ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1

Exclamation เกี่ยวกับการกู้ Email จาก Origin ครับ

คือกระผมอยากจะทราบว่า พอมีวิธีกู้ E-Mail ที่ใช้สมัคร Origin รึเปล่าครับ ?

แต่ผมสามารถเข้าใช้งาน Origin ผ่าน Origin ID ได้นะครับ แต่ผมไม่สามารถใช้งาน E-Mail เพื่อเข้าใช้ Origin ได้ครับ

พอมีวีธีที่จะทราบ E-Mail ที่ใช้สมัครตอนนั้นได้รึเปล่าครับ

(สรุปง่ายๆนะครับ คนอื่นมีแต่ทราบ E-mail แต่ลืมรหัสผ่าน แต่กรณีของผมคือรู้รหัสผ่านแต่ลืม E-Mail ครับ)

ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วนะครับ พอดีผมมือใหมหนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    คือจำไอดีกะพาสได้แต่ลืม อีเมลใช่เปล่า ถ้าใช่ก็ลองล็อกอินเว็บนี้ https://www.ea.com/nz/profile/login?....com%2Fasia%2F
    ไม่รุ้ัว่าล็อกอินด้วยไอดีได้เปล่านะ แต่ถ้าได้ก็ล็อกอิน แล้วก็เข้าที่ข้อมุลไอดีเรา (คลิ๊กตรงที่ชื่อด้านขวา) มันจะมีรายการให้แก้ไข จะโชอีเมลอยุ่

ถ้าล็อกแินม่ได้ก็ต้องคุยซัพพอท

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread