ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    Blog Entries
    1

Street Fighter IV ขอวิธีเล่นแบบละเอียดที ครับ

คือ ผมโหลด เกม Street Fight IV มาเล่น เล่นได้ แต่ เล่นไม่เป็น ครับ

คือเป็นแค่ เตะ-ต่อย เบา-หนัก

ใช้ท่าไม่ตายไม่เป็นครับ

หลอด ฟ้าๆ ข้างล่าง เต็ม เขียน Ultra บางครั้ง ก็ super

อยากจะใช้ท่า ไม้ตายเหลือเกิน แต่ ดัน~~!! กดไม่เป็นซะงั้น

คนไหน รู้ ช่วย บอก วิธี กด อย่างละเอียด ทีครับ

ขอบคุณสำหรับ ทุกคำตอบ กด ทุกท่วงท่า และทำนอง ยังไม่ติด -*-

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    Blog Entries
    1
    ช่วยทีครับ นะๆๆๆ