ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

อยากเปลี่ยนใจไปรักเธอมาก T^T

คือผมได้คบกับผู้หญิงคนนึง เธอนิสัยดีรักผมแค่คนเดียว แต่ผมกลับไม่รู้ซึกอะไรกับเธอเลย

เพราะว่า เธอไม่น่ารักอ่าครับ ผมอยากจริงจังกับเธอแต่ทำไมใจผมมันไม่ยอมทำตามอ่ะ

ใจผมมันยังอยากได้คนน่ารักมาเป็นแฟน แต่สมองผมคิดว่าคบกับเธออ่ะดีที่สุดแล้วเพราะว่าเธอรักและจริงใจกับผม

ผมจะทำไงดี ที่จะทำให้ใจผมรักเธอได้ ผมอยากรักเธอแต่ใจผมกลับดื้อ ไม่ยอมรักตามอ่ะ T^T ไม่ยอมรู้สึกอะไรกับเธอเลย

อยากรักเธออ่ะ

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717
    บางครั้งคนที่เรารักที่สุดก็อาจจะไม่ใช่คนที่เราหวังไว้นะครับ
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ยิ่งฝืนก็ยิ่งเหนื่อย
    ยอมรับความจริงเถอะว่าคุณไม่ได้รักเธอ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    รักคนที่เขารักเรานะครับ เชื่อผม แล้วชีวิตจะพบกับความสุขที่แท้จริง

ถ้าคนที่เขารักนาย เขารู้ว่านายไม่ได้รักเขารู้สึกอะไรกับเขา เขาจะเสียใจเอานะ โอกาศคนที่รักเราจิงๆจังๆมันมีไม่ค่อยบ่อยหรอกนะครับ

สมัยนี้ ลองคิดดูเอานะครับ

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    ผมก็แอบน้อยใจตัวเองนะครับ ว่าทำไมไม่เคยมีแฟนน่ารักอย่างกับคนอื่นเลย ไม่เคยเลย T^T

ทำไมคนอื่นมันไม่หล่อแถมเจ้าชู้ มันยังมีแฟนอย่างกับนางฟ้าเลย ทั้งๆที่ผมเป็นคนตลกแล้วแท้ๆ หรือผมเลวไม่พอ

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ผมเคยเจอเรื่องแบบนี้นะแต่ในเวลานั้น ผมไม่มีคำตอบครับ

จนมีคนเกลียดผมมาถึงวันนี้ครับ *0*
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    คนดีๆ ไม่ได้มีไว้รักเสมอไป
    ผมก็มีคับประสบการณ์ ไม่รู้สิ ความคิดของผมนะ ไม่รู้สิ ผมบอกกับตัวเองว่า ผมไม่ได้พยามทำตัวให้ดูดี ออกกำลังกาย หรือพยายามทำหน้าใส หรือทำอะไรต่อมิอะไร เพื่อจะได้มีแฟนไม่น่ารักนะ ถึงจะบอกว่าให้รักคนที่เขารักเรา แต่ในเมื่อใจเราไม่รัก แล้วมันจะมีความสุขหรอ สู้ไปรักคนที่เขาไม่รักเรา แต่เรารักเขาจะดีกว่า สุขใจเราก็พอ 5555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย james3000 : 26th February 2012 เมื่อ 18:20
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ความรักที่ดีไม่ต้องขึ้นอยู่กับหน้าตาหรอกครับ เพราะว่า เป้าหมายของควา่มรักคือการอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุข
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

เก็บเงินครับ
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    ก็คบไปเลยครับ ถ้าเค้ารักคุณและดีจริง คุณก็จะรักเค้าเองเชื่อผม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    ไม่มีใครฝืนหัวใจตัวเองได้หรอกคุณ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เราเคยนะที่คบแฟน ขี้เหร่มากแบบเวลาเดินด้วยกันนี้ คนละโลกอะ เราไม่ชอบมันนะแต่มันอะรักเรามากกกกกกกก ชนิดเป็นไข้ทีมันบุกมาดูแลถึงห้อง กล้ามาสู้หน้าพ่อแม่เรา แล้วแม่เราก็ยอมรับมันเลยอะ
    แต่เราไม่รักมันอะ ยิ่งคบกันยิ่งแปลกแยก ยิ่งคบยิ่งหมดรรัก อยากไล่มันไปไกลๆ ก็สุดท้ายเราก็ทำตัวร้ายๆกะมันจนมันยอมถอยอะ แล้วกะเลิกรากันไป

มันกะมีแฟนใหม่เราก็มีแฟนใหม่ แต่แฟนเราเรากลับเลิกก่อนมันอีกเพราะแฟนใหม่เราเจ้าชู้มากแล้วกะใจร้ายกะเรามาก แต่คู่มันรักกันดีมากๆ รักกันจนเราอิจฉาอะทุกวันนี้เราสำนึกผิดเลยอะที่เราทำกะมัน เราเจอมันแต่ละครั้งทอหามันแต่ละครั้ง ต้องบอกตลอดว่า"กี้ขอโทดนะ"เรามารุหลังจากเลิกกะมันแล้วว่าเรารักมักมันเราอยากหัยมันกลับมารักเราแต่มันก็ไม่ได้แล้วอะเราว่าการที่มีคนมารักเราอะแล้วเรารักเขากลับดีกว่ามารักกับคนที่เขาไม่รักเราอะจริงๆนะ

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    เหมือนกันเลยครับ ผมก็เป็น
    แต่แฟนผม ก็ไม่ได้ขี้เหร่ ออกจะน่ารัักสำหรับบางคนเลยล่ะครับ คนอื่นก็จีบอยู่เหมือนกัน

คือแบบว่า อาการเดียวกับคุณเลยครับ ผมก็อยากจะรักเธอแบบปานจะกลืนกิน แต่มันทำไม่ได้จริงๆ ครับ
    ทุกๆวันนี้ ผมก็ฝืนใจตัวเองในการบอกรักเธอมาโดยตลอดครับ ผมไม่อยากทำร้ายเธอครับ กลัวเธอจะเสียใจ
    แล้วเธอก็รักผมมากด้วย วางแผนโน่นนี่ มากมายครับ จนวันนี้ผมก็ได้รู้จักกับเธอมา เกือบ 5 ปีแล้ว ตั้งแต่ ม.5 เทอมปลาย
    รู้จักกันทางโทรศัพท์ คุยกันมานาน แล้วก็ตกลงกันเป็นแฟนกันตั้งแต่เมื่อไรก็ไม่รุ้

เคยอยากบอกอลิกกับเธอด้วยซ้ำ แต่ไม่กล้า แล้วก็ไม่อยากให้เธอเสียใจ
    เพราะผมคบกับเธอมาก็นานพอควร ผมก็ทนมาพอวรแล้ว ก็อยากจะทนอีกตอ่ไปครับ ทั้งๆ ที่ผมจะบอกรักเธอแบบไม่เต็มใจก็เถอะครับ
    ผมจะทำให้ตัวเองบอกรักเธอ แบบเต็มปาก ให้ได้ครับ

เฮ้อ !!!!! มาระบายให้ฟัง ซะงั้น

" ระหว่างคนที่รักเรา กับคนที่เรารัก คุณจะเลือกใคร ? "

จนบัดนี้ ผมก็ยังตอบไม่ได้ครับ ค้นหาคำตอบอยู่