ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Sensational Member
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 419

(MW3) เกี่ยวกับปืน akimbo ครับ.... -*-

มีวิธีแก้ทางดีบ้างไหมครับ เวลาเจอกับพวก akimbo เพราะยิงสวน ยิงไม่ทันทุกทีเลย

ปืนนี้อะครับ

เจอทุกรอบเลยยยยยยยยยยยยยย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    กด Z

ด่า****งง เลย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    นี่ล่ะคือเหตุผลที่ผมใช้อยุ่ทุกวันนี้กับเซิฟนอกเซิฟไทยไม่เคยใช้ เซิฟนอกใช้ไปเหอะครับaimbot เยอะแยะคนเทพๆก็เยอะ

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ยิงหัวคือวิธีที่ง่ายที่สุด - -'' หรือไม่ก็อย่าไปชนกับ****ตรงๆก็พอครับตุ๋ย****เลยจริงๆแล้วปืนพวก TUBE AKIMBO ไรงี้ไม่ควรใช้หรอกครับ
    มันถือเป็นมารยาทพื้นฐานในการเล่น MULTI ของเกมนี้จริงๆ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 558
    ให้ ผม พูด ไหม ครับ

คุณ อ่อน เอง ที่ ผม ว่า งี่ ก็ เพราะ....

ผม ก็ ใช้

ก็ มัน มี ให้ ใช้ ไง แล้ว ไอ้ ที่ มัน เป็น มารยาท อ่ะ - -

เค้า คง จะ เอา ออก ให้ แล้ว มั่ง ครับ 5 5 5

ME IS Geanmaster วิธี แก้ นะ หรอ ง่าย นิด เดียว เอา มัน มา ยิง ผม สิ akimbo อ่ะ 5 5 5 5 5 อ่อออออน เอ้ย

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

You Move You Die !
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    วิธีง่ายๆเก็บปืนไปแล้วไปฆ่าเจ้าของเดิมของมัน
    One Shot One Kill

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    มารยาทในการเล่นมันมีนะแต่คนมันไม่อ่านไงจ้ะ '
    - XENON -

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    อย่าไป + มันครับ ไกลๆ เราได้เปรียบ 100%

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mighotman อ่านกระทู้

คุณ อ่อน เอง ที่ ผม ว่า งี่ ก็ เพราะ....

ผม ก็ ใช้

ก็ มัน มี ให้ ใช้ ไง แล้ว ไอ้ ที่ มัน เป็น มารยาท อ่ะ - -

เค้า คง จะ เอา ออก ให้ แล้ว มั่ง ครับ 5 5 5

ME IS Geanmaster วิธี แก้ นะ หรอ ง่าย นิด เดียว เอา มัน มา ยิง ผม สิ akimbo อ่ะ 5 5 5 5 5 อ่อออออน เอ้ย
    สไนตัวๆป่าวครับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ผมคนนึงที่ใช้akimbo แต่akimbo จะแพ้ต่อเมื่อระยะไกลครับ ไกลๆยิงไม่โดนสักนัดเลยมันหวังผลแค่ระยะใกล้ครับไม่ใช่ปืนเกรียนแต่อย่างใด ระยะไกลมันยิงไม่โดน โดนแต่ใกล้ๆครับผมนี่โดนเกบประจําระยะไกลๆอ่ะ ถ้ามันเกรียนจิงๆมันคงหวังผลทั้งไกล+ใกล้และล่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    อยู่ในใจนั่นแหละ ^^
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    Blog Entries
    1
    ปืนทุกกระบอกในเกมนี้ มีข้อดี ข้อเสีย ทุกปืนครับ อย่างเช่น M4A1 ยิงระยะไกลได้ แต่ระยะประชิดยิงไม่ทันแน่นอน และ Akimbo นี่ ไกลไม่โดน ใกล้ไม่รอดครับ
    Avenged Sevenfold
    "foREVer"

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    ยอมเป็นพวกกาก เป็นพวกอ่อน
    ดีกว่าเป็นคนที่ไร้มารยาทหว่ะครับ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mighotman อ่านกระทู้

ผม ก็ ใช้

โทษน่ะครับเล่น MULTI COD มากี่ปีแล้วครับถึงปีหรือป่าวเซิฟแท้หรือป่าวถึงมาบอกอย่างนี้ใช่เขาไม่เอาออกนั่นก็อีกเรื่องไอ้มารยาทที่ว่าคนเล่นน่ะตั้งกันเองครับ
    ฝรั่งเขาแอนตี้มากๆเรื่องพวกนี้จะบอกให้เล่นนิดๆหน่อยๆไม่เคืองหรอกแต่เล่นมันทั้งชาติทั้งเกมน่ะมันทุเรศคุณเคยเห็นหรือเปล่าแข่งกันน่ะไม่มีหรอกใช้ AKIMBO
    มันเป็นมารยาทถ้าคิดว่าเล่น AKIMBO เจ๋งจริงมาตัวๆกับผมไหมผมใช้ P90 มาเลยดีกว่าถ้าคุณคิดว่าคุณเจ๋งอ่ะแอดมา _last_order_
    ถ้าคุณเล่น ALTER ก็อย่ามาพูดกันดีกว่าเงียบปากไปเถอะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    ผมคนนึงที่ใช้akimbo แต่akimbo จะแพ้ต่อเมื่อระยะไกลครับ ไกลๆยิงไม่โดนสักนัดเลยมันหวังผลแค่ระยะใกล้ครับไม่ใช่ปืนเกรียนแต่อย่างใด ระยะไกลมันยิงไม่โดน โดนแต่ใกล้ๆครับผมนี่โดนเกบประจําระยะไกลๆอ่ะ ถ้ามันเกรียนจิงๆมันคงหวังผลทั้งไกล+ใกล้และล่ะครับ
    ไกลๆก็ตาย - - ถ้าใส่สกิลอะไรซักอย่างนี่แหละจะบอกให้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RES_PAUL : 26th February 2012 เมื่อ 18:54

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ส่วนตัวผมเล่น CoD มานานมาก แต่ก่อนเล่นกับฝรั่ง ช่วงที่มี AlterIW เข้ามา ทำให้เด็กไทยรู้จักกันมากขึ้น
    ทำให้ผมเริ่มรำคาญ เด็กอวดเก่งเด็กเกรียน ทั้งๆที่เด็กพวกนี้ไม่รู้อะไรเลยแม้แต่น้อย ติดนิสัยเกรียนๆมาจากเกมส์ออนไลน์ในไทย
    กฎห้ามใช้ Akimbo มีมาตั้งแต่ MW2 ฝรั่งเขารู้กันดีแหละครับ ถือว่าเป็นมารยาทในการเล่นเลย ใน TDM ไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าใน SnD แทบจะรู้กันทุกคนว่าไม่ควรใช้
    ใครใช้โดนด่าแน่ เพราะมีแต่ผู้เล่นฝีมือสูงๆเล่น ส่วนใน CoD4 ก็ห้ามใช้ปืนอย่าง P90 เป็นต้น

ถึงเกมส์จะอนุญาติให้ใช้ปืนนี้ได้ แต่ก็ไม่จำเป็นว่ามันจะดีเสมอไป

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    โทษน่ะครับเล่น MULTI COD มากี่ปีแล้วครับถึงปีหรือป่าวเซิฟแท้หรือป่าวถึงมาบอกอย่างนี้ใช่เขาไม่เอาออกนั่นก็อีกเรื่องไอ้มารยาทที่ว่าคนเล่นน่ะตั้งกันเองครับ
    ฝรั่งเขาแอนตี้มากๆเรื่องพวกนี้จะบอกให้เล่นนิดๆหน่อยๆไม่เคืองหรอกแต่เล่นมันทั้งชาติทั้งเกมน่ะมันทุเรศคุณเคยเห็นหรือเปล่าแข่งกันน่ะไม่มีหรอกใช้ AKIMBO
    มันเป็นมารยาทถ้าคิดว่าเล่น AKIMBO เจ๋งจริงมาตัวๆกับผมไหมผมใช้ P90 มาเลยดีกว่าถ้าคุณคิดว่าคุณเจ๋งอ่ะแอดมา _last_order_
    ถ้าคุณเล่น ALTER ก็อย่ามาพูดกันดีกว่าเงียบปากไปเถอะครับ
    อุส่าสงสารเด็กเกรียนไม่แรงใส่แล้วนะ มีคนมาทำแทนละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Opt!c : 26th February 2012 เมื่อ 18:51

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    แล้วทำไม akimbo MW2 มันไม่เกรียนละครับบอกเหตุผลด้วย พอมาภาค3ถึงเกรียนขึ้นมาได้ละ

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผมเล่น CoD มานานมาก แต่ก่อนเล่นกับฝรั่ง ช่วงที่มี AlterIW เข้ามา ทำให้เด็กไทยรู้จักกันมากขึ้น ทำให้ผมเริ่มรำคาญ เด็กอวดเก่งเด็กเกรียน ทั้งๆที่เด็กพวกนี้ไม่รู้อะไรเลยแม้แต่น้อย ติดนิสัยเกรียนๆมาจากเกมส์ออนไลน์ในไทย
    กฎห้ามใช้ Akimbo มีมาตั้งแต่ MW2 ฝรั่งเขารู้กันดีแหละครับ ถือว่าเป็นมารยาทในการเล่นเลย ใน TDM ไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าใน SnD แทบจะรู้กันทุกคนว่าไม่ควรใช้ ใครใช้โดนด่าแน่ เพราะมีแต่ฝีมือสูงๆเล่น ส่วนใน CoD4 ก็ห้ามใช้ปืนอย่าง P90 เป็นต้น

ถึงเกมส์จะอนุญาติให้ใช้ปืนนี้ได้ แต่ก็ไม่จำเป็นว่ามันจะดีเสมอไป

อุส่าสงสารเด็กเกรียนไม่แรงใส่แล้วนะ มีคนมาทำแทนละ
    ท้าไสนเด็ก เด็กจะสู้เอ็งได้ไหมคิดบ้าง 55555

ส่วนใครใช้ AKIMBO มาเหอะครับยิงผมไม่มีผลหรอก เพราะคุณจะตายก่อนได้ยิงอีก
    "Intellectual property infringement is a sin"

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moo119955 อ่านกระทู้
    แล้วทำไม akimbo MW2 มันไม่เกรียนละครับบอกเหตุผลด้วย พอมาภาค3ถึงเกรียนขึ้นมาได้ละ
    ไม่เกรียน? ใครบอกไม่เกรียนครับ? เล่น Alter?

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Punch10sg อ่านกระทู้
    ท้าไสนเด็ก เด็กจะสู้เอ็งได้ไหมคิดบ้าง 55555

ส่วนใครใช้ AKIMBO มาเหอะครับยิงผมไม่มีผลหรอก เพราะคุณจะตายก่อนได้ยิงอีก
    ไม่รู้เหมือนกัน 55555

กล่าวขอบคุณ
    13
    ในAlterแหละครับปีก่อนยังเล่น akimbo ยิงแหลกอยู่เลย

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moo119955 อ่านกระทู้
    ในAlterแหละครับปีก่อนยังเล่น akimbo ยิงแหลกอยู่เลย
    อืม TDM ก็เป็นปกติอยู่แล้วครับ เปิดให้เด็กยิงแหลกกัน Noob tube/Akimbo ได้หมด ลองไปเล่น SnD ดูสิ แล้วจะโดนด่าแหลก

กล่าวขอบคุณ
    13
    SNDก็ไม่โดนด่าเลยแม้แต่น้อยนะขอบอก
    ผมก็เลยข้องใจว่ามาภาคนี้ทำไมมันห้ามใช้

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    SNDก็ไม่โดนด่าเลยแม้แต่น้อยนะขอบอก
    ผมก็เลยข้องใจว่ามาภาคนี้ทำไมมันห้ามใช้
    พูดเป็นเล่น Alter เกือบทุกเซิฟ Akimbo ใช้ไม่ได้เลยด้วยซ้ำ

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    Akimbo = Glock 18 ดีๆนี่แหละ

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    พูดเป็นเล่น Alter เกือบทุกเซิฟ Akimbo ใช้ไม่ได้เลยด้วยซ้ำ
    จริงๆๆนะครับ ผมยังใช้ MP5K akimbo อยู่เลย และปืนอื่นๆที่ใส่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moo119955 : 26th February 2012 เมื่อ 19:06

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    สไนตัวๆป่าวครับ
    เพียวอย่าไปทำเค้าเลย ' แข่งกับมุง ถ้าไม่เทพจริงเหมือนไปเดินเล่นอะ

Akimbo เนี่ยมันตั้งแต่ mw2 แล้วไม่ว่าเซิฟแท้เซิฟเถื่อนก็เถอะ
    ยังไงมันก็เป็นมารยาท

เอิ่มนะ =='

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    ออกของสตั้นเลยครับ ไม่ใช่ละ

นอนดัก เอามีดไป ฉับ มันครับ หยามเกียรติมัน

แล้วก็ไปลุกนั่งที่ศพมัน ! 5555555555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Plusz : 26th February 2012 เมื่อ 20:17
    - XENON -

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ออกของสตั้นเลยครับ ไม่ใช่ละ

นอนดัก เอามีดไป ฉับ มันครับ หยามเกียรติมัน
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    1
    Akimbo = อยากจะเทพโดยการใช้อุปกรณ์หรือเครื่องมือ(ที่มีไว้เพราะผู้พัฒามันคงจะ Noob เเล้วเอาไป Tube กันคนอื่นที่เก่งกว่ามั้ง)ที่ผู้เล่นระดับ เก่งปานกลางไปจนถึงเก่งเวอร์ ไม่ใช้กัน

อยากจะเทพด้วยฝีมือ(ความเทพมันฝึกฝนกันได้) หรืออยากจะ Noob นั่ง Tube ไปวันๆ ....... ชอบคนชม หรือว่าชอบคนด่า คุณเลือกได้ด้วยตัวคุณเอง

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: