ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Exclamation ขอเกมส์ Act of War : Direct Action จ้า

ของพี่รามิส ในกระทู้รวมเกม1พาสโหลดยังไง แตกมากี่รอบ ก็ไพล์เสีย

ขอคนใจดีอัพให้หน่อยน้า อยากเล่นมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mewjung อ่านกระทู้
    ของพี่รามิส ในกระทู้รวมเกม1พาสโหลดยังไง แตกมากี่รอบ ก็ไพล์เสีย

ขอคนใจดีอัพให้หน่อยน้า อยากเล่นมาก

ถ้าหาไม่เจอจริงๆค่อยมาตั้งกระทู้ขอเกมส์ก็ได้นี่ครับ

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=2716

ลองเข้าไปสำรวจดูครับเผื่อไฟล์ยังใช้ได้ก็เช็คให้ครบทุกไฟล์แล้วค่อยโหลดก่อนยังไม่สายดีกว่าโหลดแล้วไฟล์มาเสียตอนท้าย

จะเสียดายเอานะครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    61
    ฮ่าๆๆ ก็มันหาไม่เจอไงละจ๊ะ ไม่งั่นจะมาตั่งกระทู้ขอทำพระแสงเลเซอร์ !

ละก็กระทู้ที่ให้มามันโหลดไม่ได้นะจ๊ะ เช็คแล้ว

เกมส์มันเก่ามากๆๆ แล้ว ไม่มีคนอัพ ไม่งั่นไม่มาขอหรอก

กล่าวขอบคุณ
    269
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mewjung อ่านกระทู้
    ฮ่าๆๆ ก็มันหาไม่เจอไงละจ๊ะ ไม่งั่นจะมาตั่งกระทู้ขอทำพระแสงเลเซอร์ !

ละก็กระทู้ที่ให้มามันโหลดไม่ได้นะจ๊ะ เช็คแล้ว

เกมส์มันเก่ามากๆๆ แล้ว ไม่มีคนอัพ ไม่งั่นไม่มาขอหรอก

เหอะ โทษทีครับ ไอที่ ว่า โหลด ไม่ได้ ???? เพราะ อะไรครับ

โหลดไม่เป็นมากกว่ามั้งครับ เพราะ ตอนนี้ เว็ป http://adf.ly/CMnb มีปัญหา ถ้า ไม่ ก๊อปปี้ link แล้ว มา วาง มัน จะ มองไม่เห็นไฟล์ครับ

เมื่อ ท่าน กด ที่ link Part 01 ของ กระทู้นี้ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=2716

ก็ จะเข้า ไปเจอ กับ หน้า

เว็ป http://adf.ly/CMnb ให้ ทำ การ รอ แล้ว คลิ๊ก ขวา ที่ SKIP AD ตัวสีเหลือง เลือก Copy link Ardess

แล้ว นำ มา วาง ทับ http://adf.ly/CMnb ก็ จะ เข้า ไป ดาวน์โหลด ได้ครับ

อีกอย่างครับ คุณ ไม่เข้า ใจ อะไร เองครับ ถึงโหลดไม่ได้ครับ ท่านทำตัวเหมือนท่านฉลาดแต่ที่จริงแล้วท่านเบาปัญญานะครับ^^

หรือ ถ้า อยากรู้ว่าจริงหรือไม่ ก็เข้าไป กระทู้นี้ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=68181 แล้ว อ่าน ไว้ นะครับ เผื่อ จะ ฉลาดขึ้น มา จะได้ คิดก่อนพิมพ์นะครับ

ต้อง ขอบคุณ เจ้า ของกระทู้นะครับ ที่ ทำให้ ท่าน ฉลาด ขึ้น จาก กระทู้ด้าน บน ^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CubePrincon : 26th February 2012 เมื่อ 22:35

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    สงสัยจะดราม่ามากกว่าขอเกมละมั่ง ที่บอกโหลดไม่ได้ ก็คือ มันมี บาง พารทื มัน ไพล์โดนลบ

ขอยืมประโยคที่ พิมพ์บอกว่า ท่านทำตัวเหมือนท่านฉลาดแต่ที่จริงแล้วท่านเบาปัญญานะครับ^^ เอาคืนไปได้ไหมอะ

เราไปอวดฉลาดอะไรตรงไหนหรอ เราแค่มาขอ เกมส์ ไม่ใช่ว่าโหลดไม่เป็นเป้นละมางอแง้โหลดไม่ได้

ซะหน่อย อะไรของเค้า แบรนด์หน่อยไหม แฮงค์หน่อยไหม ก่อนอนวีต้าด้วย มาขอเกมส์ ไม่ได้มามีเรื่อง (คนจะเล่นเกมส์) ไม่ได้มาด่ากัน

ละเราไปเข้าใจอะไรเองตรงไหน น้าาา สรุปที่บอกโหลดไม่ได้คือ บางพารท์ มันไพล์โดนลบ okGET ไหม

กล่าวขอบคุณ
    61
    สงสัยเว๊บนี้กว่าจะได้เล่นเกม ต้อง มานั่งด่า นั่งอวด ภูมิกันก่อนใช่ไหม งั่นเอาง่ายๆๆ กูยอมแพ้ละกันได้จบๆๆ

เบื่อสังคมออนไลน์ อะไรก็ไม่รู้ คนมาขอเกมส์ดีๆๆ ก็กะจะมาบอกว่ากระทู้ที่ให้มา มันมีบางพารท์ ไพล์มันโดนลบ โหลดไม่ได้ แค่นั่นหละ

มา อวดภูมิว่า เราโง่โหลดไม่เป็น แถม มาด่าแบบผู้ดี ว่า ท่านทำตัวเหมือนท่านฉลาดแต่ที่จริงแล้วท่านเบาปัญญานะครับ

บ๊ะ เราไปอวดฉลาดยังไงตอนไหน แค่บอกว่าโหลดไม่ได้ นี้มัน อวดฉลาด หรอ ก็เช็คไพล์ดูแล้ว มันมีบางพารท์ โดนลบ

กะจะมาขอบคุณด้วย ซ้ำ เจอ แบบนี้ควรขอบคุณด้วย มือ หรือ ด้วย ... ดีอะ

สุดท้ายนะ คุณท่าน CubePrincon เราเน้นนะ ว่าเราแค่ มา(ขอเกมส์ ไม่ได้คิดจะมาอวดภูมิกับท่าน ถ้าคิดว่าท่านเจ๋ง ท่านอะไร ก็ เชิญท่านเพ้อไปคนเดียว)

ช๊านนน จะเอา เกมส์ แค่นั่นหละ End. โว๊ะ พิมพ์ได้ยาวแท้

กล่าวขอบคุณ
    269
    สงสัยเว๊บนี้กว่าจะได้เล่นเกม ต้อง มานั่งด่า นั่งอวด ภูมิกันก่อนใช่ไหม งั่นเอาง่ายๆๆ กูยอมแพ้ละกันได้จบๆๆ

เบื่อสังคมออนไลน์ อะไรก็ไม่รู้ คนมาขอเกมส์ดีๆๆ ก็กะจะมาบอกว่ากระทู้ที่ให้มา มันมีบางพารท์ ไพล์มันโดนลบ โหลดไม่ได้ แค่นั่นหละ

มา อวดภูมิว่า เราโง่โหลดไม่เป็น แถม มาด่าแบบผู้ดี ว่า ท่านทำตัวเหมือนท่านฉลาดแต่ที่จริงแล้วท่านเบาปัญญานะครับ

บ๊ะ เราไปอวดฉลาดยังไงตอนไหน แค่บอกว่าโหลดไม่ได้ นี้มัน อวดฉลาด หรอ ก็เช็คไพล์ดูแล้ว มันมีบางพารท์ โดนลบ

กะจะมาขอบคุณด้วย ซ้ำ เจอ แบบนี้ควรขอบคุณด้วย มือ หรือ ด้วย ... ดีอะ

สุดท้ายนะ คุณท่าน CubePrincon เราเน้นนะ ว่าเราแค่ มา(ขอเกมส์ ไม่ได้คิดจะมาอวดภูมิกับท่าน ถ้าคิดว่าท่านเจ๋ง ท่านอะไร ก็ เชิญท่านเพ้อไปคนเดียว)

ช๊านนน จะเอา เกมส์ แค่นั่นหละ End. โว๊ะ พิมพ์ได้ยาวแท้

จริงหลอครับ แล้ว ถ้า ผม โหลด ครบแล้ว ลง อัพ มา ให้ ท่าน ละครับ ????

ผมก็เอาเกมส์ มา ให้ ท่าน ไม่ เจาะ จง ว่า ไฟล์ไหน เสีย ท่าน บอก ว่า ไฟล์ เสีย เช็คแล้ว

ละก็กระทู้ที่ให้มามันโหลดไม่ได้นะจ๊ะ <<<< ไอนี้ มัน บอก เกี่ยวกับ ไฟล์ตรงไหน ครับ

??? ผม ไม่ได้ ดราม่า ขอเกมส์ มาก็จัดหาให้ พอจัดหาให้แล้ว ??? ไม่พอ ใจ พระแสง อะไร ของท่านครับ??

ไฟล์ ไหน โดน ลบ ครับ ขอโทษทีครับ

ผมไม่ได้อวดฉลาด ไม่ได้ว่าท่าน โง่ ไม่ได้ผู้ดีครับ

ผมให้เกียรติึคนโลกออนไลน์เหมือนกันไม่ใช่เด็กๆกันแล้วครับที่ต้องมานั่งบอกคนนู้นโง่คนนี้ฉลาดครับ

ถ้าเข้าใจก็ดีครับผมไม่ได้มาทะเลาะกับใครผมมาช่วยหาเกมส์ให้ก็แค่นั้นแหละครับ

ท่านบอกเองว่าไฟล์โดนลบบางไฟล์ ท่าน ลอง บอกมาสิครับ ไฟล์ ไหนโดนลบ ไฟล์ที่เท่าไหร่??

ผม ไม่ ได้อยากชนะ หรือ ยอมแพ้ นะครับ ถ้าท่านยังเพ้อเหมือนข้างบนอีกมันก็ไม่จบหลอกครับ ก็ขอโทษละกันนะครับที่ทำให้วุ่ยวาย

แต่ไม่ได้ มีกริยาที่ตั้งใจเลยแม้แต่นิดเดียวไม่ได้ว่าโง่ด้วยครับ

^^
    ผักบุ้งซัง

กล่าวขอบคุณ
    61
    เฮ้อ ไม่พิมพ์แล้วละกัน จบ. หาเองโหลด เอง ไปแล้ว

ยังไงก็ขอบคุณละกัน เราไม่ได้ไม่พอใจนะ แค่ ไม่ชอบคำพูด เฉยๆๆนะ สงสัยเรา 2คน คงจะคุยกันไม่รู้เรื่องหรอก

ถ้าใช้อารมณ์คุยกัน ทำไมไม่ใช้ใจ คุย เราพยายาม บอกแล้วนะว่าเรา ต้องการสื่ออะไร

ละที่เค้าพิมพ์บอกว่ามันโหลดไม่ได้ ก็จะมา บอกว่ากระทู้ที่ให้มามันมีบางพารท์โหลดไม่ได้ ก็แค่นั่น

อีกอย่างครับ (คุณ ไม่เข้า ใจ อะไร เองครับ ถึงโหลดไม่ได้ครับ ท่านทำตัวเหมือนท่านฉลาดแต่ที่จริงแล้วท่านเบาปัญญานะครับ^^) <<<<<~ เราไม่ชอบคำพูดแนว

ด่า อ้อมๆๆ แบบนี้ ก็แค่นั่น ถ้าแถวบ้านเค้ามันเรียกด่าแบบผู้ดีอะ คือด่าแบบคำพูดคำจาไม่หยาบ ประมาณนั่นแหละ

แถมยังมีซ้อนว่า

หรือ ถ้า อยากรู้ว่าจริงหรือไม่ ก็เข้าไป กระทู้นี้ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=68181 แล้ว อ่าน ไว้ นะครับ เผื่อ จะ ฉลาดขึ้น มา จะได้ คิดก่อนพิมพ์นะครับ

ลองใช้ใจแล้วลองคิดตามสิว่าคนฟังรึคนอ่านหรือมาขอเกมส์เจอ แบบนี้ มันจะให้รู้สึกยังไงคิดยังไง

แต่ก็นะ เอาเถอะ เรา จบกันแค่นี้หละ ขอบคุณที่ช่วยเหลือนะ Hero แต่ถ้าจะให้หล่อมากเลย ก็ปรับคำพูดซักนิด จะน่ารักมากเลย

หาก อ่าน แล้วยังไม่เข้าใจ เราก็คงไม่มีจะพูดแล้ว จะพูดในไจตัวเองเบาๆๆว่า เฮ้อ ! กรรม ของเรา เอง

กล่าวขอบคุณ
    61
    ถ้าไม่เชื่อ ลองเปลี่ยน เอาคำพูดพวกนั่นออก แล้วเปลี่ยน มาเป็น ทำไมโหลดไม่ได้ มีปัญหาอะไรรึครับ (ถามเค้ามั่ง -.- )

ถ้าโหลดไม่ได้ เดะผมบอกวิธีโหลด อะไรก็ว่ากันไป คนไทย ! มันยังจะดู เออ คนนี้ๆๆมาช่วยเหลือเรา มาด้วยใจบริการจริงๆ

สู้ๆๆ นะ Hero เราเชื่อว่า ทำได้ เราเห็นไปช่วยทุกคนเลยที่ขอเกมส์น่ารักดี แต่คำพูดปรับหน่อยก็ดีนะจ๊ะ โชคดี Hero ไว้มาขอ เกมส์ใหม่

แต่ถ้าเจอ คำพูด ออกแนวนี้ อีก เค้าจะไม่มาขอ แล้ว TAT

กล่าวขอบคุณ
    269
    ครับ ก็ปกติ ครับ ถ้า ไม่พอใจ ก็ขออภัย คนอื่น ไม่มีปัญหา เหมือนคุณนะครับ

่ส่วนไฟล์ที่ ให้ ไปโหลดได้แน่ๆ ทุกไฟล์ ครับ

ขี้เกียจ จะ สู้และ ครับ ไม่อยากเสียน้ำใจคนไทยร่วมชาติ ก็ยินดีบริการแต่คำพูดและการพิมพ์ของผมก็ดีแล้วครับ

เท่้าแต่ท่านเก็บไปคิดใน แง่ ลบ มากกว่า+นะครับ ^^ ยินดีีที่จะช่วยเสมอ ครับ ถ้าท่าน ไม่พอใจผมก็ัไม่เข้ามารบกวน ครับ
    ผักบุ้งซัง

กล่าวขอบคุณ
    269
    อีกอย่าง ครับ ผมอยู่บอร์ดนี้นานแล้วครับถ้า เว็ปไม่โดนยิงซะก่อน คุณก็คงจำผมได้ครับถ้าเคยมาขอเกมส์บ่อยๆ

ผมก็แนวนี้แหละครับยินดีช่วยเต็มที่ ถ้าคำพูดผมแทงใจยังไงขออภัยในกริยาและมารยาทนะครับ

คราวหลังผมได้ไม่ต้องเข้ามาช่วยครับ ขอโทษทีทำให้ผิดหวังครับ
    ผักบุ้งซัง