ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

อยากรู้มากครับ ช่วยผมหน่อยครับ Nokia 500 อัตเดต symbian belle ได้มั้ย(มือใหม่ขออภัยครับ)

คือผม ทำตามที่เขาบอกหมดแล้ว ทั้งเชื่อมต่อกับคอม ทำตามขั้นตอน
    แล้ว symbian belle ถ้าเปลื่ยนแล้วมันดีกว่า anna มั้ย ผมอยากเปลื่ยนดู เผื่อจะเล่นเกมส์กะเขาได้ด้วย

ผมอยากรู้มาก ช่วยมือใหม่อย่างผมได้มั้ยครับ

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ใช้ Anna ไปเถอะค่ะ เพราะช่วงนี้ App ใน Bell ไม่ค่อยมีที่ใช้ร่วมกับ Anna ได้ ก็แล้วแต่นะ
    ถ้าอยากลองของใหม่อัพไปเถอะค่ะ แต่เห็นมีคนมาบ่นหลายคนแล้วว่า 500 อัพ Bell แล้วปัญหาค่อนข้างเยอะ