ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96

มีข้อสงสัยเกี่ยวกับTransformers 3

คือนางเอกภาคนี้มีครอบครัวเป็นทหาร(ในเรื่องอะครับ)แต่ภาคก่อนๆมีพ่อเปิดอู่หนิครับ อยากรู้ว่าแซมเปลี่ยนแฟนหรอครับ

ปล.ในเนื้อเรื่องนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 957
    เปลี่ยนครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    848
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้
    เปลี่ยนครับ
    อ่อครับ แล้วแฟนเก่าหายไปไหน หรือเพราะว่าmegan foxไม่แสดงเลย ทำให้ในหนังออกมาว่าเปลี่ยนแฟนครับ

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    เลิกกันในหนัง
    ชีวิตจริง fox ทะเลาะกับผู้กำกับเพราะไปด่าผู้กำกับว่าสร้างแต่หนังไร้สมองที่มีดีแต่ฉากต่อสู้ และที่สำคัญดันไปกล่าวหาผู้กำกับ(ไมเคิล เบย์)ว่าเป็นฮิตเลอร์
    ซึ่งงานเข้าเพราะผู้อำนวยการสร้าง(สตีเวน_สปีลเบิร์ก)เป็นยิว
    fox ก็โดนปลดไปโดนปริยาย

ภายหลังจากที่สาวเซ็กซี่ Megan Fox ได้ไปให้สัมภาษณ์กับนิตยสาร London's Wonderland เมื่อปี 2009 ไว้ว่า "เมื่ออยู่ในกองถ่าย Michael Bay น่ะทำตัวเป็นฮิตเลอร์สุดๆ เขาเป็นคนที่น่ากลัวมากถ้าจะต้องร่วมงานด้วย แต่เมื่อออกจากกองถ่ายหรือหน้าที่ผู้กำกับแล้วเขาก็เป็นคนที่ดูตลกๆดีนะ เขาจะดูหมดมาด(ดูเป็นคนละคน)เอามากๆ และดูตื่นกลัวหน่อยๆอีกด้วย" และ Megan Fox ยังกล่าวเสริมอีกด้วยว่า "เขา(Michael Bay) เป็นคนที่ขาดทักษะการเข้าสังคมอย่างสิ้นเชิงเลย มันดูน่ารักดีนะที่เห็นเขาเป็นแบบนั้น ดูตื่นกลัวและดูเปราะบางเลยล่ะ แต่ถ้าเขาอยู่ในกองถ่ายเมื่อไหร่นี่มันจอมเผด็จการชัดๆ" อ้างอิงคำสัมภาษณ์ของ fox

ซึ่งจากการให้สัมภาษณ์ดังกล่าว The Daily Mail ได้รายงานว่า Michael Bay ก็จัดการเขี่ยสาว Megan Fox ทิ้งทันที โดยเขาได้ให้สัมภาษณ์ว่า "คุณก็รู้ใช่มั้ยล่ะ ความหมายของคำว่าฮิตเลอร์น่ะ? Steven Spielberg บอกกับผมเลยว่า 'จัดการเอาเธอออกไปเดี๋ยวนี้!!' "

เนื่องด้วยในภาค 3 อย่าง Transformers : The Dark of The Moon นั้น Spielberg ได้นั่งแท่นเป็น Executive Producer ของเรื่อง จึงทำให้ Megan Fox ถูกเขี่ยออกจากบทนางเอก และถูกแทนด้วยนางแบบสาวจาก Victoria's Secret อย่าง Rosie Huntington-Whiteley มานั่งแท่นนางเอกของภาคล่าสุดนี้แทน

และแม้ผู้กำกับ Michael Bay จะออกมาบอกว่า ตัวเขาไม่ได้เจ็บช้ำอะไรกับการที่ถูกสาว Megan Fox เรียกว่าฮิตเลอร์แต่อย่างใด แต่ในจดหมายของ Bay บนเว็บไซต์ของเขาก็ตอกกลับ Megan Fox แบบเจ็บๆไว้ด้วยว่า "พวกเรามีความทรงจำที่แสนจะสุดเซ็งและเอือมระอากับการร่วมงานกับคนโง่เง่าอย่าง Megan Fox ในสองภาคที่แล้วของ 'Transformers' ที่ผ่านมามาก" อันนี้เบย์สวนกลับ

ข้อมูลเน้นๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย semakutay : 24th July 2011 เมื่อ 21:43
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    สวนกลับได้สะใจดี ใจผมชอบนางเองคนเดิมแต่เปลี่ยนคนก็ดีแต่คนใหม่ปากไม่สวยเลย ภาคใหม่น่างเอก ปากแป ยังไงชอบกล

กล่าวขอบคุณ
    848
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ semakutay อ่านกระทู้
    เลิกกันในหนัง
    ชีวิตจริง fox ทะเลาะกับผู้กำกับเพราะไปด่าผู้กำกับว่าสร้างแต่หนังไร้สมองที่มีดีแต่ฉากต่อสู้ และที่สำคัญดันไปกล่าวหาผู้กำกับ(ไมเคิล เบย์)ว่าเป็นฮิตเลอร์
    ซึ่งงานเข้าเพราะผู้อำนวยการสร้าง(สตีเวน_สปีลเบิร์ก)เป็นยิว
    fox ก็โดนปลดไปโดนปริยาย

ภายหลังจากที่สาวเซ็กซี่ Megan Fox ได้ไปให้สัมภาษณ์กับนิตยสาร London's Wonderland เมื่อปี 2009 ไว้ว่า "เมื่ออยู่ในกองถ่าย Michael Bay น่ะทำตัวเป็นฮิตเลอร์สุดๆ เขาเป็นคนที่น่ากลัวมากถ้าจะต้องร่วมงานด้วย แต่เมื่อออกจากกองถ่ายหรือหน้าที่ผู้กำกับแล้วเขาก็เป็นคนที่ดูตลกๆดีนะ เขาจะดูหมดมาด(ดูเป็นคนละคน)เอามากๆ และดูตื่นกลัวหน่อยๆอีกด้วย" และ Megan Fox ยังกล่าวเสริมอีกด้วยว่า "เขา(Michael Bay) เป็นคนที่ขาดทักษะการเข้าสังคมอย่างสิ้นเชิงเลย มันดูน่ารักดีนะที่เห็นเขาเป็นแบบนั้น ดูตื่นกลัวและดูเปราะบางเลยล่ะ แต่ถ้าเขาอยู่ในกองถ่ายเมื่อไหร่นี่มันจอมเผด็จการชัดๆ" อ้างอิงคำสัมภาษณ์ของ fox

ซึ่งจากการให้สัมภาษณ์ดังกล่าว The Daily Mail ได้รายงานว่า Michael Bay ก็จัดการเขี่ยสาว Megan Fox ทิ้งทันที โดยเขาได้ให้สัมภาษณ์ว่า "คุณก็รู้ใช่มั้ยล่ะ ความหมายของคำว่าฮิตเลอร์น่ะ? Steven Spielberg บอกกับผมเลยว่า 'จัดการเอาเธอออกไปเดี๋ยวนี้!!' "

เนื่องด้วยในภาค 3 อย่าง Transformers : The Dark of The Moon นั้น Spielberg ได้นั่งแท่นเป็น Executive Producer ของเรื่อง จึงทำให้ Megan Fox ถูกเขี่ยออกจากบทนางเอก และถูกแทนด้วยนางแบบสาวจาก Victoria's Secret อย่าง Rosie Huntington-Whiteley มานั่งแท่นนางเอกของภาคล่าสุดนี้แทน

และแม้ผู้กำกับ Michael Bay จะออกมาบอกว่า ตัวเขาไม่ได้เจ็บช้ำอะไรกับการที่ถูกสาว Megan Fox เรียกว่าฮิตเลอร์แต่อย่างใด แต่ในจดหมายของ Bay บนเว็บไซต์ของเขาก็ตอกกลับ Megan Fox แบบเจ็บๆไว้ด้วยว่า "พวกเรามีความทรงจำที่แสนจะสุดเซ็งและเอือมระอากับการร่วมงานกับคนโง่เง่าอย่าง Megan Fox ในสองภาคที่แล้วของ 'Transformers' ที่ผ่านมามาก" อันนี้เบย์สวนกลับ

ข้อมูลเน้นๆ
    ลึกซึ้งเลยหละงานนี้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 96hp อ่านกระทู้
    สวนกลับได้สะใจดี ใจผมชอบนางเองคนเดิมแต่เปลี่ยนคนก็ดีแต่คนใหม่ปากไม่สวยเลย ภาคใหม่น่างเอก ปากแป ยังไงชอบกล
    ผมก็ว่างั้น

กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เปลี่ยนก้อดีคับ แต่ไม่น่าเอาคนนี้!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    magan มันดังเพราะเรื่องนี้แหละเขาอุตส่าห์เอามาแสดง ยังจะปากดี สมน้ำหน้า ตอนนี้ไม่มีใครเขาจ้างมาเล่นหนังแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    นางเอกในภาค3 มีดีกรีเป็นนางแบบชุดชั้นใน Victorias Secret ซึ้ง michael bay เคยทำโฆษณาให้ เลยชวนมาเล่นหนังด้วย มั้ง ตามคาวคิดผมน่ะ
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ถ้าเป็นแฟนหนังจริงๆ จะรู้ว่าอะไรเกิดขึ้นกับหนัง(บท)และนักแสดง