ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 293

Advanced SystemCare 5 PRO+KEY- ดูแลเครื่องของเราได้อย่างครบวงจร ใช้แล้วคอมเร็วขึ้นมาก[MF]

อะไรทำให้ Advanced SysteCare ต่างจากโปรแกรมดูแลรักษาเครื่องตัวอื่น

จัดเตรียมการแก้ปัญหาแบบครบวงจรสำหรับประสิทธิ์ภาพที่สมบูรณ์แบบของเครื่อง PC การทำความสะอาดรีจิสทรีอย่างง่ายนั้นไม่สามารถที่จะดึงความสามารถที่แท้จริงออกมา Advanced SysteCare นั้นได้รวมการทำความสะอาดรีจิสทรี, การจัดเรียงข้อมูล, การปรับแต่งระบบ, แก้ไขตัวช็อตคัท(ShortCut)ที่ผิดพลาด, การลบไฟล์ขยะ, แก้ไขปัญหาของดิสและปรับปรุงประสิทธิ์ภาพและอื่นๆอีกมากมาย เพื่อที่จะการันตรีว่าเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณจะทำงานได้เหมือนใหม่เลยทีเดียว

ค้นหาและตรวจสอบปัญหาที่ซ่อนอยู่ในส่วนของความปลอดภัยและประสิทธิ์ภาพ ด้วยนวัตกรรมของเรา “DEEP SCAN” Advanced SystemCare จึงมีความสามารถในการตรวจสอบปัญหาสูงสุดและสามารถที่จะค้นหาสาเหตุของปัญหาที่แท้จริงได้

ง่ายต่อการใช้งาน คุณไม่จำเป็นที่จะต้องมีความรู้มากมายทางด้านคอมพิวเตอร์ ทั้งหมดที่คุณต้องทำนั้นก็คือการติดตั้งและทำการคลิกเพียงไม่กี่คลิกเพียงเท่านี้เครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณก็จะดูเหมือนใหม่

พิสูจน์ด้วยการใช้งานจริง Advanced SystemCare เป็นอันดับหนึ่งในซอฟต์แวร์อรรถประโยชน์ที่มีคนดาวน์โหลดมากที่สุดและมีคนมากกว่า 10 ล้านคนที่ใช้งานอยู่ทั่วโลก

JUMBOFILESแนะนำโหลดง่ายๆแรงๆ

PUTLOCKER

ORON
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toeysanook : 4th March 2012 เมื่อ 19:42

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    กำลังอยากได้อยู่พอดีเลยครับหาอยากเหมือนกัน ยังไงก็ขอขอบคุณมากนะครับผม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    66
    ครับ ผม Part ใหนโหลดใม่ใด้บอกผมด้วยนะตรับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toeysanook อ่านกระทู้
    ครับ ผม Part ใหนโหลดใม่ใด้บอกผมด้วยนะตรับ
    MF รู้สึกไฟล์จะหายไม่มีให้โหลดนะครับช่วยเช็กทีครับ ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เวลา restart com แล้วมันให้ใส่ key ใหม่ตะลอดเลีย ทำไง่อะ
    So slick o_O

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    มายืนยันให้ครับว่าใช้ได้ 100%

ภาพหลักฐานครับใส่ Key ให้กดคำว่า Free ละมันจะขึ้นให้กรอก Key ไปนะครับผม

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soslick อ่านกระทู้
    เวลา restart com แล้วมันให้ใส่ key ใหม่ตะลอดเลีย ทำไง่อะ
    เดียวผมลองเช็คให้แปปนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    66
    สำหรับเว็บ MediaFire ตอนนี้มันมีปัญหาอะไรกับเว็บแชร์ลิ้ง adf.ly ยังไงผมก็ไม่รู้นะ มันทำให้ดาว์นโหลดอยากมาเลย มีปัญหามากเลยสำหรับหลายๆ คน ตอนแรกๆ ผมก็เป็นนะ แต่ได้พบวิธีที่จะก้าวผ่านมันไปแล้ว ง่ายมากๆ
    1. คลิ๊กเข้าลิ้งที่เราจะทำการดาว์นโหลด
    2. หน้า adf.ly มันก็จะโพล่ขึ้นมา
    3. รอมันนับถอยหลัง 5 วินาทีจนปุ่ม "SKIP AD"โชว์
    4. หลังจากปุ่ม "SKIP AD"โชว์ ก็ให้เรากดที่ปุ่ม (SKIP AD) ค้างไว้ แล้วลากไปที่ช่อง address bar ของเรา (ดูรูปด่านล่าง).

5. ก็น่าจะมีลิ้งที่มีให้เราดาว์นโหลดโพล่มาแล้วละนะ โชคดี!

Credit -LuLLuL-

กล่าวขอบคุณ
    343
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ตอนนี้ผมใช้ v.4.0 อยู่ เดี๋ยวค่อยลองตัวใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toeysanook อ่านกระทู้
    เดียวผมลองเช็คให้แปปนะครับ
    รออยู่ครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    66
    ใด้ปิดอินเตอร์เน็ตตอนใส่KEY หรือป่าวครับ ของผมพอรีสตาตก็ยังเป็นแบบ PRO อยู่นะ หรือใม่ก็ลองเปลี่ยนใส่ KEY อันใหม่ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ทำไมต้องใส่ Key ทุกครั้งที่เปิด ปิด เครื่องใหม่ตลอดเลยครับ - -''

กล่าวขอบคุณ
    66
    ตอนใส่ คีย ได้ปิดหรือตัดการเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    66
    อ๋อ ผมรู้แล้วครับ ปิดอัพเดทโปรแกรมด้วยครับ ถ้าใม่เข้าใจยังใง ถามใด้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ปิดอัพเดทแล้วครับ แต่กอไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    มายืนยัน ใช้ได้ 100 % ขอบคุณมากครับ ของผมรีสตาต แล้วยังเป็นโปรอยู่ครับ