ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 79

เเนะนำเมะเเนว High school of the dead ทีครับ

ตามหัวข้อเลยรู้สึกชอบแบบนี้ขอแบบนี้แป๊ะๆเลยนะครับ

ปล.จะมีภาคสองมั้ยครับเนี่ยอยากดู

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    มีแน่นอน!! ในมังงะเข้าห้าง จนออกห้างละจ้า...... ( ที่ชอบนะชอบเนื้อเรื่อง หรือตัวละครคับ ฮ่ะๆ )

อือ.... แนวซอมบี้แบบนี้ผมก็ไม่ค่อยทราบเหมือนกันว่ามีเรื่องไหนคล้ายเมะเรื่องนี้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    แนวแบบuncenนะหรือ-*-

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Airborne101st อ่านกระทู้
    จขกท. อยากได้เมะ uncen หรอคับ ?

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ผมก็อยากได้แนวนี้อยู่เหมือนกัน ขออีกคนครับ

กล่าวขอบคุณ
    370
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Airborne101st อ่านกระทู้
    เอิ่มเมะ uncen หาง่ายจะตายครับคือผมอยากได้แนวซอมบี้มันส์ๆเป็นตัวละครวัยประมาณนี้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JooN18za อ่านกระทู้
    เอิ่มเมะ uncen หาง่ายจะตายครับคือผมอยากได้แนวซอมบี้มันส์ๆเป็นตัวละครวัยประมาณนี้อะครับ
    high school of dead แบบUNCEN มันมีด้วยหรอครับผมเห็นมันก็ไม่ได้มีฉากเซอร์วิสอะไรเลยนี่ครับเท่าที่ดูมามีแต่ยิงผีไปวันๆน่ะ ขอดูตัวอย่างหน่อยดิมันจะUNCEN ตอนไหนเหอๆงง????????

ผมขอลองดูแบบcensored ได้มั้ยเท่าที่ดูมามันก็ไม่เซนเซอร์น่ะมันเซนฉากไหนอ่ะงง????????? เรื่องนี้มนก็มีแต่ยิงผี นี่ครับมันจะเซนอะไรไปงง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszerro 3 : 28th February 2012 เมื่อ 12:11

กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    Maken-ki. ครับเรื่องนี้วัยพอๆกันสนุกเหมือนกันผมดูไปแค่ตอนเกียวเลือดกำเดาแทบทะลัก

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    370
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eaksak อ่านกระทู้
    Maken-ki. ครับเรื่องนี้วัยพอๆกันสนุกเหมือนกันผมดูไปแค่ตอนเกียวเลือดกำเดาแทบทะลัก
    นี่มันเมะต่อสู้นิครับอยากได้เเบบซอมบี้อะครับแต่เเนวนี้

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    high school of dead แบบUNCEN มันมีด้วยหรอครับผมเห็นมันก็ไม่ได้มีฉากเซอร์วิสอะไรเลยนี่ครับเท่าที่ดูมามีแต่ยิงผีไปวันๆน่ะ ขอดูตัวอย่างหน่อยดิมันจะUNCEN ตอนไหนเหอๆงง????????

ผมขอลองดูแบบcensored ได้มั้ยเท่าที่ดูมามันก็ไม่เซนเซอร์น่ะมันเซนฉากไหนอ่ะงง????????? เรื่องนี้มนก็มีแต่ยิงผี นี่ครับมันจะเซนอะไรไปงง

มีคับ ตอนที่ 6 อะ พากย์ไทยนะ! มันไม่cenอะคับ!! หาใน Youtube เอานะคับของ คุณ DomeyTh อะคับไม่ Cen

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ถ้าเป็นมังงะเเนะนำHakaijuเลยครับ โหดสยองดี
    เเนวเอเลี่ยนบุกโลก ตอนนี้ในไทยมีถึงเเค่เล่ม3ครับ จำไม่ได้ว่าของค่ายอะไร
    เล่ม4ออกเดือนมีนานะรู้สึก

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LoliCoNclaSsic อ่านกระทู้
    มีคับ ตอนที่ 6 อะ พากย์ไทยนะ! มันไม่cenอะคับ!! หาใน Youtube เอานะคับของ คุณ DomeyTh อะคับไม่ Cen
    แค่ตอนลงอ่างอ่ะน่ะเหอๆ แค่ฉากเดียวยังเซนกันอีกหรอเนี่ยมันเป็นของDex ค่ายเดียวกะพาทย์ dragon ball นี่ครับ เสียงพาทย์ น่าจะช่อง 9 พาทย์มั่ง มันก็ไม่เซนเซอร์น่ะ เพราะมันไม่ใช่การ์ตูน18+ น่ะผมว่า มันมีแค่ฉากเดียวเอง ตอนอื่นก็มีแต่ผีๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszerro 3 : 28th February 2012 เมื่อ 18:43

Uploading...
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    OVA ของ High School Of Dead มันมีฉากหนึ่งที่ไม่ได้เซ็นครับ

ผมก็ชอบเรื่องนี้เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    370
    อยากได้เป็นเมะอ่าครับทำไมแนวนี้หายากจังน้า = ="