ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.::< Freedom JKG FC >::.
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,478

ขอถามเรื่องคาใจเกี่ยวกับ Assassin's Creed Revelations

ในฉากที่เราเล่นเป็น Altair ฉากที่ Altair ในวัยชราใช้ปืนยิงAbbas เพื่อนของเขานั้นน่ะครับ ในช่วงยุคสมัยนั้นมีปืนแล้วเหรอครับ เท่าที่ดูใน Assassin's Creed II ก็มีนะแต่เหมือนมันจะพึ่งประดิษฐ์ในสมัย Ezio มากกว่านะครับ ผมก็ยังสงสัยเรื่องนี้อยู่นิดหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    Ezioเก็บกระดาษที่บอกวิธีการทำปืนไปให้Da vinciทำไงครับไอ้พวกhidden bladeไรพวกนี้ด้วยที่เราต้องไปตามเก็บกระดาษในภาค2ไงครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    มันเป็นปืนประดิษฐ์เฉพาะมั้ง แต่จริงๆแล้วยุคนั้นมันก็ยังไม่มีใช้กันจริงๆ อาจจะเป็นแบบอาวุธลับ มีใช้กันไม่แพร่หลายก็ได้ครับ ค.ศ. 1100 ปืนที่เก่าแก่ที่สุดทำมาจากทองสัมฤทธ์ ชาวยุโรป อาหรับ และเกาหลีล้วนมีอาวุธปืนในศตวรรษที่ 1300 ก็ราวๆยุคของอัลแตร์ ในดามัสกัส หรือ เยรูซาเลม ช่วงนั้นก็อาจมีแล้วบ้างครับ ปืนพวกนี้อัดดินปืนได้ช้ามาก ในเกมส์ทำให้เร็วเกินไปหน่อยเพื่อความสนุกครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เขาถาม Altair ครับ Altair
    Altair เรียนรู้จากแอปเปิ้ลครับ
    ดูตอน 0:24 อ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poonsukvevo : 28th February 2012 เมื่อ 18:26

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::< Freedom JKG FC >::.
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,478
    ขอบคุณทุกคำตอบครับ ผมชอบเกมส์นี้ที่สุดๆๆๆๆๆๆ ไปเลยล่ะครับ ได้รู้ประวัติศาสตร์มากมายจริงๆครับ