ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 49

Dead Space กับ Mass Effect เล่นอันไหนก่อนดีครับ

ดูคลิปแล้วคล้ายๆ กันเลยแฮะ ME รู้สึกจะโปรโมตหนักกว่า แต่ DS ได้หลอน คิดว่าคงสนุกทั้งคู่แต่เน็ตหอผมเต่าเหลือเกิน เลือกโหลดทีละเกมเลยอยากได้ความเห็นน่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,036
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    DeaDSpace ครับ หลอน มัน ฮา

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ME เป็นไตรภาค ภาค 3 ออก 6 มีนา ต้องเริ่มแต่ภาคแรก

DS นี่ 2 ภาค เลือก DS เลยครับ หลอนไปก่อน 5555
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    อืมก็ตามมมมมมมมมม

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    Mass Effect ต้องเล่นตั้งเเต่ภาคเเรก เเนะนำ Alan Wake หลอนกว่า DS

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wriy9oN อ่านกระทู้
    Mass Effect ต้องเล่นตั้งเเต่ภาคเเรก เเนะนำ Alan Wake หลอนกว่า DS
    แต่ผมว่าalan wakeมันแค่ออกมาให้ตกใจมากกว่านะ