ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16

Cool เข้าฟิตเนส วันเดียว น้ำหนักขึ้น

หวัดดีครับ วันนี้มีข้อสงสัยอีกแล้ว
    ผมอยากรู้อ่ะครับว่า ปกติ น้ำหนักผม 68-69ประมานนี้ ผมได้ไปเข้าฟิตเนส
    ก้ไม่ได้เล่นหมดทุกส่วนหรอกครับ เล่นอก กะกล้ามแขน ก่อนหน้านี้ วิตพื้นที่บ้าน
    พอเล่นเสดมาชั่ง ปรากฏว่า 72!!!กิโล!! ที่เพิ่มขึ้นนี่คือ กล้ามเนื้อใช่ไหมครับ
    ขอความคิดเห็นผู้มีประสบการณ์ หน่อยครับ แทงคิ้ววว
    >ไม่มีใคร - อยู่ได้โดย - ไม่มีใคร <

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    - -ถึงขนาดนั้นเลยเหรอครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    เล่นมากเหนื่อยมาก กินมาก นน.ขึ้น

อีกประเด็นคือ เครื่องชั่งโดนปรับ มาตรวัดครับ

(ไม่มีใครเล่นแล้วเห็นผลใน 1 วันนะครับท่าน)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    1 วัน ! ก็เว่อร์ไปครับ 555+
    เห็นเค้าเล่นกันเป็นเดือนๆ -*-