ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160

ไวรัส เพลง MINECRAFT !!!

คือผมปิดทั้งเกม ทั้งเวปต่างๆหมดแล้วแต่ก็ยังมี เสียงเพลงใน minecraft ดังอยู่อะครับ ลองรีเครื่องใหม่ก็ยังไม่หาย

มัน คือ อะไร แก้ ยังไง ไครรู้ ช้วยหน่อย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    แปลก!!!!!!!!!!!!!!!!ผมไม่เคยเจอใช่ไวรัสจริงหรอ

A7X foREVer
    กล่าวขอบคุณ
    1,861
    ได้รับคำขอบคุณ: 985
    Blog Entries
    1
    ปี๋หลอก > <
    [CENTER][B]Avenged Sevenfold foREVer

The Joker
    กล่าวขอบคุณ
    5,717
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,647
    ผมก็เคยเป็นนะใช้่โปรแกรมนี้อ่ะ Dany's Virtual Drum 2

ปิดโปรแกรมไปแล้วแต่เสียงของโปรแกรมยังตามาหลอกหลอนอยู่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    หลอน . . . . . . . .. . .. . น

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    มีจริงครับ แต่รีเครื่อง ก็น่าจะหายได้แล้วนะ รีไม่หายก็ ชัทดาวน์ เปิดใหม่ก็น่าจะหายนะให้ถูกตัดไฟจาก วงจรไปเลย ท่ามันยังอยู่ได้นี่ก็เกินไปแล้ว ไวรัสจริง คง เซาะออกมาจาก เมนบอร์ด และกระโดดกัดคอท่านแล้ว
    ไวรัสคอมพิวเตอร์ สยองโลก -..- มันเกิดขึ้นเพราะ RAM ของท่านน้อยกว่าCPUหมายถึงมันไม่ซัพกันและในขณะที่CPUประมวลผลเพลงนี้อยู่ ในเวลาการประมวลที่ช้า แรม ได้รับข้อมูลถัดไปมาเก็บไว้ก่อนแล้ว และในจำนวนแรม ที่เยอะ หรืออะไรซักอย่าง เมื่อปิดเกมไปแล้ว แรมก็ยังจะส่งข้อมูลนั้น ไปให้CPU ประมวลผลต่อ ดั่งของท่าน ก็น่าจะ สมมุติ ตอนนี้CPU ประมวล 1234อยู่ซึ่งCPUสามารถประมวลได้เท่านี้4จำนวน ขณะนั้นแรมได้รับ56789เป็นของเกม101112เป็นของเว็บ131415เป็นของเว็บ161718เป็นของเกม1920เป็น10จำนวนที่จริงเป็นล้านๆ พอปิดเกมไปแรมพยายาามที่จะส่งข้อมูลที่ได้รับมาเก็บไปสู่CPU ให้หมดก่อนจึงเกิดเสียงรอดออกมา และจะทำให้เครื่องช้า เนื่องจากแรมที่ใช้อยู่ ผมมั้วนะครับ^^

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ลองปิดคอมแล้วเปิดไหม่ดูครับ ถ้ายังไม่หายก็ลองปิด ไว้สัก5-10 นาทีแล้วเปิดไหม่คงหายแล้วน่ะ

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    หายแล้วครับ ๆๆๆ ลองปิดเปิดใหม่หลายรอบแล้ว ไม่หาย ปลงกับมัน -*- แต่ อยู่ๆ กะเงียบหายไปเฉยเลย คงเป็นอย่างที่คุณ bararasza บอกอะเหละ ^^ ขอบคุณคร๊าบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อย่าไปสนใจมันหากสแกนแล้วไม่เจอ