ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 74

[[ ไร้สาระ ]] ใครเป็นเหมือนผมบ้าง...

ผมคิดว่า ชีวิตวัยรุ่นมันเริ่มวนเวียน เป็นวงจรเดิมๆแล้วอะครับ
    คือไม่ใช่ลำบากอะไร แต่รู้สึกวันๆมันน่าเบื่อ ทำอะไรเดิมๆ

อยากขอความคิดชาว JKG ว่าเราควรทำอะไรนอกจาก list ในนี้ครับ เพื่อหนีความจำเจ

1.เล่นเกม เล่นเน็ต face ฯลฯ
    2.จีบหญิง
    3.ดูหนัง
    4.เตะบอล เล่นกีฬา
    5.ฟังเพลง เล่นดนตรี
    6.อ่านการ์ตูน
    7.กินข้าวนอกบ้าน
    8.ทะเลาะกับคนในบ้าน
    9.เที่ยวกับเพื่อน
    10.ดูข่าวบ้านเมือง และการเมือง - -
    ยังไม่นับเรียนหนังสืออีกนะครับ เฮ้ออ

คิดไม่ออกละครับ รู้แต่ว่าผมเบื่อชีวิตตัวเองตอนนี้มาก -*-

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ซื้อกับข้าว
    ทำอาหาร
    ล้างจาน
    กรอกน้ำ
    ซักผ้า
    ดูประการัง
    ฟังเพลง

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    ผมไม่เบื่อกับชีวิตตัวเองเลยนะ

ผมมีความฝันที่จะเรียนต่อมหาลัยดีๆ จบไปศึกษาต่อต่างประเทศ ไปดูงานต่างๆ

เพิ่มความสามารถของตนเองให้เก่งขึ้นเรื่อยๆ

ลองหาสิ่งอะไรใหม่ๆ ดูครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ทะเลาะกับคนในบ้าน TT^TT

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เก็บเงินครับ
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    ลองหาอะไรที่คุณคิดว่า คุณชอบ และอยากจะเป็นในแบบนั้นมากที่สุดอะคับ แล้วลองศึกษาดู น่าจะมีความสุขนะ (ผมทำแล้วนะ)

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    ชีวิตมันก็มีเท่านั้นแหละครับ

ขึ้นอยู่กับว่าเราจะสนุกกับมันได้มากแค่ไหน ทั้งหมดมันก็ขึ้นอยู่กับมุมมอง

บางทีในความซ้ำซากมันก็มีอะไร สนุกๆ ใหม่ๆ แฝงอยู่เยอะขึ้นอยู่กับว่าเราจะยอมรับมันมั้ย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เรียนแต่งหน้า นั่งสมาธิ ดำน้ำ ปลูกปะการัง ทำอาหาร นวดสปา ปลูกป่า ดำนา ดูดิสนีย์ออนไอซ์ แรลลี่ ตีกอล์ฟ

ล่องเรือ ส่องสัตว์ ชอปปิ้ง ดูงิ้ว ดูละครเวที ดูคอนเสิร์ต ดินเนอร์ ทำขนม จัดดอกไม้ เที่ยวตลาดน้ำ เรียนถ่ายรูป

ดูกายกรรม ชมเมืองเก่า เข้าสัมมนา ทัวร์ธรรมะ เรียนเต้น แล้วก็ร้องเพลง

ไปก่อนนะ ^^

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

— The Twilight Saga —
    # Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,591
    มันเปลี่ยนไปเรื่อยๆแหละ วัยรุ่นก็เรียน กลางคนก็ทำงาน เปลี่ยนไปเรื่อยๆ ไม่ซ้ำซากหรอก