ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399

Chelsea กับคะแนนที่อยากจะร้องไห้ T T

ร้องไห้เพราะภูมิใจนะครับ 5555

ตอนนี้ไทยลีกโดนสอยไป 4 ลูกเต็ม....

ลูกแรก Frank Lampard ยิงไกลแบบสวยๆเข้าไป (เห็นพี่แกทำยังงี้ในลีกอังกฤษหลายรอบแล้ว 5555)

ลูกที่สอง Jose' bosingwa เปิดไกล แต่โกล์ไทยเทพจัดปัดเข้าโกล์ตัว​เองแล้วชิงเสาเข้าอย่างงดงาม ~

ลูกที่สาม ivanovic ชิ่งกับ fernando torres ชิ่งไปชิ่งมาหลุดเดี่ยว เห็นประตูกับนายทวารอยู่ไกลๆยิงแม*งเลย= =

ลูกปิดเกมส์ malouda ที่ถูกเปลื่ยนลงมา ยิงเข้าไปอย่างสวยงาม

.....เป็นอันรู้ๆกันอยู่ว่าพี่ทวารเราเก่งแค่ไหนปล่อยให้ลูกเข้าไปแค่?!?! 4 ลูกเอง 5555

ปล. เสียดายมากเลยครับที่ไม่ได้ไป

ในการลงแข่งนัดนี้ทีมเชลซีเปลี่ยนผู้เล่นไปทั้งหมด 8 คนยกเซ็ทครับ มี ivanovic กับ bosingwa ที่อยู่ต่อครับ และผู้รักษาประตูเปลี่ยนครบ 2 คนครับ

ตอนเชลซีเข้าไทยมาครับ T T

ขอเป็นกำลังใจให้กับเชลซีในการแข่งลีกอังกฤษและทีมไทยไปบอลโลกนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    บอลไทยถึงยังไง ๆ ก็รัก
    Wupload ฝากไฟล์ 1000 ดาวน์โหลด = $12 - $40
    http://www.wupload.com/referral/affiliate/140403 (สมัครต่อจากผมได้รับเงินตามปกติ เมล์มามีเว็ปบอร์ดแจกให้)

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ไทยก็เล่นดีนะครับ เชลซีเค้าประสบการณ์ เยอะกว่า
    I Love Mugi >,<

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    น่าจะเอา ทีมชาติไทยแข่งด้วย จะดีกว่า TPL ALL STAR มันมีต่างชาติอยู่ด้วย เลยเล่นไม่เข้าขากัน อาย มาเลเซีเลย เค้าแพ้1-0 แต่เราโดน 4เม็ด - -*
    SLIPKNOT FAN CLUB

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1,844
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    ถ้าโกลเป็นกวิน คงไม่โดนขนาดนี้
    ว่าจะไปเรียนแต่งหน้า .. นั่งสมาธิ ดำน้ำ ปลูกปะการัง ทำอาหาร นวดสปา ปลูกป่า ดำนา ดูดิสนีย์ออนไอซ์ แรลลี่ ตีกอล์ฟ ล่องเรือ ส่องสัตว์ .. ช็อปปิ้ง ดูงิ้ว ดูละครเวที ดูคอนเสิร์ต ดินเนอร์ ทำขนม จัดดอกไม้ เที่ยวตลาดน้ำ .. เรียนถ่ายรูป ดูกายกรรม ชมเมืองเก่า เข้าสัมมนา ทัวร์ธรรมะ เรียนเต้น แล้วก็ร้องเพลง .. ไปก่อนนะ !

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ 5555

ผมว่าเชลซีเสตปดีกว่าทุกตอนเลย 5555 (ผมเชียร์เชลซีเลยบอกไปยังงี้ครับ เข้าข้างกันซึ้งๆหน้า)

โกลด์ไทยเราผมว่าก็น่าจะให้กวินมาเป็นนะครับ จะได้ไม่โดนขย้ำขนาดนี้ 5555

โดยส่วนตัวแล้วคิดว่ากรรมการไทยนี่ขี้โกงแบบสุดๆถึงที่สุดเลย = = (ความคิดเห็นส่วนตัว 5555) พี่เชลซีแกก็เลยหยามเปลี่ยนทีมตัวสำรองหมดยกชุด(เปลี่ยนให้ได้เล่นครบทุกคนนั้นแหล่ะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    ผมภูมิใจมากครับ ที่เชลซียิงเยอะขนาดนี้

เชลซียังเก่งและยิงโหด เหมือนเดิม รักเชลซีมากครับ ^^
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    บอลไทยเก่งงง แต่เชลซีเก่งกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
    น่าจะเอา ทีมชาติไทยแข่งด้วย จะดีกว่า TPL ALL STAR มันมีต่างชาติอยู่ด้วย เลยเล่นไม่เข้าขากัน อาย มาเลเซีเลย เค้าแพ้1-0 แต่เราโดน 4เม็ด - -*
    ทีมชาติไทยเพิ่งเตะวันเสาร์ มาเตะวันอาทิตย์ต่อก็ ตายห้ากันพอดี ผมคิดว่าTPL all star เสียแค่ตรงผู้รักษาประตูนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    ถ้ากวินเป็นผู้รักษาประตู ผมว่า ลูกที่ 2 ไม่เข้าหรอกครับ

RockLoader
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    เซ็งโกลไทยมากๆครับ