ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

RISE
    อยู่ในใจพวกเธอหลายคนไปแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    940
    ได้รับคำขอบคุณ: 298

Unhappy ทำแบบนนี้หมายความว่าไง

คือว่านะครับ คนที่ผมเคยชอบ และเค้าไม่ได้คิดอะไรกับผมไง
    แล้วผมก็ไม่ได้คิดอะไรกับเค้าแล้วไง ผมไม่ได้มองไม่ได้ติดตามอะไรเค้าเลย พอมาช่วงหลังๆ(6เดือน) เธอทำประมาณว่าเค้าสนใจในตัวผม เจอกันจุดไหนในโรงเรียนก็เป็นฝ่ายมองผมก่อน
    ทำแบบว่าเริ่มสนใจในตัวผม ทั้งๆที่สถานะfacebookของเธอ!!!
    เลยอยากถามความเห็นทุกคนว่ามันหมายความว่ายังไง

ผมเป็นแค่ของแก้เซง เป็นตัวเลือกใช่มั้ย?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ท่านคิดมากไปเปล่าครับ !!!!

ถ้าเป็นอย่างนั้ จริงๆ ลองไปถามเขาตรงๆสิครับ
    ลูกปืนกู "เท่านั้น" ที่สามารถตัดสินปัญหาได้

RISE
    กล่าวขอบคุณ
    940
    คิดมากยังไงอะ...

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    ผมก็กำลังเจอสภาวะเดียวกับท่านเลยเพียงแต่ว่าต่างกันนิดเดียวคือตอนนี้ผมกำลังคบกับอีกคนอยู่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    คุยซิคร๊าบ ไม่คุยก็ไม่รู้เรื่องดิคร๊าบ ก็เลยต้องมาถามแบบนี้ซิคร๊าบ

RISE
    กล่าวขอบคุณ
    940
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chayatorn อ่านกระทู้
    ผมก็กำลังเจอสภาวะเดียวกับท่านเลยเพียงแต่ว่าต่างกันนิดเดียวคือตอนนี้ผมกำลังคบกับอีกคนอยู่
    คล้ายๆกัน มีอีกคนนึงที่มาชอบผมเหมือนกัน

RISE
    กล่าวขอบคุณ
    940
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OmOMaNz อ่านกระทู้
    คุยซิคร๊าบ ไม่คุยก็ไม่รู้เรื่องดิคร๊าบ ก็เลยต้องมาถามแบบนี้ซิคร๊าบ
    ก็เคยถามแล้วไง เค้าตอบว่า มองในถานะคนรู้จัก(ดับเลยตรู)

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมว่าบางทีเค้าอาจจะมาเป็นเพื่อนกับคุณก็ได้ครับ แบบทำความรู้จักประมาณนี้อ่ะ
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อย่าคิดมากครับ เค้าคงไม่ได้คิดอะไรหรอก และถ้าคุณไม่ไปมองเค้าแล้วจะรู้ได้ไงว่าเค้ามอง จริงมั้ย?