ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 145

ช่วย เลือก sumsung galaxy s หน่อยครับ

เนื่องจาก ตอนแรกผม เล็ง sumsung galaxy mini ไปๆมา ดูแล้วมัน แลคๆ เลย ดู galaxy Gio รูปร่างมันไม่สวย เลย หันจะเอา galaxy cooper (ACE) ก็ไม่เอา

ไปสัมผัส galaxy s มา ไม่รู้ S plus หรือ เปล่า สวยมาก อยากได้ (อยากได้ S 2 มากกว่าเยอะ แต่งบไม่ถึง) งบผมได้ หมื่นนิดๆ รุ่นอื่นผมไม่อยากได้ อยากได้ galaxy อย่างเดียว

ไม่รู้ ตระกูล S จะมีรุ่นไหนมั้ง ผมเห็น มีทั้ง I9000 I9001 บลาๆๆๆ

ส่วนตัว ใช้ เล่นเน็ต ดูหนัง ฟังเพลง เกมส์ ก็คือว่าเอาไป แล้ว คุ้ม โดย เฉพาะ WI-FI กับ 3G ขอแค่ ใช้ได้กับ True - Dtac ครับ

ผมไม่รู้ว่าจะเอาตัวไหน ดีช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอราคา ล่าสุดหน่อยก็ดีครับ

ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    sony ericson xperia arcs กับ lg optimus black/white ราคา12000 ต้องสองตัวนี้ เท่านั้น ครับ หาดูเน็ทเอาเองว่าชอบตัวใหนมากกว่า