ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

*...KonG...*
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,359
    Blog Entries
    1

เกมส์แบทเทิลฟิลด์ 3 อาจจะมีใน Handheld/Mobile [ซ้ำขออภัย]

หากคุณเป็นคนที่ไม่ได้เล่นเกมส์บนเครื่อง PC หรือเครื่อง Xbox หรือแม้แต่ Ps3 ก็ตาม แต่ก็อยากจะเล่นเกมส์แบทเทิลฟิลด์ 3 คุณอาจจะโชคดีหน่อยนะครับ เนื่องจากทาง EA ได้รายงานงบประมาณไตรมาสแรกออกมาแล้ว ยอดสั่งชื้อเกมส์แบทเทิลฟิลด์ 3 ล่วงหน้าสูงมากกว่าเกมส์ BFBC2 ถึง 700 เปอร์เซนต์ ซึ่งในเกมส์แบทเทิลฟิลด์ 3 นี้อาจจะมีในเวอร์ชั่นของ Handheld/Mobile ซึ่งจะเหมือนกับสมัยของเกมส์แบทเทิลฟิลด์แบทคอมปานี 2 นั้นเอง

แต่ข่าวนี้ยังไม่มีการยืนยันจาก EA และ DICE แบบอีกเช่นเคยครับ แต่อย่างไรก็ตามหากมาในเวอร์ชั่นมือถือแล้วนี่น่าจะสนุกพอสมควรครับผม
    ก็รอลุ้นกันต่อไปในปลายปีนี้ครับผม!

เครดิส By : enterbf3.com

ถ้าเป็นข่าวเก่าขออภัยด้วยครับ

ติดต่อได้ทางนี้ครับ Facebook S2mcp

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ร้านรับจ้างสารพัด
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    5
    ข่าวนี้ยังจะขุดมาได้ขอบอกว่าเก่ามากครับตอนเมษาครับ ไอ BF3 ที่ลง iPhone มีภาพออกมาแล้ว
    ส่วน 3DS อาจจะมีด้วยก็ได้

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gintoki-JKG อ่านกระทู้
    ข่าวนี้ยังจะขุดมาได้ขอบอกว่าเก่ามากครับตอนเมษาครับ ไอ BF3 ที่ลง iPhone มีภาพออกมาแล้ว
    ส่วน 3DS อาจจะมีด้วยก็ได้
    แน่นอนถ้าคนมี iphone รับรองที่บ้านต้องมี Pc

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ฉันอยากให้ลง PS Vita ด้วย น่าจะมันไปอีกแบบ 555
    SUPERMAN

กล่าวขอบคุณ
    334
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peamchery อ่านกระทู้
    แน่นอนถ้าคนมี iphone รับรองที่บ้านต้องมี Pc
    ถ้าไม่มีก็แปลก

FrenZy GameR
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669
    1
    โห สุดยอดเลย :P

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    Mobile ver. สำหรับ iOS มาแน่นอนแล้วล่ะ
    ที่ส่อแววตอนนี้เหมือนจะเป็น 3DS เพราะดูเหมือนจะมีเว็บไซต์ของ EA ประเทศนึงปล่อยหลุดมา แต่ยังไม่มีการยืนยัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 151
    ข่าวเก่ามากไปหน่อยครับ ตอบแทนให้ทาง อีเอ บอกว่าลงแน่นอน BF3 และ need for speed the run ใน iPhone (เห็นภาพและวีดีโอแล้วครับ)

JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tom.z อ่านกระทู้
    ข่าวเก่ามากไปหน่อยครับ ตอบแทนให้ทาง อีเอ บอกว่าลงแน่นอน BF3 และ need for speed the run ใน iPhone (เห็นภาพและวีดีโอแล้วครับ)
    แจ่มเลยครับ จะหามาเล่นแน่นอน
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ภาคที่แล้วยังไม่ได้เล่นเลย บนมือถือนะ!