ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 11

ผมควรทำไงดีครับ

คือเรื่องมีอยู่ว่า ผมชอบผู้หญิงคนนึง แล้วเค้าก็ชอบผม แต่ที่เค้ากับผมคบกันไม่ได้ เพราะผมเคยเป็นแฟนกับเพื่อนสนิทเค้าซึ่งอยู่ห้องเดียวกับเค้าซึ่งตอนนี้เลิกกับผมแล้ว ผมอยากรู้ว่าเรื่องนี้สำหรับผู้หญิงคิดยังไง แล้วผมควรทำไงดี คือเค้าเคยบอกว่าเค้าไม่คิดอะไรกับผม แต่การกระทำทุกอย่างมันเกินคำว่าเพื่อนกันครับ เมื่อวานนี้ ผมก็ไปถามเค้าว่า เค้าคิดยังไงกับผม เค้าบอกผมว่าเค้าไม่รู้ ไม่รู้ความรู้สึกตัวเองว่าเค้าคิดยังไงกับผม ผมเลยถามเค้าไปอีกว่า เป็นเพราะเรื่องแฟนเก่าใช่มั้ยที่ทำให้เนยคบกับเราไม่ได้ แล้วเนยต้องการให้เรารอมั้ย? ในตอนนี้ผมแค่ต้องการรู้ว่าเค้ารู้สึกยังไงกับผมแค่นั้นเอง ผมต้องการความแน่ใจ ว่าที่เค้าทำมา เป็นแค่การเล่นๆกับผม หรือ ออกมาจากความรู้สึกจริงๆของเค้ากันแน่ วันนี้ตอนเช้าผมก็ตื่นมาแล้วมาพิมพ์ในกูรูเพื่อถามทุกคนเนี้ยแหละครับว่าผมต้องทำไงดี ผมควรไปถามเค้าอีกดีมั้ย? ว่าเค้าคิดยังไงกับผม ที่พิมพ์มาอาจจะ งง ก็ขอโทษนะครับ เพราะตอนนี้มันคิดอะไรไม่ออกจริงๆครับได้แต่พิมพ์ตามความรู้สึกที่อยู่ข้างใน บอกผมทีครับ ผมควรทำไงดีถึงจะรู้ว่าเค้าคิดยังไง ผมกลัวที่คิด จะเป็นการคิดไปเองของผม....

ปล. ผมก๊อปที่ผมพิมพ์มาจากกูรูนะครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    คงจะกลัวเสียเพื่อนสินะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ใช่ครับเค้าเคยบอกผมว่า ถ้าเค้าคบกับผมเค้าจะเสียเพื่อนไปหนึ่งคน ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    ไม่เห็นเกียวนี่ แฟนเก่า ก็คือ แฟนเก่า(ลาบานูน) ผมยังเคยคบกะ เพื่อนแฟนเก่าผมเลย มันก็ยังเล่นด้วยกันอยู่ เลย = =" สรุป มีแต่ผมยังละเมอถึงมันอยู่ 555 #