ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940

ghost recon advanced warfighter 2 มัน เล่น LAN co-op ผ่านอะไรหรอครับ

ghost recon advanced warfighter 2 มันco-op ผ่านอะไรหรอครับ

อยากเล่นมากอะไรมาก

ขอทราบวิธีทำด้วยนะครับ

ขอด่วนครับ ได้โปรด

ขอบคุณครับ
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ง่ายงั้นเลยหรือ
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    รู้สึกว่า เข้าเล่น เมนู มัลติในเกมส์เลยอ่ะครับ ผมเคยเล่นกับเพื่อนอยุ่ร้านเกมส์

----

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Msguzs อ่านกระทู้
    ง่ายงั้นเลยหรือ
    ครับ แต่เป็นแบบ เรากับเพื่อน ยิงกันเองนะ อย่างอื่นผมไม่ได้ลอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomman : 3rd March 2012 เมื่อ 18:18
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11,069
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    รู้สึกว่า เข้าเล่น เมนู มัลติในเกมส์เลยอ่ะครับ ผมเคยเล่นกับเพื่อนอยุ่ร้านเกมส์

----

ครับ แต่เป็นแบบ เรากับเพื่อน ยิงกันเองนะ อย่างอื่นผมไม่ได้ลอง

ลองครีกับเพื่อนดูแล้ว ต่างคนต่างไม่เห็นห้องกันอะครับ ทำไงดี