ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ดูหนังออนไลน์

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ คุ๊กกี้ Homemade อร่อย Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค/Donation
CHIC INDY BAKERY
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439

เรื่องผู้ชายย้อมสีผม..

พี่ผมเป็นคนที่หน้าตาดีทีเดียว ก็เป็นสาวเที่ยวระดับหนึ่ง เรียนอยู่ที่ธรรมศาสตร์ เค้าบอกว่า ผู้ชายย่อมสีผมอะเสี่ยว ไม่เหมาะ ผมดำๆดูดีกว่า เอาทรงผมให้ดีก็พอ

แต่ผมอยากย้อมสีผมอะครับ สีม่วง แบบวาวๆ ไม่ใช่แบบม่วงทั้่งหัวนะ คือประมาณวะเจือแสงแดดแล้วจะเห็นออกม่วงๆเข้มๆอะครับ พอนึกออกมั้ย [ มันมีแบบนี้ป่าววะ ] ผมว่าโอเคนะ

แต่ผมถามพี่ผมพี่ผมก็ตอบมางี้อะ

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

// ขอบคุณครับ

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 226
    ผมว่าสีม่วงๆ นั่นน่ะ ที่คุณว่า คือถ้าอยู่กลางแดด สีก้จะออกเยอะใช่ปะครับ

ถ้าใช่ ก็ในสายตาผมมองว่าเสี่ยวอะครับ ใน รร ผม ม ต้น ย้อมกัน 4-5 คน เป็นแก๊งค์เดียวกัน

แล้วผมก็สั้นน่ะ ไม่ใช่ว่ายาวไรมาก ตัดรองหวี กันจอนนู่นนี่ ตามแบบที่เค้าคิดว่าเท่อะ

แต่ว่าถ้าคนแบบดูดีจริงๆ มองมุมไหนก็หล่อ แบบประมาณว่านั่งขี้ยังหล่อ ก็ทำไปเหอะครับ เพราะว่าถ้าดูดีจริงๆก้หล่อไปเลย

แต่ถ้าไม่มั่นใจว่าตัวเองดูดี หล่อเท่ สาวกรี๊ด ถ้าจะย้อม ก็แนะนำว่าให้ไว้ผมยาวก่อนครับ ไว้ยาวๆแล้วตัดให้มันเท่ๆ ได้ทรง (ไม่จำเป็นต้อง set ผมก้ได้นะ)

แล้วก็เรื่องสี ผมว่าถ้าคุณจะย้อมสี อย่าไปย้อมสีแบบต้องพึ่งแดดเลยครับ ย้อมไปเลย สีทอง (ถ้าจะสีทองไม่เอาสีเด็กแว้นน่ะ ทุเรศ) สีแดง สีเขียวแปลกๆๆ ย้อมไปเหอะครับ

ปล. นี่เป็นความเห็นส่วนตัวน่ะ คนอื่นอาจจะมองว่ามันไม่เท่ก้ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย August : 6th March 2012 เมื่อ 10:56

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,180
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,249
    มีครับ ผมเคยทำมาหมด จนผมแทบเสีย

ยิ่งเล่นสี แม่ด่าชิพหายเลย

สุดท้ายแม่ลงทุนซื้อของ จาวาคอป ทำดำคืน.

การเลือกสีต้องดูที่ใบหน้ารูปร่างสีผิว ลักษณะของคนนั้นด้วยครับ

ไม่งั้นจะโดนเสียงว่าเสี่ยวว่าลาวว่าบ้านนอกสลัมต่ำสถุน 555

คนเราอาจไม่ดูแค่ภายนอก แต่ต้องดูึวามเหมาะสมด้วยครับ

ปล.ผมดำไฮไลท์ทองชมพู เท่ครับเคยลอง5555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 3rd March 2012 เมื่อ 21:53

รักหงส์แดงยิ่งชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    1
    แล้วถ้าทำไฮไลค์นี่เหมาะกับผู้ชายมั้ยครับ พอดีปิดเทอมกะจะทำข้างหน้าเป็นสีออกทองๆหน่อย แค่ปลายผมอะครับ
    League of Legends[AofZR1]
    ADC/MID/SUP/JG

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ผมดำอะดีแล้วครับ ผู้ชายย้อมสีผมอะ เสี่ยวจริงๆ ! ไม่ได้เท่เล้ย เหมือนกุ๊ยข้างถนน

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    ผม สีแดง ช็อกโกแล็ต ลองทำดู
    Fansub

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    แถวที่มีเน็ต =[]=
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    แล้วไมนักร้องเกาหลีมันทำแล้วมันหล่อวะ //ประชดตัวเอง "Orz
    เล่นเกมแท้แล้วสังคมรังเกียจ เห้อ~ สังคมชักจะอยู่ยากขึ้นทุกที

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูเมะ H เป็นชีวิตจิตใจ
    เพดานห้องน้ำหญิงที่ไหนสักแห่ง!
    กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilAgri อ่านกระทู้
    แล้วไมนักร้องเกาหลีมันทำแล้วมันหล่อวะ //ประชดตัวเอง "Orz
    ไม่รู้จิ เป็นเพราะน่าตาเขาดีอยู่แล้วมั้ง ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ถ้าตามที่ จขกท. บอกมา ผมนึกถึง เกมส์ Saints Row อ่ะ ที่ม่วงแววๆแบบนั้นป่ะ

ของผมมันเวลาออกแดด แล้วสีมันออกน้ำตาลแดงๆ
    ผมเคยให้แม่ซื้อสีดำมาย้อมให้สุดท้ายมันก็กลับมาน้ำตาลแดงๆ Orz
    ผมก็เลยปล่อยเลยตามเลย อยากลองทำๆเลยครับ แล้วเดี๋ยวจะรู้เองว่ามันเป็นยังไง
    ถ้าชอบก็ทำแล้วรอดูผล ผมว่าเดี๋ยวก็ต้องเปลี่ยนกลับ