ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

ขอ CRACK GAME BATTLE FIELD 3 : LIMITED EDITION

BATTLE FIELD 3 : LIMITED EDITION ผมขอหน่อย

พอดีโหลดของ GIGKOK แล้วลิงค์โดนลบ

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    เรียนพี่ GIGKOK ผมขอด้วยคนครับผม ขอแพท 3 แพท ครับ ผมทำตามที่บอกแล้ว แต่กำลังจะโหลด ฟายดันเสีย หรือโดนลบไปแล้ว

สำหรับใครที่โหลด FULL VERSION หรือตัว CLONE มีปัญหาคลิกเข้าเกมส์แล้ว ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ลองทำตามนี้ดูน่ะครับ เพราะผมแก้แล้วเล่นได้ครับ !!- สร้างโฟเดอร์เปล่าๆ ขึ้นมา 1 โฟเดอร์สำหรับลงเกมส์- โหลดไฟล์ทั้ง 3 ไป ทำการแตกไฟล์ไว้ในโฟเดอร์เปล่าๆ ที่สร้างเอาไว้ลงเกมส์ PART 01 : PART 02 : PART 03- ทำการติดตั้งเกมส์ทับในโฟเดอร์ที่เราพึ่งโหลดไฟล์ไปวางไว้ ลงเกมส์ตามขั้นตอนในหน้าแรก มันจะบอกว่าคุณต้องการจะทับไฟล์เดิมหรือไม่ กด No to All น่ะครับ- จากนั้นก็ทำตามจนเสร็จการติดตั้งเกมส์ตามขั้นตอนในหน้าแรก- ทำการโหลดไฟล์ English มาลงตามปกติ- ก๊อปแครกไปลง แล้วรีสตาร์เครื่อง 1 ครั้ง แล้วลองเข้าเกมส์ดูน่ะครับ เล่นได้มายืนยันด้วยน่ะครับ !!!