ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 228

ช่วยผมหน่อยครับ !!~

คือผมทำการGhost ฮาร์ดดิส ใหม่ครับแล้วหลังจากผมเปิดเครื่องมันขึ้น A Disk Read Error Occurred อ่าครับแต่ ฮาร์ดดิส ต้นแบบกับเปิดได้ปกติเป็นแต่ ฮาร์ดดิสผมที่เพื่งGhost เท่านั้นเอง

ขอบคุณครับ

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    1. Windows พัง > GHOST ใหม่
    2. Partition C: พัง > GHOST ใหม่
    3. HDD พัง เกิด Bad Sector > ต้องส่งเคลมอย่างเดียวครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bootbleach อ่านกระทู้
    1. Windows พัง > GHOST ใหม่
    2. Partition C: พัง > GHOST ใหม่
    3. HDD พัง เกิด Bad Sector > ต้องส่งเคลมอย่างเดียวครับ
    ตอนนี้ฮาร์ดดิส ทั้ง2 ลูกเปิดไม่ติดแล้วครับ ทำไงดี