ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473

ObjectDock Plus 2.0 มาแต่งหน้าจอให้ดูหรูหรากัน[crack]

ObjectDock เป็นโปรแกรมชนิดหนึ่งที่สามารถสร้าง ชอตคัทลัดขึ้นมา และจัดเรียงให้ไม่รกหน้าจอที่ดีโปรแกรมหนึ่ง
    เราสามารถที่จะเปลี่ยนแปลงรูปชอตคัดต่างๆได้ด้วยตัวเองในโปรแกรมนี้[ .png / .icon]

เครดิตวิดีโอโดย : kamill1322

วิธีลง
    1. แตกไฟล์ด้วย Winrar
    2. ลง objectdockplus_200 ทำตามขั้นตอนปกติ [ลงเสร็จยังไม่ต้องรันโปรแกรมนะครับ]
    3. เปิด KeyFileMaker ขึ้นมา กด Parch แล้วเลือกโฟเดอร์ที่ติดตั้ง เลือกไฟล์ CrashRpt.dll แล้ว Open
    4. ยังอยู่ที่ KeyFileMaker กด Save License แล้วก็เลือกโฟเดอร์ที่ติดตั้ง กด Save จบ
    5. เปิดโปรแกรมและศึกษาลูกเล่นต่างๆเอาเลยครับ
    ใช้ได้ทั้ง XP/Vista/7

นี้วิดีโอติดตั้งแต่มันพูดภาษาอะไรไม่รู้นะครับแต่ก็ทำตามมันได้ไม่มีปัญหา หามาจากพี่ทูปเช่นเคย

เครดิตวิดีโอ : KillerFinal

โหลด : http://www.mediafire.com/?098fg5s9x96i0lx
    รหัสโหลด : Icescorpion
    มือใหม่หัดแจกครับ ^^"
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Icescorpio : 30th November 2011 เมื่อ 19:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    โหดลดไม่ได้อ่ะ พาสผิด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ