ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Assasin's
    กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 997

Mass Effect 3 หลุดบนบิตก่อนเปิดตัว!

Mass Effect 3 เวอร์ชั่น XBOX 360 ได้หลุดออกมาบนเว็บบิตทอเร้นเมื่อวันก่อนครับ ซึ่งหลุดออกมาก่อนวันวางขายจริงที่จะวางขาย ที่มีำกำหนดการในวันอังคารหน้าที่จะถึงนี้ (6 มีนา)

โดยตัวเกมรุ่นสำหรับ XBOX 360 ที่หลุดออกมา มีขนาด 15.94 GB สองแผ่นดีวีดีครับ แต่สำหรับรุ่น PC นั้นมีการหลุดออกมาก่อนตั้งแต่อาทิตย์ก่อนแล้ว แต่ยังเล่นกันไม่ได้เพราะยังต้องรอ Crack อยู่
    สำหรับผู้เล่นที่จะไปหาโหลดเถื่อนมาเล่น ก่อนอื่นต้องเข้าใจนะครับว่าถ้าโดนจับได้อาจจะโดนแบน XBOX live ก็ได้ ของแบบนี้ได้ไม่คุ้มเสียนะครับ ระวังไว้

เกม Mass Effect 3 เป็นเกมแนว Action role-playing มุมมองบุคคลที่สาม พัฒนาโดย BioWare และจัดจำหน่ายโดย EA ครับ มีกำหนดการวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการ วันที่ 6 มีนาคมนี้ ทั้ง Windows, Xbox360, Playstation

เครดิต:www.noob.in.th

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    เอาจนได้สินะ
    ถึงกับทรุด

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    รอ Crack ค้าบบบบบบบบ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,798
    ได้รับคำขอบคุณ: 307
    โหลดได้ใน Jokergameth PC Game Download แล้วเว็ปโหลดเกมส์ได้แล้ววันนี้ (=W=)
    ซื้อแท้มาออนไลน์กัน

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    Blog Entries
    1
    ภาค สอง มันส์มากเลยครับเกมนี้
    AMD FX-6300 : RAM 4GB : SAPPHIRE HD7850 2GB OC

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    EA โดนประจำ ตั้งแต่ต้นปีก่อนแล้ว ชักจะชินล้ะ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 717
    อยากเล่นนนนน

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    2
    สอยแท้กันนนน อยากออนไลน์ ^^

---------------------------------------------------------------

กล่าวขอบคุณ
    951
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    อยากได้แผ่นแท้จัง แต่ไม่มีรายได้
    "งดแจกลายเซ็นครับ อิอิ"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    ^
    ^
    ^
    ^
    แล้วเอาคอมจากไหนมาเล่น คนที่บอกไม่มีรายได้ผมก็เข้าใจเพราะผมก็ไม่มีเหมือนกันทำงานพิเศษ+ขอเงินพ่อแม่เอา หรือขี้เกลียดก็แบมือขออย่างเดียว ตอนนี้ผมแอนตี้ ของเถื่อนมากๆมันหลุดหลังของแท้นี้ไม่เป็นไรไอนี้มาก่อนเลยตำรวจต่างประเทศก็ทำห่าไรไม่ได้อีกเห็นบ่อยละ UBISOFT ก็โทษคนเล่น PC ไม่ได้หรอกที่เถื่อนมันเยอะก็เพราะไม่หาวิธีจัดการพวก HACKER กับทำ CRACK กันเอง แต่คนผิดก็พวกอัพโหลดเดอร์ที่อัพแล้วก็ใส่ลิ้งหาเงินเอาเงินไปซื้อแท้เล่น คนโหลดเล่นเถื่อนแต่ปัญหาของอัพโหลดเดอร์คือปัญหาตอนปลายไอพวกปล่อยเกมส์โน้นปัญหาต้นสาย (ระบายหน่อยละกันพอดีถอยแท้แล้วช่วงหลังๆดราม่าแน่มู้นี้)

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ถามหน่อยครับ โหมดออนไลน์เกมนี้ มีแต่แบบ Co-op รึป่าว หรือ มีโหมดอื่นด้วย จะได้ตัดสินใจถูกครับ

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    1
    เมื่อไรแท้จะเข้า Zest.......???????

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ข้างบนผมว่าเยอะไปหน่ะ สงสัยกินยาลืมเขย่าขวด *-*

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    อ้ย ถ้าไม่หลุดล่ะสิแปลก
    เกมดังๆไม่มีทางที่จะไม่หลุด

ส่วนตัวผมก็ซื้อใน origin ไปแล้วล่ะนะ pre-load เรียบร้อยมา 10GB รอวันจริง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bossjibjib อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับ โหมดออนไลน์เกมนี้ มีแต่แบบ Co-op รึป่าว หรือ มีโหมดอื่นด้วย จะได้ตัดสินใจถูกครับ
    เกมนี้ทางผู้พัฒนาจะทำแต่ COOP ครับ ซึ่งก็คือ Galaxy at War
    เพราะเกมนี้ไม่ได้มุ่งเน้นให้มาแข่งกันเอง มีแต่ให้ช่วยกันกำจัด The Reaper

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    ^
    ^
    ^
    ^
    แล้วเอาคอมจากไหนมาเล่น คนที่บอกไม่มีรายได้ผมก็เข้าใจเพราะผมก็ไม่มีเหมือนกันทำงานพิเศษ+ขอเงินพ่อแม่เอา หรือขี้เกลียดก็แบมือขออย่างเดียว ตอนนี้ผมแอนตี้ ของเถื่อนมากๆมันหลุดหลังของแท้นี้ไม่เป็นไรไอนี้มาก่อนเลยตำรวจต่างประเทศก็ทำห่าไรไม่ได้อีกเห็นบ่อยละ UBISOFT ก็โทษคนเล่น PC ไม่ได้หรอกที่เถื่อนมันเยอะก็เพราะไม่หาวิธีจัดการพวก HACKER กับทำ CRACK กันเอง แต่คนผิดก็พวกอัพโหลดเดอร์ที่อัพแล้วก็ใส่ลิ้งหาเงินเอาเงินไปซื้อแท้เล่น คนโหลดเล่นเถื่อนแต่ปัญหาของอัพโหลดเดอร์คือปัญหาตอนปลายไอพวกปล่อยเกมส์โน้นปัญหาต้นสาย (ระบายหน่อยละกันพอดีถอยแท้แล้วช่วงหลังๆดราม่าแน่มู้นี้)
    มันก็ดีนะ ที่สนันสนุนของเเท้ เเต่มันจะไม่ดีนะ สำหรับ คนที่โหลดเถื่อน ผมยอมรับ โหลดเถื่อนมาเล่นเเทบทุกเกม ส่วนของเเท้นั้น ซื้อมาด้วยเงินเก็บมาเเทบตาย กว่าจะได้ 1 เกม ทางบ้านก็ไม่ชอบ จนทุกวันนี้ มีเเผ่นเเท้เเค่ 5 เกมเอง ส่วนเถื่อนน่ะ เเน่น ผมรู่ คุณก็เคยโหลด
    เเต่พอลองของเเท้เเล้ว มันชั่งมีคุณค่า ทางจิตใจยิ่งนัก เพราะฉนั้น สนับสนุนของเเท้ไว้ยิ่งดีน่อ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    เออ.. ครอบลิ้งค์และหารายได้.. ****ก็พอ ๆ กับพวกสนับสนุนให้โหลดมากขึ้น และ ละเมิดลิขสิทธิอะสิ.. แถมเอาเงินเข้ากระเป๋าอีกตัวเองหน้าด้านๆ พักหลังๆสังเกตุหนะ ว่าครอบหลายต่อมาก.. งั้นอะไรที่ไม่ใช่ลิขสิทธิของเราก็ห้ามครอบลิ้งค์ เอางี้ดีป่ะ.. และ ถ้าไม่มีคนอัพเพราะ ไม่ได้กะตัง เสียเวลา.. ก็ไม่ต้องอัพดิ ตูไม่เคยกด Thank ให้อยู่แล้ว.. เกมไหนโหลดก็เงียบๆ 55555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DkTaP82 : 5th March 2012 เมื่อ 19:25
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    788
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ก็จริงนะ อย่างแผ่น PS3 แพงชิบด๋อยเลย (แต่ก็เก็บ Uncharted ครบทั้ง 3 ภาคแล้ว)
    ทางบ้านว่าไม่ได้ เพราะเก็บตังเอง *3* (ตังค่าขนมธรรมดานี่แหละไม่ได้ขอเพิ่มนิ อิอิ)

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,128
    มีให้โหลดแล้วกันแล้วกับทาง http://www.jokergameth.com

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    มันเป็นเรื่องธรรมดาอยู่แล้วหนิ ห้ามไม่ได้หรอก
    ก็ต้องเคยเล่นเถื่อนกันมาทุกคนนั่นแหละ
    เอาเป็นว่า ถ้าใครไม่พอใจอะไรก็เงียบๆไว้ครับ อย่าดราม่าดีกว่า แค่ข่าวบ้านเมืองก็เครียดตายชักแล้ว
    ผมเชื่อว่าเกมส์เมอร์ทุกท่าน ถ้าเป็นไปได้ก็อยากจะเล่นแท้ ได้ของแท้ไปเชยชม ไปสะสมกันทั้งนั้น
    พร้อมเมื่อไหร่ ก็จัดแท้ก็ยังไม่สายครับ ไม่ต้องไปซีเรียสมากหรอก
    เล่นแบบไม่เคลียดดีกว่านะ

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    โหมดมัลติเพลย์เยอร์ มันแปลกๆไงไม่รู้อะ คือแบบว่าศัตรูโคตรถึกเลย - -* ลองเล่น beta มาเอาซะหนาว เล่นไม่เคยจบภารกิจ
    ...

กล่าวขอบคุณ
    951
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    ^
    ^
    ^
    ^
    ขอตังแม่ ไม่อยากรบกวนท่านอีก ตอนนี้คอมก็กากๆ ไม่มีตังอัพ
    และอีกอย่างเรียนก็ขอตังใช้อยู่ทุกวัน ถ้าได้ทำงานก็คงมีตังอัพเอง ไม่ต้องรบกวนท่านและไม่ทำให้ท่านลำบากใจอีก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย woaini : 5th March 2012 เมื่อ 20:15
    "งดแจกลายเซ็นครับ อิอิ"

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    6 มีนา ตรงกับวันเกิดผมเลยสงสัยโชคดีเเน่

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    2
    XBOX ได้เล่นก่อนสินะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    อ้างกันไปเรื่อยเพื่อตัวเองได้ใช้ของฟรี หาข้ออ้างที่สวยหรู แต่งเติมให่้น่าสงสารแค่ไหน มันก็ไม่มีใครเห้นใจและมองว่ามันเป็นเรืองที่ถูกได้หรอก กับการขโมยหน่ะ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อยู่อย่างพอเพียงครับ ^^ ฟุ่มเฟือยเฉพาะบางเกม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย potatotranz : 5th March 2012 เมื่อ 22:35

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: