ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794

[ถามล่วงหน้า] มีใครจะไปงาน MBC Korean Music Wave In Bangkok 2012 บ้างครับ

[ถามล่วงหน้า] มีใครจะไปงาน MBC Korean Music Wave In Bangkok 2012 บ้างครับ

เหตุผลที่ถาม: แค่อยากรู้ความคิดเห็นเฉยๆว่าใครไปบ้าง อยู่ดีๆความคิดนี้ก็เกิดขึ้นระหว่างดู Victoria Secret Fashion Show(มันเกี่ยวมั้ย)

ที่จริงงานจัดตั้ง 7 เม.ย แต่ผมอยากรู้ว่ามีชาว JKG คนไหน ซื้อบัตรแล้วหรือเตรียมตัวซื้อบัตรไปดู นักร้องเกาหลีกันบ้าง

*สำหรับผมนะ ผมไม่ไปหรอก ผมรอเก็บบันทึกการแสดง จากช่องMBCของเกาหลีดีกว่า ต้องรอหลังวันแสดงประมาณ1เดือน กว่าจะมีบันทึกการแสดง จะเก็บแบบHDไปเลย*

**ผมกับบันทึกการแสดงของปี 2011 ที่มากันเมื่อ 12มี.ค54 ไว้ด้วยแบบ 720P HDด้วย(3Gbกว่าๆ) ไม่ต้องเบียดกันดู ไม่อึดอัดด้วย แค่ไม่ได้เห็นนักร้องตัวเป็นๆแค่นั้นเอง อิอิ**

-------อยากรู้จังว่าใครไปบ้าง---------

ปล.ไม่รู้ว่า Norazo จะมาแบบฮาๆ เหมือนตอน2011 หรือเปล่า

ปล2.ใครเนี่ย บอกที่ (น้องผมบอกเป็น แกรนด์ เดอะสตาร์)

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ไม่ไปแน่นอน

ปล.ไม่ฟังเพลงไทยครับ ฟังแต่สากลกับเกาหลี

... " JOKERGAMETH " ...

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    ผมอาจจะไปนะครับเพราะว่าอยากเห็น IU มากๆ แต่ว่ากลัวซื้อบัตรไม่ทันแบบคราวของ SNSD อ่ะครับ

ป.ล.SNSD บัตรขายหมดภายในไม่ถึงคริ่งชั่วโมงเองครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    อยากไปดู mc อย่างเดี่ยวไม่รู้บัตรแพงหรือเปล่า 555+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ความรู้สึกมันต่างกันนะเอ่ออ โหลดดูกับไปดูที่นู้นจริงๆ

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342
    อยากไปดู IU มาเลยตั้งเเต่มา RUNNING MAN ก็หลงรักสาวคนนี้เลย