ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684

Unhappy ขอคำปรึกษาหน่อยครับ กลุ้มใจมากจริงๆ

คือพี่ผมอะ ชอบเเกล้งผมเเบบมาในเฟซบุ๊คผมเเล้วเปยี่นข้อมูลเป็นเกย์ อันนี้ไม่เป็นไร ผมไม่ค่อยว่า เเต่เค้าทำบ่อยมากอะ ล่าสุด เค้ามาเฟซบุ๊คผม เปลี่ยนข้อมูลผม เป็นเกย์หมด เเล้วก็เปลี่ยนภาพผมเป็นรูปเกย์อะ หลังจากนั้นก็ลบข้อมูลการใช้งาน (ที่บันทึกว่าออนที่ใหน) เเล้วก็เปลี่ยนภาษาไม่ใหผมเปลี่ยนกลับได้ เเล้วโพสข้อความเเบบ

นู๋เป็นเกย์ค่ะ
    นู่เป็นเกย์ศาดิท
    นู๋เป็นเกย์ร็อค อะ

เเล้วก็มีเเต่คนมาล้อผมอะ ครั้งก่อนๆผมพูดไรไปก็ปัดว่าเค้าไมได้ทำตลอด จนผมตอนนี่้เริ่มสงสัยละว่าใครกันเเน่ที่ไม่ใช่ชายเเท้ ผู้ชายจริงๆเค้าทำผิดเเล้วต้องรับ นี่ปัดตลอดอะ

เลเ้วนิสัยเค้าใช่ว่าจะดีนะครับ เวลาผู้ใหญ่ติอะไรก็ทำลายข้าวของ อย่างล่าสุด พ่อผม คอยซ่อมคอม เปลี่ยนเเรม ให้เงินค่าทำงาน ช่วยออกเงินตอนเค้าคลอดด้วยซ้ำเพราะเม่เค้าเป็นน้องหรือพี่พ่อผมนี่เเหละ เเล้วไม่มีเงินจ่าย เลยเอาลูกกลับไม่ได้ พอผมเลยช่วยออกให้

ทีนี้น้องผมเล่นกับหลานเค้าเเล้วหลานเค้าร้องไห้ เเล้วเค้าก็เข้าไปโวยวายในห้องผม (พ่อผม) เเล้วพ่อก็ตักเตือนนิดๆหน่อยว่าเด็กเล่นกันเอาไรมากก็ทำลายข้อความ ถีบนู่นี่ เเล้วท้าพ่อผมไปต่อยข้างนอกอะ พวกน้าๆช่วยกันห้ามพ่อผมไว้อะ หลังจากนั้นพ่อก็ไม่ช่วยไรอีกเลย ผมล่ะกลุ้มใจกะคนนี้จริงๆ เรียนก็เรียนไม่จบ เลยเรียน กศน. เเทน ก็เค้าเล่นนั่งอยู่หน้าคอมทั้งวันทั้งคืน เหมือนเค้าเก็บกดอะ ตอนเด็กๆ (สมัยก่อนนู่นนนเลย) ยังดีๆอยู่เยลตอนยังไม่มีคอมเลยอะ พอมีคอมเเล้วเปลี่ยนเป็นคนลละคนไปเลยอะ เเม้เเต่เเม่ตัวเองยังด่าอะ เหมือนกับว่าฟิวส์ขาดเเล้วไม่มีสติ ควบคุมตัวเองไม่ได้อะครับ

ช่วยให้คำปรึกษาหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    Blog Entries
    1
    พาไปหาหมอนาตะดีอะคับ ผมว่าน่าจะเสพติดคอมแล้วละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    มันเป็นธรรมดาครับ ไม่มีพี่น้องคู่ไหน รักกันแบบที่สวยงามได้หรอก พี่น้่องกันย่ิอมจะมีปากเสียงหรือไม่พอไจอะไรกันครับ ผมฟันธง เตะธง ยกธง คับ-*- กุหลาบสวยย่อมมีหนาม สาวงามรึจะไม่มี ผัว ^^
    ส่องเวปนี้มา้เกือบ1ปี วันนี้เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิก 05/01/2012

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    ก็เอาเป็นว่า สร้างใหม่ซิครับ Facebook ลบแล้วก็สร้างใหม่มันลบได้นะครับ แล้วก็เปลี่ยนรหัสเอาหนักๆเลย
    แล้วก็เปิด ธรรมมะ ให้เขาฟังบ่อยๆ-.- เดี๋ยวเข้าหูเขาก็นึกได้เอง

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ก็เปลี่ยนเฟสซะสิครับ
    แล้วคราวนี้ก็เก็บรหัสไว้เป็นความลับสุดยอด เฟสเก่าก็ลบทิ้งไปซะ
    แต่มีพี่แบบนี้ก็ไม่ไหวเหมือนกันนะ เล่นกันเเรงเกินไปเป็นผมคงต้องได้ทะเลา่ะกันใหญ่แน่ เพราะผมเป็นคนที่ค่อนข้างห่วงภาพพจน์
    แล้วพี่ท่านนี่อายุห่างกันเท่าไหร่หรอครับ
    God's Right Seat

เก็บเงินครับ
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    ผมว่าไอ้คนทำอะแหละ มันเป็นเกย์ แล้วมันอาจจะชอบคุณก็ได้นะคับ

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    ถ้าติดคอมขนาดนี้และไม่ฟังใครก็พาไปพบ จิตแพทย์ครับเป็นทางออกที่ดีที่สุด ถ้าใครคิดว่าขนาดครอบครัวญาติๆยังด่ายังไม่ฟังเลยแล้วเอาไปพบหมอมันจะมีประโยชน์หรอ จิตแพทย์เขามีวิธีและทางออกที่ดีที่สุดให้กับคนไข้ทุกคนแหละครับเพียงแต่ต้องใช้เวลาในการรักษาและต้องดูช่วงอายุของคนด้วยว่า มีอายุเท่าไหร่ควรใช้วิธีไหนในทางรักษาและทางออกที่ดีที่สุดคืออะไร ก็เหมือนว่า ไม้อ่อนดัดง่ายไม้แก่ดัดยาก ครับ ถ้าไม่ไหวจริงๆก็ตัดหางปล่อยวัด ตัดหางปล่อยวัดในความหมายของผมคือ ให้บวชเรียนครับ ศาสนาอาจจะกล่อมเกลาจิตใจได้ >>มันอาจจะเป็นทางออกที่ดีในระยะหนึ่งครับ หรือไม่อย่างงั้นให้ไปเกณฑ์ทหาร (หักดิบ) ให้รู้เกี่ยวกับการมีวินัยในตนเอง ให้รู้เกี่ยวกับการมีสัมมาคารวะกับผู้ใหญ่ ให้รู้จักการรักตัวเอง รักครอบครัวและรักสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ << ผมว่าวิธีให้ไปเป็นทหารอาจจะดีก็ได้ครับ ลองไปคุยกับครอบครัวพี่ของคุณดูน่ะครับ อาจจะได้ผลก็เป็นไปได้

L o V e You

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    พาไปหาหมอเถอะ เหมือนโรคจิตเลย