ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เรียกผมว่าStickman
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 365

Lightbulb เรื่องAssassin's creed revelutionครับ

คือว่าผมได้ไปโหลดเกมส์Fullเสร็จแล้วของคุณRamisนะครับ ใจจริงตั้งใจจะเล่นmultiplay โดยเฉพาะเลยครับ ลงเสร็จก๊อปแครกใส่แล้วผมอยากรู้ว่าเข้าเกมส์ตัวไหนผมลองเข้าAssassinsCreedRevelations.exeอะครับมันขึ้นให้อัพเดท ผมอัพเดทจนเสร็จ คิดว่าเล่นmultiplayer เสร็จแล้วมันก็เข้าเกมส์ให้เลยแล้วปรากฏว่ามันเล่นmultiplayerไม่ได้ครับขึ้นสถานะออฟไลน์
    แล้วลองออกมาเจอคัวเกมส์ACRMP.exeครับเลยเข้าดูเข้าแล้วมันก็เด้งหลุดออกมา(อดเล่นmultiplayerเลย) ไม่ทราบมีใครพอหาวิธีแก้ไขให้ผมได้มั่งครับขอร้องเลยนะครับอยากเล่นมากๆแต่ไม่มีเงินซื้อแผ่นแท้ (บ้านผมมันจนอะครับ)ช่วยเหลือผมด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    260
    เสียได้คงต้องเก็บตังแหละครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    มีแต่ของแท้จริงๆครับที่เล่นได้ ต้องเก็บเงินซื้อเอา เป็นกำลังใจให้ครับ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เรื่องเล่นเเท้ เล่นเถื่อน ออนไลน์ได้มั๊ย อย่าให้ต้องพูดเลยครับ ของแบบนี้มันรู้อยู่แก่ใจ อยากเล่นออนไลน์ได้ก็ต้องเสียเงินอยู่เเล้วเป็นเรื่องธรรมดา (ยกเว้น COD series )

กล่าวขอบคุณ
    260
    ครับจะพยายามเก็บตังนะครับ แต่มีเรื่องขอร้องอีกเรื่องครับคือว่ามีUpdate 1.1 skidrowไหมครับของเกมส์AssassinsCreedRevelations ถ้ามีก็ขอหน่อยนะครับพอดีผมหาโหลดไม่ได้แล้วอะครับ