ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 64

Smile ถามเรื่อง ps vita ของปลอมครับ

ผมเห็น ps vita ของปลอมที่ขายตามตลาดน่ะมันเป็นของปลอมแต่ชื่อมัน PSP ราคา 2900 บาท อยากทราบว่ามันทำงานอะไรได้บ้างอย่างลองซื้อมาเล่น(แบบพังก็ทิ้งอ่ะ)
    อยากรู้ว่ามันดีอย่างไร
    เล่นอะไรได้บ้าง
    บอกรายละเอียดอย่างอื่นมาให้หน่อย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    เล่นได้ทุกอย่างที่ MP4 จีนเล่นได้อ่ะครับ ไม่เคยเห็นของหรอกแต่ของจีนมาแนวนี้แหล่ะ GBA MP3 MP4 บลาๆ ฟลุ๊คๆ อาจเล่น PSX ได้ด้วยมั๊ง 55+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    แนะนำว่าอย่าซื้อ เอาตังไปกินข้าว ซื้อเสื้อผ้า ดูหนัง บลาๆ ได้อารมณกว่าเย้อะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ใช่ Yinlips หรือป่าวคับ ถ้าตัวนั้นเป็น Android คับคงเล่นพวก app เหมือนมือถือได้ แต่อย่าไปซื้อเลยดีกว่าคับเสียดายตัง ทนเก็บอีกหน่อย
    จะได้ของแท้ ตอนนี้ราคาเครื่องเปล่า PSVITA zone US แค่ 8800 +- เองคับ หรือถ้าไม่มีเงินซื้อแผ่นแท้ ก็เล่น PSP มืดคับผมว่าดีกว่าเยอะ