ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

Unhappy พี่พี่คนไหนก็ได้ช่วยด้วยUpload ไม่ได้ MF กะ PL

ผมกดอัปเกมไปเมือวานก็ได้อยุอัปไป5เกมมาวันนีจะอัปอีก3เลือกไฟเสร็ดกดอัปมันพุ้ง50-80Mb/S 2วิ90กว่าเปอปุปมันหยุกและก็ ล้อวเหลวอะ
    ใครรุวิธีแก้ตอบด้วยด้วน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    น่าจะเป็นที่เน็ตครับอันนี้ไม่ทราบเพราะไม่ค่อยอัพเกมส์ ลองเช็คความเร็วเน็ตดูก่อนว่ามันเป็นอะไรรึเปล่า ว่าสปีดมันลดไหม

ส่วนภาษาคุณผิดบานเลยนะ

ผมพิมพ์แก้ให้แล้วนะครับ ส่วนคราวหน้าขอไม่เป็นภาษาแบบนี้นะครับ เพราะอ่านแล้วไม่ค่อยอยากตอบเท่าที่ควร

"ผมกดอัพเกมส์ไปเมื่อวานก็ได้อยู่อัพไป 5เกมส์ มาวันนีจะอัพอีก3เลือกไฟล์เสร็จกดอัพมันพุ่งไป 50-80Mb/S 2 วิ 90 กว่าเปอร์ปุบมันหยุดและก็ ล้มเหลวอะ
    ใครรู้วิธีแก้ตอบด้วยด่วน"

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jkk อ่านกระทู้
    น่าจะเป็นที่เน็ตครับอันนี้ไม่ทราบเพราะไม่ค่อยอัพเกมส์ ลองเช็คความเร็วเน็ตดูก่อนว่ามันเป็นอะไรรึเปล่า ว่าสปีดมันลดไหม

ส่วนภาษาคุณผิดบานเลยนะ

ผมพิมพ์แก้ให้แล้วนะครับ ส่วนคราวหน้าขอไม่เป็นภาษาแบบนี้นะครับ เพราะอ่านแล้วไม่ค่อยอยากตอบเท่าที่ควร

"ผมกดอัพเกมส์ไปเมื่อวานก็ได้อยู่อัพไป 5เกมส์ มาวันนีจะอัพอีก3เลือกไฟล์เสร็จกดอัพมันพุ่งไป 50-80Mb/S 2 วิ 90 กว่าเปอร์ปุบมันหยุดและก็ ล้มเหลวอะ
    ใครรู้วิธีแก้ตอบด้วยด่วน"
    คงเป็นที่เน็ทนั่นแหละครับ
    ปล.ถ้าผมเป็น จขกท. ผมจะโคตรอายเลย ที่มาขอให้คนช่วย 2 เรื่อง
    1.เรื่องอัพโหลดไฟล์ติดขัด
    2.เรื่องเขียนภาษาไทยไม่ถูก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: