คือผมขี่รถไปชน ฟุตบาท มาอ่ะครับ แล้วตรงที่เหยียบเบลคหลังมันงอมาติดที่พักเท้าเลยครับ เอาไปดัดที่อู่ครับ แล้วมันกดไม่ลงครับ มันติดๆ แล้วไฟเบรคก็ค้างตลอกเลยครับ อยากทราบว่าถ้าจะเอาไปเปลี่ยนแกนเบลคหลัง เข้าอู่ หรือเข้า ศูนย์ดีอ่ะครับ และถ้าเข้าศูนย์ต้องเอาเอกสารอะไรไปมั่งครับ แล้วรถผมสภาพไม่เดิมแล้วศูนย์จะรับซ่อมไหมครับ (เปลี่ยน ขอบ โช๊คหน้า-หลัง ชุบด้วยครับ) ปล.ผมซื้อจากมิตรยนต์พัทยาครับ ว่าจะเข้ามิตรยนต์นี่แหละ

รบกวรถามหน่อยครับผม ^^