ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 387

อยากให้ทุกคนได้รู้ เกี่ยวกับ พุดเดชอุดม มัน กินเงินจาก พวกเรา

เพื่อความดัง และเพื่อเงินครับ

พุดได้เงินจากการเป็น youtube partner ถ้าทำวีดีโออะไรได้วิวเยอะ ๆ จะรวย
    คนไทยส่วนมากไม่รู้เรื่องนี้ เพราะประเทศไทยเป็นประเทศที่ไม่มีสำนักงานของ Youtube
    และคนไทยทั่วไปที่ทำวีดีโอโดยใช้ชื่อที่อยู่คนไทยจะไม่ได้รับสิทธิ์ตรงนี้
    แต่พุดเป็นนักเรียนนอก มีที่อยู่ บัญชีที่ต่างประเทศ พร้อม
    เวลาดูวีดีโอพุด สังเกตุได้จะมีโฆษณาขึ้นใต้วีดีโอ

เพราะฉะนั้นคนทุกคนที่รุมด่าพุด รวมทั้งจ่าพิชิต
    เป็นตัวหมากของพุด ทำให้พุดดังขึ้น รวยขึ้น
    เวลากระแสตก พุดก็ต้องแต่งหญิง ทำเพจมาด่าตัวเอง ให้กระแสยังอยู่
    อย่างที่หลายคนบอกว่าเพราะอยากดัง เพราะร้องถูกคีย์แล้วไม่ถึงแสน
    เป็นความจริงทั้งหมดครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    เขาก็ไม่ได้ทำให้ใครเดือนร้อนหนิครับ

เราดูคลิปของพุดเราได้อะไร ? ได้ความฮา (แล้วแต่ใครจะรู้สึกยังไง)

พุดทำคลิปออกมาให้ดูแล้วพุดได้อะไร ได้เงิน มีคนรู้จักมากขึ้น

ที่ตั้งชื่อกระทู้ว่า พุดกินเงินจากพวกเรา คุณดูคลิปเขาได้ต้องเสียตังซื้อบัตรเข้าไปดูหรอ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ก็เนี่ยแหละ ครับเราไม่เสีย ก็เหมือนเรา ส่งเสริมหรือสนับสนุน อ้ะครับ ยั่งงี้คนก็คงไม่ต้อง ทำมาหากินกันแล้วละครับ
    มานั่งทำคลิป แบบนี้กินเงิน ไปวันๆ คงจะดีกว่า มั้ง

ผมก็แค่บอกแค่เตือนไว้นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    มันก็พูดยากครับ มันก็ไม่ได้ทำให้เราเดือดร้อนเืรื่องเงิน แต่ที่ทำให้เดือดร้อนคือ มันร้องเพลงเสียงทุเรศมาก ทำคนไทยอับอายครับแถมมันทำทุเรสได้ตังค์เยอะเท่ากับส่งเสริมมันทำทุเรสๆ ต่อไป

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ถ้าคิดไปแง่บวก คือเขาหาเงินเรียนละ เพราะครอบครัวเขาก็ไม่มีถานะดีอะไร

กล่าวขอบคุณ
    37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godmannyza อ่านกระทู้
    มันก็พูดยากครับ มันก็ไม่ได้ทำให้เราเดือดร้อน แต่ที่ทำให้เดือดร้อนคือ มันร้องเพลงเสียงทุเรศมาก ทำคนไทยอับอายครับแถมมันทำทุเรสได้ตั้งเยอะเท่ากับส่งเสริมมันทำทุเรสๆ ต่อไป
    ครับ ทางที่ดีเลิก ดูมันไปเลย ปล่อยให้มันหายไป พอไม่มีคนดูมันก็คงไม่ทำอีกแล้วแหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sunshinekung อ่านกระทู้
    ถ้าคิดไปแง่บวก คือเขาหาเงินเรียนละ เพราะครอบครัวเขาก็ไม่มีถานะดีอะไร
    โห ไม่ใช่มั้งครับ บ้านเมืองนอกก็มี จ้างครูมาสอนนู่นนี่ โห ใช้เงินเยอะเลยมั้ง นั่น คนไม่มีฐานะ คงทำแบบนี้ไม่ได้หรอกมั้งครับ

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    อะๆผมจะไม่ดูคลิปของพุดละกันละกัน

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sunshinekung อ่านกระทู้
    อะๆผมจะไม่ดูคลิปของพุดละกันละกัน
    ครับๆ

❤V-O-C-A-L-O-I-D❤
    กล่าวขอบคุณ
    2,600
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เก็บเงินไปแปลงเพศ แหงม ~ 5 5 5

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    location service
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Blog Entries
    1
    รุมั้ยไม่ได้มีแต่คนไทยที่เข้ามาด่ามัน มันมีคนชาติอื่นมาดูการร้องเพลงห่วยๆ ของมัน
    คุณคิดว่าเขาจะคิดกับประเทศไทยยังไง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    แค่คุณเป็นคนไทย คุณก็เดือดร้อนแล้วครับ พวกต่างชาติที่เข้ามาด่าไอ้เวรนี่ มันด่ารวมทั้งประเทศนะครับ

คมเขี้ยวแห่งชีวิต !!!
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    คนเรา พอเค้าหาเงินเอง สุจริตแท้ๆ กลับไม่ส่งเสริมเค้า
    ถ้าเค้าไม่รู้จักหาเงินเดี๋ยวก็มีคนบอกผลาญเงินพ่อแม่
    คลิปแว๊นๆ คลิปทุกเรศๆ ของไทยเราก็มีเยอะแยะ
    ทำไมไม่ว่าพวกนั้นมั้งหล่ะ?
    ป.ล. ไอไก่ย่าง...สวรรค์ไม่มีใครว่ามันมั้งหรอ - -?
    ** ขัดใจใคร ข้าน้อยขออภัย ณ ที่แห่งนี้ >/\< **

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    ร้องเพลงได้ห่วยโครตๆๆ....ฟังเสียงฉี่ใส่สังกะสียังเพราะกว่าเลย ฮาาาาา
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    ดูๆไปเหอะครับเอาฮา(เอาเครียดเวลาหงุดหงิด) เขาก็ไม่ได้บอกให้เราดูนี่เนอะแค่คลิปเขาออกมาก็แห่กันไปด่าตรึมละ
    และเรื่องต่างชาติจะมองว่าประเทศเราจะเป็นยังไงคงไม่ขนาดนั้นมั้งครับ = = คนไทยสร้างชื่อเสียงระดับโลกยังมี จะมาเสียเพราะแค่คนๆเดียวร้องเพลงเพี้ยนเนี่ยนะ ไม่ใช่มั้ง
    สิ่้งที่ต่างชาติเขาจะมองว่าเราเป็นไง ก็นะ ก็รู้กันอยู่ ^^