ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,128

Mass Effect จะทำเป็นอนิเมชั่น !! โค๊ดเนม "Mass Effect: Paragon Lost"

ภาค Mass Effect 3 เพิ่งจะวางขาย ก็มีข่าวการทำอนิเมชั่น Mass Effect เพิ่มขึ้นมาอีกแล้ว ! โดยใช้ชื่อว่า "Mass Effect: Paragon Lost" ซึ่งเป็นเรื่องราวที่อยู่ระหว่างภาค 2 และภาค 3 โดยทาง Bioware ได้ร่วมมือกับ T.O Entertainment และ Production IG (ทีมงานทำอนิเมชั่น Sci-fi สุดมันส์อย่างผีในเปลือก หรือ Ghost in the Shell นั่นเองครับ)

เนื้อเรื่องของ Paragon Lost นั้นเป็นช่วงก่อนที่จะเ้ข้าภาค 3 โดยตัวเอกจะไม่ใช่ลูกพี่ Shepperd แต่เป็น James Vega ที่เป็นหัวหน้าหน่วย Elite Special Force นำกองกำลังออกปราบเหล่า Collectors ที่แห่กันมารุกรานโคโลนี่

โดยในเร็วๆ นี้เพื่อนๆ สามารถเข้าไปดูได้ที่เว็บไซด์หลักของ Mass Effect: Paragon Lost ที่ http://www.masseffectparagonlost.com/

ตอนนี้ยังไม่มีข้อมูลอะไรมากนัก นอกจากเว็บไซด์หลักของอนิเมชั่นที่เปิดเอาไว้ และ คลิป Video ยูทุบที่ไม่สามารถเปิดดูได้ในประเทศเรา (ผมลองพยายามหาคลิปจากหลายๆ ที่ดูแล้ว แต่ก็ไม่พบเจอตัวที่สามารถเข้าไปดูรายละเอียดได้) ซึ่งหากมีอะไรเพิ่มเติมอีกผมจะรีบนำมาอัพเดตให้เพื่อนๆ ทราบทันทีครับ

ที่มา http://www.online-station.net

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assas อ่านกระทู้
    \
    เห็นภาพนี้นึกว่า borderland

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    สังสัยเอเลี่ยนมาเที่ยวพารากอน แล้วหลงทาง

คนเดินดิน
    กล่าวขอบคุณ
    830
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,563
    ฮะ paragon มาช็อบปิ้งหรอครับ
    "He who loses money, loses much; He who loses a friend, loses more; He who loses faith, loses all."

ชอบ"วาด"เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,103
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,328
    Collectors !! แสดงว่าตอนนี้แชพเพิร์ด สังกัดอยู่เซอบีรุส
    ผีไม่น่ากลัวอย่างที่คิดWhispering///////พูดคุย FACEBOOK

กล่าวขอบคุณ
    951
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peerawatp อ่านกระทู้
    สังสัยเอเลี่ยนมาเที่ยวพารากอน แล้วหลงทาง
    ไม่ได้หลงทางครับ เงินเขาเยอะเลยมาช๊อปปิ้ง อิอิ
    "งดแจกลายเซ็นครับ อิอิ"

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    ง่า น่าจะทำเป็นหนังไปเลยนะ

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    Blog Entries
    2
    สุดยอดดดด ว่าแต่มีใครรู้มั้งว่าของแท้แบบแผ่นมาตอนไหนกัน... =="

---------------------------------------------------------------

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 5day-ago อ่านกระทู้
    สุดยอดดดด ว่าแต่มีใครรู้มั้งว่าของแท้แบบแผ่นมาตอนไหนกัน... =="
    ตอนนี้ที่ทราบ รู้สึกจะมีแค่ของ PGM นะครับที่เป็นแผ่น นอกนั้นเป็นคีย์ เพราะเรื่องตัวแทนจำหน่ายไม่ชัดเจนครับ = ="

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    Production IG ??? "GUILTY CROWN"

คงจะเป็นเรื่องที่มันเล่าละมั้ง โดนโจมตีแล้วต้องเลือกว่าจะช่วยคนหรือป้องกันข้อมูลที่เอาไว้กำจัด The Collector
    แล้วเลือกป้องกันข้อมูลจน Shepard กำจัด Collector ได้สำเร็จโดยไม่ต้องใช้ข้อมูลนั้น