ในการ UPLOAD เกมส์ เกมส์นึงนี่นานไหมอะครับ เห็นนัก UPLOAD แต่ละคนเช่น GIGKOK RAMIS ENZO เป็นต้นนี้อะครับ อัพเกมส์ไฟล์ใหญ่เยอะ ๆ นี่ ใช้วิธีอะไรหรอครับ ถึงทำได้ขนาดนี้ ซึ่งตอนนี้ผมก็กำลังฝึก UPLOAD อยู่ครับ กว่าจะอัพได้แต่ละ ไฟล์ เช่น 199 MB อัพ ประมาณเกือบ 40 นาที อะครับ อยากสอบถามผู้ที่อัพโหลดเกมส์เก่ง ๆ ที่ UPLOAD พวกเกมส์ อย่าง BF3 MWF3 NFS RUN
MASS Effect 3 ที่เป็นเกมส์ขนาดใหญ่มากๆ และแต่ละท่านที่อัพเกมส์ลง ไม่ได้อัพแค่ เว็ป เดียว มี Putlocker Mediafire Saveufile ซึ่งเยอะมาก รบกวนตอบทีครับ อยากรู้ว่าใช้วิธีอะไรกันหรอครับ