ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Thrash Till Death!
    กล่าวขอบคุณ
    446
    ได้รับคำขอบคุณ: 729

.:: [ ข่าวลือหรือข่าวจริง!!! NCSoft เผยรวมทีมพัฒนาโปรเจ็ค Lineage III MMORPG ตัวใหม่การันตี Unreal Engine 3 อีกหนึ่งเกม!!! ] ::.

.:: [Lineage III Eternal !!! มหาสงคราม Unreal Engine 3 !!! ] ::.

หลังจากที่เปิดตัวอย่างยิ่งใหญ่ในช่วงงาน G-Star 2011 เมื่อปีที่ผ่านมาสำหรับเกมภาคต่อของซีรี่ย์ชื่อดังประจำค่าย NCSoft อย่าง "Lineage Eternal" ซึ่งในช่วงเวลานั้นทีมงานได้มีการเปิดเผยออกมาว่าภาคนี้จะเป็นโค้งสุดท้ายของเนื้อเรื่อง Lineage เลยก็ว่าได้ แต่ล่าสุดดูเหมือนทางผู้พัฒนาเกมและผู้ให้บริการรายใหญ่อย่าง NCSoft ได้เปิดเผยข้อมูลใหม่ออกมาเพิ่มเติมว่าพวกเขาเตรียมเริ่มพัฒนาโปรเจ็ค Lineage อีกหนึ่งภาคหลังจากที่บริษัท NCSoft ได้มีการพูดถึงว่าพวกเขาจะใช้เอนจิ้น "Unreal Engine 3" ในการพัฒนาเกมต่อไปอีกหลายๆเกมเลยทีเดียวซึ่งเกม MMORPG ตัวใหม่ก็จะใช้เอนจิ้นตัวดังกล่าวเช่นกัน

ทุกวันนี้เกมออนไลน์พัฒนาขึ้นทุกวันโดยใช้ Unreal Engine แต่หารู้ไม่เกมพวกนั้นโคตรกินตัง

.:: Trailer ::.

ดูเหมือนข่าวเกี่ยวกับเกมตัวใหม่ของ NCSoft จะดูเป็นความจริงก็เป็นได้เพราะขณะนี้ซึ่งทาง NCSoft ได้มีการคัดเลือกผู้พัฒนาระดับหัวกระทิไปเมื่อวันที่ 26 กุมภาพันธ์ที่ผ่านมาโดยทีมพัฒนานี้มีชื่อเรียกสั้นๆว่า "NT" โดยหน้าที่หลักของทีมพัฒนานี้คือพัฒนาซีรี่ย์และโปรเจ็ค Lineage ที่มีอยู่ทั้งหมดและทีมผู้พัฒนา Lineage Eternal ก็ได้มีการเปลี่ยนชื่อจาก "LF" มาเป็น Team Eternal เพื่อพัฒนาโปรเจ็คนี้โดยเฉพาะ ย้อนกลับมาพูดถึงในเรื่องโปรเจ็ค Lineage ภาคใหม่กันอีกสักนิดแล้วกันซึ่งข่าวที่มีการพูดถึงนั้นเขาบอกว่าภาคนี้คือ "Lineage III" และเป็นเกม MMORPG ตัวใหม่ที่จะใช้เอนจิ้น Unreal Engine 3 ในการพัฒนาแต่ถึงกระนั้นก็ไม่มีการเผยข้อมูลออกมาเพิ่มเติมแต่อย่างใดคาดว่าทาง NCSoft จะประกาศอย่างเป็นทางการในภายหลังค่ะ ซึ่งจะน่าเล่นมากน้อยแค่ไหนต้องมาติดตามกันครับ ^^

.:: [Screen Shot งามๆ]::.

ขอบคุณสำหรับทุก Comment และทุกคำขอบคุณนะครับ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markkingza11 : 10th March 2012 เมื่อ 08:13

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    Blog Entries
    5
    มีค่ายไหนสนใจใช้ frostbite 2 ป่ะ
    MeltDown

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Thrash Till Death!
    กล่าวขอบคุณ
    446
    ได้รับคำขอบคุณ: 729
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ M40A3 อ่านกระทู้
    มีค่ายไหนสนใจใช้ frostbite 2 ป่ะ
    ถ้าใช้ผมเล่น!

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    ภาค 2 ยังเล่นไม่เข้าใจเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    698
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    วาดสกิลได้ โหห ไฮเทคมากก
    จะร้องไห่ก็ต่อเมื่อมันล้มเหลวจริงๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    951
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ M40A3 อ่านกระทู้
    ถ้าใช้จริง ผมว่าเหล่าเกมเมอร์อัพคอมตามกันเป็นแถว
    "งดแจกลายเซ็นครับ อิอิ"

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    1
    ได้ กลิ่นอาย ของ เดียโบ นิดๆ ครับ
    i7-3770K:ASRock Z77 pro4:HD 7770 VAPOR-X:Corsair 16 GB1600:XFX 750W

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ถ้าใช้ cry เอนจิ้น 3 ละก็กูจะเล่นให้ไว

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    diablo 3 ภาคเกาหลี ชัดๆ แต่ก็น่าเล่นมาก แต่ก็คงอีกนานกว่าจะเข้าไทย นานเลยละ
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    มันเหมือน Kingdom Under Fire II เลยครับ

Hold on Shut up
    กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    Diablo 3 ชัดๆ
    YOUNG & HUNGRY
    Swag life not Swagger.

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niorjung อ่านกระทู้
    diablo 3 ภาคเกาหลี ชัดๆ แต่ก็น่าเล่นมาก แต่ก็คงอีกนานกว่าจะเข้าไทย นานเลยละ
    ภาพคล้าย Diablo III จริงๆด้วยแฮะ เกมส์ดีๆ ภาพสวยๆเยอะมากออนไลน์ น่าเล่นชะมัด แต่มันไม่เข้าไทย
    STEAM&ORIGIN&UPlay ID :NongNom5od

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    มีแต่คนใช้ อัลเรียลแอนจิ้น คงเป็นราคาที่เอื่อมถึงสินะ CryEngine 3 นี้โคตรแพงเลย

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    2
    เคยเห็นเกมเพลแล้ว น่าเล่นดีครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    เละผมคนนึงที่จะไม่เล่น ฆ่าคอมทั้งเป็นชัดๆ

กล่าวขอบคุณ
    934
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    น่าเล่นมาก แต่ภาพ+gameplay เหมือน diablo3 จริงๆ แหะ
    คงไม่เข้าไทยง่ายๆหรอก คงต้องมุดไปเล่นเซฟอื่นละมั้ง

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    นึกว่า Diablo III ซะอีก

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อย่าด่วนตัดสินถ้าไม่รู้จริงนะครับ ไปดู gameplay lineage ภาคแรกกันซะครับคนที่ว่าก็อป D3 อ่ะ

คลิปที่เอามาโพสนี่เป็นคลิปเก่านี่คับ ผมเคยเห็นเป็นข่าวตั้ง หลายเดือนละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auditionko : 10th March 2012 เมื่อ 12:33

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    จะประกาศอย่างเป็นทางการในภายหลังค่ะ ซึ่งจะน่าเล่นมากน้อยแค่ไหนต้องมาติดตามกันครับ ^^

จขกท มี 2 เพศหรือครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    เชียร์ NCsoft ในการทำเกมออนไลน์

แต่เรื่อง Copy นี่คงไม่ใช่อ่ะครับ เพราะแนวเกมสมัยนี้มันไม่ได้เยอะแยะ

อย่างเกมแนว FPS ก็มีเป็นหมื่นๆเกมนะครับ

ส่วนตัว 2 เกมนี้มีบรรยากาศที่แตกต่างกันสิ้นเชิง และห่างจากคำว่าก็อบปี้เยอะเป็นกิโลเมตร

Lineage ยุคทองของอัศวิน จอมเวทย์ที่มาจากตระกูลชั้นสูง สู้เพื่อเกียรติยศ ต่อสู้กับ...Orc ?

Diablo ก็จะเป็นยุคมืด ป่าเถื่อน คำสาป ต่อสู้กับ....ผีที่อยู่ในหลุมฝังศพ [Catacombs] ?

ดูแล้วก็...คงพอจะแบ่งตลาดจาก Diablo 3 ในแถบ Asia ได้นิดหน่อย พอหอมปากหอมคอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eryx : 10th March 2012 เมื่อ 13:32

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

֍ ۞ ֍ ۞ ֍ ۞
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    frostbite 2 ยังปล่อยขายนีคับ ยังใช้พัฒนาเฉพาะเกมในสังกัด EA อยู่ เบื่อเมื่อไหร่เดี๋ยวก้อมีค่ายอื่นซื้อไปทำเองหล่ะ