ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007

Talking [PC] SAMURAI WARRIORS 2 [FULL/ENG] [เกมฟันแหลกแนวเดียวกับสามก๊กครับ] [MF] 3.2 GB

SAMURAI WARRIORS 2

เกมส์เก่าสุดมันส์ครับ ใครยังไม่เคยลองรีบเลยครับ

::Screenshot::

::Video::

::รายละเอียด::
    Samurai Warriors 2 เป็นเกมแนวเดินลุยแหลกจากผู้สร้างเดียวกับ Dynasty Warriors โดยเปลี่ยนฉากของเรื่องจากสามก๊กมาเป็นสงครามกลางเมื องในญี่ปุ่น ในภาค 2 นี้ไม่ใช้เนื้อเรื่องเหมือนเดิม แต่จับเอาช่วงท้ายของภาคแรกและเรื่องราวต่อจากนั้น รวมถึงตัวละครต่างๆก็ได้มีการเปลี่ยนแปลงไปบ้าง
    การรบในภาคนี้ออกแบบฉาก มาค่อนข้างยาว ไม่มีการตีหัวหน้าแล้วจบทันทีง่ายๆ เราต้องวิ่งไปตามส่วนต่างๆของแผนที่เพื่อทำภารกิจย่อ ยไปทีละอย่าง เช่นอัดคนเฝ้าประตูเปิดทาง หยุดการยิงปืนใหญ่ หรือช่วยเพื่อนแบบเร่งด่วน แถมยังมีทัพเสริม,ซุ่มโจมตี,พวกเดียวกันทรยศให้เห็นต ลอด กว่าจะได้เจอแม่ทัพศัตรูก็กินเวลาพอสมควร ซึ่งถ้าพลาดตายหรือแพ้ตามเงื่อนไข เกมก็ยังไม่ใจร้ายเกินไปนัก เพราะจะได้เงินกับ Exp บางส่วน เพื่อให้เล่นซ้ำอีกรอบได้ง่ายขึ้น
    Minimum System Requirements

■ OS: Windows XP / Windows Vista / 7 (incompatible with 64-bit editions)
    ■ CPU: Pentium 4 1.6GHz
    ■ RAM: 256MB
    ■ Hard Disk: 6GB or more of free space
    ■ Display: 640X480 True Color enabled
    ■ Video Card: 3D Accelerator with Hardware T&L and Pixel Shading supporting 64MB or more of VRAM, DirectX 9.0c+ (please see Tested Video Cards for additional information)
    ■ Sound Card: DirectX 9.0c+ compliant, 16-bit stereo with 44KHz playback supported by Windows XP/Vista
    ■ Middleware: DirectX 9.0c or higher, Windows Media Format 9 or higher
    ■ Controller: Keyboard

ขั้นตอนการติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์มาให้ครบทั้ง 18 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม WinRAR
    3. จะได้ไฟล์มาอีก 1 ไฟล์คือ Samurai Warriors 2-Reloaded.rar
    4. ให้แตกไฟล์อีกครั้ง พร้อมกับใส่พาส
    5. รันไฟล์ Setup.exe
    6. ทำตามขั้นตอนการติดตั้งจนเสร็จสิ้น
    7. ทำการ Crack เกมโดยการก๊อปปี้ไฟล์ sw2.exe ไปไว้ในห้องที่ลงเกมส์ไว้
    8. เข้าเล่นเกมส์ได้ที่หน้าจอ Desktop

MediaFire
    Part 01 Part 02 Part 03 Part 04 Part 05 Part 06 Part 07 Part 08 Part 09
    Part 10 Part 11 Part 12 Part 13 Part 14 Part 15 Part 16 Part 17 Part 18

PASSWORD จิ้มที่รูปการ์ตูนข้างล่างเบาๆ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mitsu_jung : 12th March 2012 เมื่อ 08:37
    MY GAME CENTER คลิ๊กที่นี่
    รวมเกมสนุกๆ ไว้ที่นี่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ ชอบแนวเกมแบบนี้มาก ลุยแหลกๆ

กล่าวขอบคุณ
    64
    เปลี่ยนลิงค์ให้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 236
    โอ้......กำลังอยากได้อยู่พอดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พาท13โหลดไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ผมโหลดได้ปกติครับ ลองลบ Cookies ของบราวเซอร์ออกและรีเฟรชหน้าเว็บใหม่ดูครับ

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    ขอบคุนขอร้าบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มันขึ้นหน้าที่เขียนว่า HTTP 404 Not Found หน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ punnn08 อ่านกระทู้
    มันขึ้นหน้าที่เขียนว่า HTTP 404 Not Found หน่ะครับ
    เข้าลิงค์ได้ปกติแล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ขอบคุณมากครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    Blog Entries
    1
    อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆ !!!! ลิ้งตายหมดแล้ววว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใช้จอยเล่นได้หรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    โอ้ยโดนลบแล้วอ่ะครับ ภาค3ในwii ก็เจอแต่ตัวกากๆอีกเซ็ง มาเจอภาค2ลิ้งโดนลบอีกเอ้าเยส ม่อน