ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 678

ผมเล่น L.A. Noire ไม่ได้ครับบ

พอดีผมโหลดบิทมาครับบบ 14.8 GB ครับผม
    ในนั้นก็มี โฟลเดอร์

\\Crack
    \\Update.And.Rus

แล้วก็ไฟล์ ISO

\\LANoire1
    \\LANoire2

ผมลงครบทุกอย่างเลยครับ ตามโฟลเดอร์ด้านบน
    พอลงเสร็จเข้าเล่นเกมมม พอกดเข้าา มันก็ไม่ขึ้นอะไรอะครับบบ
    ช่วยบอกมีครับ ว่าต้องทำยังไง
    กก Thank! เพื่อเป็นกำลังใจ ในการแบ่งปันข่าวสารดีๆๆตลอดไป

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ขอทราบสเป็คด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    Intel Pentium D E2220 2.4ghz
    Ram 2 GB
    XFX Radeon 5450 1GB
    ตามนี้ครับผมมม
    กก Thank! เพื่อเป็นกำลังใจ ในการแบ่งปันข่าวสารดีๆๆตลอดไป

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ขอรูปหน่อยติดตั้งหรือยังเนี่ยขอรูปหน่อยครับ

แถมCPU อ่อนไปน่ะครับแค่ 1 core เองไม่ไหวหรอกเกมสมัยนี้ถึงปรับlow ก็กระตุกอยุ่ดีครับเล่นเกมได้แค่ปีหลัง2004 น่ะ คอมเซทนี้อ่ะเหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    ขอรูปหน่อยติดตั้งหรือยังเนี่ยขอรูปหน่อยครับ

แถมCPU อ่อนไปน่ะครับแค่ 1 core เองไม่ไหวหรอกเกมสมัยนี้ถึงปรับlow ก็กระตุกอยุ่ดีครับเล่นเกมได้แค่ปีหลัง2004 น่ะ คอมเซทนี้อ่ะเหอๆ
    เอิ่มมม Pentium D ย่อมาจาก Pentium Dual-Core นะครับผมมมม
    และเกมอะๆ คอมผมเล่นมายัน Battlefield 3 แล้วครับผม