ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 107

ช่วยด้วยครับ ! ผมว๊ากแล้วเสียงเสีย

คือว่าอาการเสียงของผมตอนนี้แย่มากเลยครับ ร้องเพลงอะไรเสียงก็แหบไปหมดเลย แหบแบบ M.Shadows อ่ะครับ แต่ของผมมันเลวร้ายกว่านั้นมาก คือ M.Shadows จะแหบบางเวลาหรือแหบเฉพาะตอนตะโกน แต่ของผมมันแหบตลอดเลย ไม่ว่าจะเพลงช้าหรือเพลงไว แล้วแหบแบบหนักหน่วงมาก ผมควรจะำยังไงดีครับ ขอบคุณครับ.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 700
    Blog Entries
    1
    หาหมอสิหายแน่
    PSN ID: poshe998

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    ผมจะว๊ากตอน ซ้อมดนตรี( ไม่เป็นไร เสียงยังธรรมดาอยู่ ) แต่ตอนเล่น dota กะเพื่อนนี่ ว๊าก จนแหบครับ = =

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    พักผ่อนหน่อยก็ได้นะครับ อย่างผมนานๆอาทิตย์ละครั้งยังดี แต่ใส่เต็มที่วันเดียว