ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

GUNPLA MEISTER
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,528

Exclamation ใครเล่น company of hero ภาคแรกบ้าง เข้ามาด่วน

มาเล่นพ่าน hamachi กับผมหน่อย ใครไม่มี hamachi คลิ้ก
    ใครไม่มีเกมส์ คลิ้ก

idhamachi:cohTH
    pshamachi:123

คุยกันในhamachi ได้ นัดเล่นกันได้

ในห้อง 8คน พอดี นัดเล่นกันเองได้ ให้เข้า mutiplayer แล้วเข้า LAN แล้วสร้างห้อง หรือ จอยห้องที่เขาสร้างไปเลย

เล่นกันนะครับ ห้อง 1 เล่นได้ 8 คน

มีกิจกรรมมากมายครับ

อย่าลืมแนะนำตัวละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย spore galactic : 15th March 2012 เมื่อ 17:23

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    Blog Entries
    1
    ยังไม่มีตัวเกมอ่ะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผม เข้ ครับเดียวผมจะไปเล่นด้วยแต่เดียวขอโหลดใหม่ก่อน นึกว่าจะไม่มีใครเล่นแล้ว เลยลบไป อยากเล่นกับคนจริงๆมานานแล้ว AI มันเดียวอ่อนเดียวโหด - -*
    ผมว่างเย็นๆ จนมืด เสาร์ - อาทิตย์ 24ชม.

ถ้ามีสไก แอดมาด้วยก็ได้ครับ Crocodile
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crocodile : 16th May 2012 เมื่อ 17:49

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เข้าไม่ได้

เข้าได้แล้วแต่โล่งเลย COHTH อะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crocodile : 16th May 2012 เมื่อ 20:30

Tags for this Thread