ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ชื่อเกมส์:Tron Evolution
    เวอร์ชั่น:PC
    ลิงค์ดาว์โหลด:mediafile , one2up
    เเบบ:Full

ขอบคุณคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอเกม battlefield 2142 หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Brothers in Arms: Hell's Highway เกม นี้ ครับ ผม หา ให้ หน่อย จิ ครับ

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    ช่วยดันครับ ดัน ดัน

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    ขอ star wars battlefront ภาค 1 หน่อยครับ หามาหลายที่ละ
    ขอบคุณล่วงหน้าจ้า
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    • ชื่อเกม สามก๊ก จูล่ง ตำนานขุนศึกคู่บัลลังก์
    • เครื่องที่ต้องการ PC
    • ต้องการลิ้งอะไร other
    • ขนาดของตัวเกมต้องการตัว Full
    ขอด้วยนะครับ T^T หามาเปนเดือนแล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอเกม Super Street Fighter IV-Arcade Edition เวอร์ชั่น pc
    แบบตัว repack นะครับ ส่วนลิ้งขอเป็น one2up ไม่ก็ mediafire
    ขอบล่วงหน้าครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอนนี้กำลังตามล่าหาเกมPCเกมนึง เล่นเมื่อประมาณสิบปีที่แล้วได้ จำได้ว่าเล่นที่คอมโรงเรียนตอนประถม คอมโรงเรียนพิมชื่อเกมนี้เป็นภาษาไทยว่า สงครามหมื่นขา(ถ้าจำไม่ผิดนะ) พอไปหาดูในgoogleก็เจอแต่ที่เป็นสามมิติ -*- คือเกมที่เคยเล่นมันจะเป็นเกม2D มุมมองbird eye view (มองมาจากบนหัวตัวละครเลยว่างั้น) เกมจะอารมณ์ประมาณว่าเราเป็นทหารไล่ยิงพวกแมลงแล้วทางฝั่งเราจะมีกองทัพด้วย (แบบไม่ได้ยิงคนเดียวว่างั้น) เราสามารถเก็บไอเทม(ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นตรานกอินทรี มีเรียกเครื่องบินส่งทหารกะรถส่งทหาร) เพื่อเรียกกำลังเสริมมาช่วยยิง ส่วนไอ้แมลงที่เรายิงๆมันจะมีรูปร่างแบบกึ่งๆเอเลี่ยนอะครับ รู้สึกจะมีตัวใหญ่กับตัวเล็ก แล้วก็มีดอกไม้ด้วยมั้ง-_-" รู้สึกดอกไม้นี่จะมีแมลงตัวเล็กโผล่ออกมาเรื่อยๆต้องยิงดอกไม้ มันถึงเลิกปล่อยแมลง ตรงเมนูเกมเป็นภาพการ์ตูน ทหารคนนึงยิงปืนอยู่ข้างๆคนเขวี้ยงระเบิด ฉากที่ใช้ในเกมจะอารมณ์แห้งแล้งๆฉากจะออกน้ำตาลๆหน่อย

ใครพอจะจำเกมนี้ได้ช่วยกันตอบหน่อยนะครับ อยากหามาเล่นย้อนวันวานอีกซักครั้งนึง55

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ชื่อเกมส์:Mount&Blade Warband
    เวอร์ชั่น: PC
    ลิ้งค์ดาวโหลด:อะไรก็ได้คับ ขอให้ใช้ IDM โหลดได้ก็พอ
    แบบ: Full

ชื่อเกมส์:Rise&Fall Civilizations at war
    เวอร์ชั่น: PC
    ลิ้งค์ดาวโหลด:อะไรก็ได้คับ ขอให้ใช้ IDM โหลดได้ก็พอ
    แบบ: Full

เกมเก่าๆ นะครับ ^^ อยากเล่นมากมาย ขอบคุณล่วงหน้านะครับ