ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,972
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ratanawan25837 อ่านกระทู้
    นี่ค้าบบบ >>> http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=52063
    เครดิต >>natchapon665
    ขอบคุณนะครับ แต่ผมอยากได้แบบ FULL ISO อะครับอาจจะเรื่องมากไปนิด

ก็ขออภัยนะครับพอดีกำลังสะสมเกมซีรีย์นี้อยู่ครับ

ปล.ขอบคุณสำหรับการหาให้นะครับอันที่คุณเอามามันเป็น Repack อ่ะ
    การประสบความสำเร็จ<<<ประสบการณ์<<<ความพยายาม<<<ความอดทน<<<ความเชื่อ<<<ความพ่ายแพ้

ดูเมะไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 737
    Blog Entries
    1
    ขอ เทรนเนอร์ Saints Row The Third

แบบ ch หน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    จัดผมที่ยุ่งๆน่ะ -////- 

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mjjhn007 อ่านกระทู้
    ขอ เทรนเนอร์ Saints Row The Third

เกมนี้ใช้สูตร กดก็น่าจะพอเเล้วนะ 555+

ดูเมะไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FRENY|GaMeR อ่านกระทู้
    เกมนี้ใช้สูตร กดก็น่าจะพอเเล้วนะ 555+
    มันใช้ไม่ค่อยได้อะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอ need for ภาคใหม่ล่าสุดครับ

ดูเมะไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ acoustictn อ่านกระทู้
    ขอ need for ภาคใหม่ล่าสุดครับ
    ภาค The run หร่อครับท่าใช่ต้อง

อันนี้http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=40074

ของคุณ ramis

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    TITAN QUEST อัพเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    Warriors Orochi 2 ครับ ^^ full PC other k ยังครับ ? = ="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eswc2011 : 17th March 2012 เมื่อ 21:05

l3lack_l-leRo
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    i'm sorry.

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ratanawan25837 : 17th March 2012 เมื่อ 21:27

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    ชื่อ Assassin Creed Revelation
    Platform PC
    ลิ้งค์ ขอแบบลิ้งตรง หรือ tempfile อ่ะครับ (3BB อ่ะ ครับลองโหลดทั้ง Jumbofile ก็แล้ว MF ก็แล้ว โหลดไม่ขึ้นจริงๆครับได้เต็มที่ 120KB)
    ประเภท Full หรือ REPACK ก็ได้ครับ พวก UPDATE ไม่ต้องก็ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markza03 : 17th March 2012 เมื่อ 18:16
    !!!SEIZE THE DAY!!!

l3lack_l-leRo
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    ขอโทด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ratanawan25837 : 17th March 2012 เมื่อ 21:26

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ratanawan25837 อ่านกระทู้
    น่าจะใช่อันนี้นะครับ แบบ Full >> http://www.itemxp.net/webboard/viewtopic.php?t=543

ถ้าไม่ใช่ก็บอกด้วยนะครับ ผมจะหาให้

- Call of Duty Black ops [natchapon665 ดูแล]
    - Titan Quest [natchapon665 ดูแล]
    - Titan Quest: Immortal Throne [FRENY|GaMeR ดูแล]
    - TRON EVOLUTION [natchapon665 ดูแล]
    - Mass effect 2 [natchapon665 ดูแล]
    - Transformers: War for Cybertro [roenack79 ดูแล]
    - MEDAL OF HONOR : AIRBORNE [FRENY|GaMeR ดูแล]
    - Mu Offline [FRENY|GaMeR ดูแล]

มันก็บอกอยู่ว่ากำลังอัพ

คุณเล่นหาลิ้งมาให้เค้ายังงี้ งั้นผมก็ไม่ต้องอัพเเล้วใช่มั้ย

เเล้วที่ผมจะอัพก็ตรงกับที่เค้าบอกด้วย คือเป็นไฟล์ ISO FULL เเละ DIRECT LINK ด้วย

คุณเล่นเอาลิ้งมาอย่างงี้ผมก็รู้สึกเเย่ไปเลย

[Request]นี้ สำหรับผมก็นึกว่าเป็นการการอัพเกมของกลุ่มเราเองซะอีก

ทุกคนมีหน้าที่ของตัวเองเเล้ว ก็ทำหน้าที่ของตัวเองไปเถอะ เรื่อง upload download ปล่อยเป็นหน้าที่ของ uploader เถอะครับ

เเต่เอาลิ้งให้เค้าผมก็ไม่ว่านะครับ

เเต่ควรจะ PM มากกว่า รวมทั้งกระทู้ของผมด้วย เพราะถ้าคนมาขอเยอะมันจะลำบาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FRENY|GaMeR : 17th March 2012 เมื่อ 19:30

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,185
    นี่ค้าบบ>>>> http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=44106

เครดิต>>> Ramis
    โหลดไม่ขึ้นเลยครับ เวป SUF ก็เข้าไม่ได้
    ไม่ไม่ขึ้นเลยสักเวปครับ
    เน็ต 3BB อ่ะ ครับ โหลดเวปนอก ช้ามากครับได้ที่ ละ 100 กว่า KB/SEC

อยากได้เป็น Tempfile หรือ ลิ้งตรง มาก (ลองของนักอัพโหลด ท่านอื่นที่อัพเกมนี้ไปเกือบหมดละครับ
    โหลดไม่ขึ้นเลยอืด******วายวอด T^T ลองทั้งเช้าทั้งมืดก็ไม่เคยขึ้นเกิน 120 KB/sec)

ปล.ขอบคุณที่หามาให้ครับ
    ปล.รบกวนเกินไปขออภัยเป็ฯอย่างสูงครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markza03 : 17th March 2012 เมื่อ 20:10

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markza03 อ่านกระทู้
    โหลดไม่ขึ้นเลยครับ เวป SUF ก็เข้าไม่ได้
    ไม่ไม่ขึ้นเลยสักเวปครับ
    เน็ต 3BB อ่ะ ครับ โหลดเวปนอก ช้ามากครับได้ที่ ละ 100 กว่า KB/SEC

อยากได้เป็น Tempfile หรือ ลิ้งตรง มาก (ลองของนักอัพโหลด ท่านอื่นที่อัพเกมนี้ไปเกือบหมดละครับ
    โหลดไม่ขึ้นเลยอืด******วายวอด T^T ลองทั้งเช้าทั้งมืดก็ไม่เคยขึ้นเกิน 120 KB/sec)

ปล.ขอบคุณที่หามาให้ครับ
    ปล.รบกวนเกินไปไม่เป็นไรครับผม
    เดียวพวกผม อัพลิ้งตรงให้ครับ แต่ขอให้ใจเย็นๆน่ะ เล่นเกมอื่นรอไปก่อน เพราะการอัพโหลดมันต้องใช้เวลา แถมต้องอัพเรียงคิวด้วยครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2011 อ่านกระทู้
    Warriors Orochi 2 ครับ ^^
    รบกวนอ่านรายระเอียดการขอ ให้ดีก่อนน่ะครับ ไม่งั้นคิวท่านจะตก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 17th March 2012 เมื่อ 20:18

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,185
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    เดียวพวกผม อัพลิ้งตรงให้ครับ แต่ขอให้ใจเย็นๆน่ะ เล่นเกมอื่นรอไปก่อน เพราะการอัพโหลดมันต้องใช้เวลา แถมต้องอัพเรียงคิวด้วยครับ ^^
    ไม่เป็นไรครับ รอได้
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ชื่อเกมส์:need for speed prostreet
    เวอร์ชั่น:PC
    ลิ้งค์ดาวโหลด: otherหรือจะลิ้งค์ตรงก็ได้ครับแล้วแต่จะกรุณา(ถ้าจะให้ดีขอเป็นWuploadนะครับ)
    แบบ:Fullหรือrepackก็ได้ครับแล้วแต่จะกรุณา
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    UPDATE !! รายชื่อเกมที่ขอมาแล้วนะครับ ใครขอมาแล้วไม่มีรายชื่อ ก็แจ้งเข้ามาได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ชื่อเกมส์: punisher
    ลิ้งค์ดาวโหลด: otherหรือจะลิ้งค์ตรงก็ได้ครับแล้วแต่จะกรุณา(ถ้าจะให้ดีขอเป็นMediafileนะครับ)
    แบบ:Full
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    พี่ ๆ ครับ อยากได้เกม Just cause 2 แบบ ลิ้งตรงอ่ะครับ
    แบบ full หรือ repack ก็ได้ ครับ ขอบคุณครับ
    เวอร์ชั่น pc
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GUN kup : 17th March 2012 เมื่อ 22:23

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,972

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FRENY|GaMeR อ่านกระทู้
    - Call of Duty Black ops [natchapon665 ดูแล]
    - Titan Quest [natchapon665 ดูแล]
    - Titan Quest: Immortal Throne [FRENY|GaMeR ดูแล]
    - TRON EVOLUTION [natchapon665 ดูแล]
    - Mass effect 2 [natchapon665 ดูแล]
    - Transformers: War for Cybertro [roenack79 ดูแล]
    - MEDAL OF HONOR : AIRBORNE [FRENY|GaMeR ดูแล]
    - Mu Offline [FRENY|GaMeR ดูแล]

มันก็บอกอยู่ว่ากำลังอัพ

คุณเล่นหาลิ้งมาให้เค้ายังงี้ งั้นผมก็ไม่ต้องอัพเเล้วใช่มั้ย

เเล้วที่ผมจะอัพก็ตรงกับที่เค้าบอกด้วย คือเป็นไฟล์ ISO FULL เเละ DIRECT LINK ด้วย

คุณเล่นเอาลิ้งมาอย่างงี้ผมก็รู้สึกเเย่ไปเลย

[Request]นี้ สำหรับผมก็นึกว่าเป็นการการอัพเกมของกลุ่มเราเองซะอีก

ทุกคนมีหน้าที่ของตัวเองเเล้ว ก็ทำหน้าที่ของตัวเองไปเถอะ เรื่อง upload download ปล่อยเป็นหน้าที่ของ uploader เถอะครับ

เเต่เอาลิ้งให้เค้าผมก็ไม่ว่านะครับ

เเต่ควรจะ PM มากกว่า รวมทั้งกระทู้ของผมด้วย เพราะถ้าคนมาขอเยอะมันจะลำบาก
    เอ่อ อย่าทะเลาะกันเลยครับ เขาคงแค่หวังดีช่วยเหลือสมาชิกอะครับ

อีกอย่าง ลิ้งที่นำมาให้ต้องขอบคุณในความหวังดีนะครับ ถึงไฟล์มันจะเสียแล้วก็อะนะ (ปี 2009 )

แล้วผมเชื่อว่าคงไม่ได้มีผมคนเดียวที่อยากได้เกมนี้ครับ คุณ FRENY|GaMeR

ปล.ผมไม่ได้มีเจตนาว่าอะไรให้ใครนะครับ

ความหมายกลัวไม่ได้เกมส์คุณ FRENY|GaMeR (อัพเถอะน่ะครับ Mediafire หรือ ลิ้งตรงก็ได้ครับ )

ผมเลยจะอดเป็นพลร่มในสงครามโลกครั้งที่ 2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Windtalkers : 17th March 2012 เมื่อ 22:03
    การประสบความสำเร็จ<<<ประสบการณ์<<<ความพยายาม<<<ความอดทน<<<ความเชื่อ<<<ความพ่ายแพ้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2011 อ่านกระทู้
    Warriors Orochi 2 ครับ ^^ full PC other k ยังครับ ? = ="
    แก้ให้ละนะครับ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขออีกเกมส์นะครับ
    ชื่อเกมส์:Mass effect
    ลิ้งค์ดาวโหลด: ลิ้งตรง
    เบบ:Full ครับ
    ขอบคุณครับ

EE UP ::14
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mjjhn007 อ่านกระทู้

อาไปเลย จิ้มเบา ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย roenack79 : 17th March 2012 เมื่อ 23:17

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ดูเมะไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ roenack79 อ่านกระทู้
    อาไปเลย จิ้มเบา ๆ
    มีแบบ cheathappens ไหมครับ คือมันเป็นไวรัส

EE UP ::14
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    มีแบบ cheathappens ไหมครับ คือมันเป็นไวรัส

มันไม่ใช่ไวรัสครับ มันเป็นไฟล์ Hack แอนตี้ เลยมองว่ามันเป็นไวรัส