ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Adobe Flash Player 11 (8 MB)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 294

Smile Adobe Flash Player 11 (8 MB)

Adobe Flash Player 11

โปรแกรมที่ทำให้เว็บเบราเซอร์ สามารถแสดงผลไฟล์แฟลชได้ ไม่ว่าจะเป็นแฟลชประเภทแบนเนอร์โฆษณา แฟลชเกมส์ หรือวีดีโอแฟลช อัพเดทล่าสุดเวอร์ชั่น Flash Player 11 ซึ่งได้พัฒนาระบบให้มีระบบรักษาความปลอดภัยที่มีประสิทธิภาพยิ่งขั้น ทำงานร่วมกับเว็บเบราเซอร์ได้ดีขึ้น และปรับปรุงให้สามารถโหลดไฟล์แฟลชได้เร็วยิ่งขึ้นด้ว

ความต้องการของระบบ

Windows : Xp / 7 / Vita
    Spec : ลงได้ทุกเครื่องครับ

Download

คำแนะนำ : ใส่ Recover Record 5% ไฟล์เสียซ่อมได้ ซ่อมไฟล์โดยเปิดไฟล์บีบอัดที่จะซ่อม กด Alt ค้างไว้+R

Chrom

32 Bit | Part 1 และ 64 Bit (4 MB) | Part 1 (8 MB)

Firefox

32 Bit | Part 1 และ 64 Bit (4 MB) | Part 1 (8 MB)

Opera

Netscape

Internet explorer

กล่าวขอบคุณ  เพื่อเป็นกำลังใจให้การอัพโหลด

ไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paythong : 18th March 2012 เมื่อ 23:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณมากครับ