ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472

[PC] Devil May Cry 2~ภาคสองของตำนานปราบปีศาจ!! [Reup/Full/8.7GB~บีบเหลือ~1.8GB/พาร์ทเดียว]

"PS2 ON PC ทดสอบแล้ว เล่นได้100%"

สเปคเครื่อง
    เกมประสบความสำเร็จใน :
    CPU : Intel (R) Core 2 (TM) Duo / Intel (R) Core (TM) i3 Running@2.93GHz
    RAM : 2 GB RAM
    การ์ดจอ : Nvidia Geforce 9400GT
    สถานภาพ : การทดสอบ

[กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อเข้าสู่หน้าโหลดนะครับ]

DOWNLOAD (1.95GB/part ~ มี 1 part)

FileKeen
    ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้

Wupload
    ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้

PutLocker
    ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ

**รหัส Premium คลิก ที่นี่ (credit:gii1818 )

***เว็บที่ช่วยในการดาวน์โหลดให้ง่ายและเร็วขึ้นอ่าน ที่นี่

PASSWORD
    โหลด หรือ โหลด

วิธีลงเกมส์
    ขั้นที่ 1 : แตกไฟล์ทุกไฟล์โดย winRAR
    ขั้นที่ 2 : ดับเบิลคลิกที่ "pcsx2 4.7.exe Maetel"
    ขั้นที่ 3 : กำหนดค่าโปรแกรมจำลอง ( "Config คู่มือการใช้งานและการตั้งค่า" )
    ขั้นที่ 4 : เลือก เกม ISO (CDVD --> Iso ตัวเลือก --> Browse ... )
    ขั้นที่ 5 : ไปที่ "Boot -- Run> CDVD"
    ขั้นที่ 6 : กด F4 ถ้าคุณได้รับมากกว่า 60 เฟรมต่อวินาที
    ขั้นที่ 7 : กด ALT + ENTER เพื่อสลับไปยังเต็มหน้าจอ
    ขั้นที่ 8 : ไปสานต่อตำนานปราบปีศาจกันเลยยย!!!
    *ใช้ emu และการตั้งค่าของ devil may cry 1 (ใช้ด้วยกันได้ครับ)
    ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    โห บีบ ไปได้ บีบไปได้ สุดยอด ๆ
    ' When i was just a LITTLE BOY '

กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ทีแรกดูหัวข้อคงผิดหมวดแน่ๆ
    ที่แท้ก็ ps2 เล่นบนคอม
    น่าจะเปลี่ยนชื่อหัวข้อใหม่นะครับ

ยูสนี้ใช้หลายคน '
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,572
    ผิดหมวดรึเปล่าน้า -*-

" YOU'RE NOT IN CONTROL " DELSIN ROWE

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    ขอบคุณหลายเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    2,305
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    เอ่อ มันไม่ใช่ หมวด PC นะ
    No Comment