ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: ถ้าปีนี้แมนซิตี้ไม่ได้แชมป์คิดว่ามันชินี่จะโดนเด้งไหม

ผู้โหวต
42. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • เด้ง เหมือน AVB

17 40.48%
  • อยู่ทำทีมต่อแล้วใช้เงินมหาศาลซื้อผู้เล่นเพิ่ม

25 59.52%
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 237

Lightbulb ถ้าปีนี้แมนซิตี้ไม่ได้แชมป์คิดว่ามันชินี่จะโดนเด้งไหม

ถ้าปีนี้แมนซิตี้ไม่ได้แชมป์คิดว่ามันชินี่จะโดนเด้งไหม

ตามหัวข้อเลย นัดหน้าเจอเซลซี แถมตอนนี้แมนยูนำ 4 แต้ม

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    น่าจะโดนนะครับ ผลงานในบอลถ้วยยุโรปก็ไม่ดี

ใช้เงินขนาดนั้น ถ้าไม่ได้แชมป์ก็น่าจะโดนเด้งแหละครับ

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ผมว่าน่าจะได้อยู่ต่อแหละ มั้ง ถ้าผู้บริหาร ไม่โหดเกินไป
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    น่าจะได้อยู่ต่อนะครับ ใช้เงินแล้วขึ้นมาถึงขนาดได้ลุ้นแชมป์ซะขนาดนี้ บอร์ดน่าจะยังให้โอกาสต่อ

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    ไม่โดน เพราะ ว่าผลงานยังดีอยู่ในระดับหนึ่ง แต่ถ้าไม่ได้ไปยูฟ่าอาจจะโดนเหมือน AVB

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    อยากลุ้น ยูฟ่า รอบท้าย บาซ่า จะเจอ กับแมดริดรึเปล่า
    ตอนนี้กำลังลุ้นอยู่ว่า เชลซี กับ ลิเวอร์ ฟอร์มทีมจะกลับ มาในปีนี้มั้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mustas : 19th March 2012 เมื่อ 11:39
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    จบไหมครับ

แน่นอนอยู่แล้ว! ผู้สื่อข่าวอังกฤษฟันธงมันโช่เด้งแน่หากมือเปล่า

จอห์น ครอสกล่าวว่าแมนเชสเตอร์ ซิตี้จะหันไปหาโจเซ่ มูริญโญ่ในซัมเมอร์นี้ ถ้าโรแบร์โต้ มันชินี่ไม่อาจพาทีมคว้าแชมป์ได้

ครอสนักข่าวของเดอะ มิลเลอร์รู้สึกว่าอนาคตของมันโช่จะต้องมีคำถาม ถ้าทีมที่ลงทุนไปอย่างมหาศาลไม่สามารถคว้าแชมป์ลีคได้

"ซิตี้ตอนนี้อาจจะรู้สึกกดดัน" เขากล่าว"ผมเห็นพวกเขาในเกมกับสวอนซีเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว และพวกเขาเล่นเหมือนกับทีมที่เหนื่อยล้า

ความรู้สึกกดดัน และคุณจะประหลาดใจถ้ามันเป็นสิ่งที่มาจากมันชินี่" "ผมรู้ว่าจะหนังสือพิมพ์บางสำนักจะบอกว่าเขาจะยังคงปลอดภัย

แต่ผมคิดว่าจริงแล้วถ้าเขาล้มเหลวจะการคว้าแชมป์และไม่สามารถคว้าถ้วยมาได้ในฤดูกาลนี้แล้ว ผมคิดว่าเขาคงจะโชคดีมากที่ยังได้ทำงานต่อ"

"ผมไม่คิดว่านั่นถือเป็นความก้าวหน้า ผมเคยเชื่อมานานว่าพวกจะคว้าแชมป์ เพราะว่าผมคิดว่านักเตะของพวกเขาสุดยอด

แต่ตอนนี้คุณเริ่มที่จะมีข้อสงสัยแล้ว"

Credit http://www.bluemoon-mcfc.in.th/home

TAMe.Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ผมว่าไม่ครับ และยังไงก็ไม่ เพราะปีนี้เขาทำได้ดีมาก ดีขึ้นเรื่อยๆ บอสใหญ่ต้องให้โอกาสอยู่แล้วครับ

' Far Away ' I'm So Far '
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,245
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AofLiverpool อ่านกระทู้
    จบไหมครับ

แน่นอนอยู่แล้ว! ผู้สื่อข่าวอังกฤษฟันธงมันโช่เด้งแน่หากมือเปล่า

จอห์น ครอสกล่าวว่าแมนเชสเตอร์ ซิตี้จะหันไปหาโจเซ่ มูริญโญ่ในซัมเมอร์นี้ ถ้าโรแบร์โต้ มันชินี่ไม่อาจพาทีมคว้าแชมป์ได้

ครอสนักข่าวของเดอะ มิลเลอร์รู้สึกว่าอนาคตของมันโช่จะต้องมีคำถาม ถ้าทีมที่ลงทุนไปอย่างมหาศาลไม่สามารถคว้าแชมป์ลีคได้

"ซิตี้ตอนนี้อาจจะรู้สึกกดดัน" เขากล่าว"ผมเห็นพวกเขาในเกมกับสวอนซีเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว และพวกเขาเล่นเหมือนกับทีมที่เหนื่อยล้า

ความรู้สึกกดดัน และคุณจะประหลาดใจถ้ามันเป็นสิ่งที่มาจากมันชินี่" "ผมรู้ว่าจะหนังสือพิมพ์บางสำนักจะบอกว่าเขาจะยังคงปลอดภัย

แต่ผมคิดว่าจริงแล้วถ้าเขาล้มเหลวจะการคว้าแชมป์และไม่สามารถคว้าถ้วยมาได้ในฤดูกาลนี้แล้ว ผมคิดว่าเขาคงจะโชคดีมากที่ยังได้ทำงานต่อ"

"ผมไม่คิดว่านั่นถือเป็นความก้าวหน้า ผมเคยเชื่อมานานว่าพวกจะคว้าแชมป์ เพราะว่าผมคิดว่านักเตะของพวกเขาสุดยอด

แต่ตอนนี้คุณเริ่มที่จะมีข้อสงสัยแล้ว"

Credit http://www.bluemoon-mcfc.in.th/home
    แล้วมาริดของผมจะเอาใครมาคุมแทนละทีเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AofLiverpool อ่านกระทู้
    จบไหมครับ

ไม่จบ เพราะว่ามันก็เป็นเพียงแค่ความคิดเห็นของคนหนึ่งคนเท่านั้น ไม่ได้ยืนยันจากเจ้าของแมน ซิ ซะหน่อย

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ The Hidden Shadow อ่านกระทู้
    แล้วมาริดของผมจะเอาใครมาคุมแทนละทีเนี่ย
    ราฟา

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ~ ผมมั่นใจครับ โรแบร์โต มันชินี่ ในความคิดผม คือ ผู้จัดการที่สุดยอดที่สุดคนนึงเลยล่ะ

ผมชอบนะ แผนการทำทีมของ มันชินี่ แกได้ทำได้สุดยอดจริงๆ แก้เกมส์ตรงจุด ใส่ผู้เล่นได้เป๊ะ และ เนี๊ยบมาก

และอีกอย่าง แกสามารถ ดึงความสามารถของผู้เล่น ให้เข้ากับตำแหน่ง หรือ บางสิ่งที่ทีมต้องการในเกมส์นั้นๆ ออกมาได้แบบไร้ที่ติจริงๆ ~

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อาจจะโดนเด้งนะผมว่า ทุ่มเงินไปมหาศาลแต่ไม่ได้อะไรเลยอ่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Petchabun Tottenham Road
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,105
    อืม FA ก็ไม่ได้ลุ้นแล้ว คาร์ลิ่งก็ไม่ได้ลุ้นแล้ว เหลือแต่แชมป์ลีกแล้วล่ะครับ ถ้าแมนยูไม่พลาดแม้แต่นัดเดียวก็อาจจะโดนเด้งก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    น่าจะโดนอยู่แล้วนะ เพราะเสียเงินทำทีมมากขนาดนั้น แต่ไม่ได้แชมป์นะ

๑๐รักก็คือรัก๐๑
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    ผมว่ามันชีนีน่าจะได้รับโอกาสทำทีมต่อนะ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ใช้เงินไปก็เยอะแต่ผมว่าไม่น่าโดนนะครับแต่ถึงโดนก็ต้องไปแย่ย เฮียมูกับ เชลซีแน่ๆ เพราะเสี่ยหมีแกก็เงินถุงเงินถังเหมือนกัน...

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    ผมว่าน่าจะได้อยู่ต่อ ถ้า ปธ. บอรดบริหาร ไม่โหดร้ายเหมือน เชลซี ก็ได้อยู่ต่อครับ ก็ที่แมนซิมีซุปตาร์ดัง แถม ลุ้นแชมป์ได้ทุกวันนี้ไม่ใช่เพราะมันชินี่หรอ ??? เครดิตก็มี ปีนี้ไม่ได้ ปีหน้าเอาใหม่

Sensational Member
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 419
    คิดว่าน่าจะอยู่ต่ออยู่แล้วแหละ จัดตำแหน่งนักเตะได้ดีมากๆ อย่าง Aguero เนี่ย จับมาเล่นหน้าต่ำ แล้วเป็นไง? เทพเลย

ที่เดิม...ที่เรายังรักกัน
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ผมคิดว่าได้อยู่ต่อ เพราะปีหน้าถ้าทีมเข้าขากันมากกว่านี้ ก็มีสิทธิ์ลุ้นแชมป์ได้เลยครับ
    ตอนนี้ระบบหลายๆอย่างของแมนซิตี้ยังไม่เข้าขา และปีหน้า ถ้าแมนยูยังคงไม่ซื้อมิดฟิลด์ตัวรับดุๆ และมิดฟิลด์ที่จ่ายบอลได้เนียนๆอย่างสโคลส์
    ก็จะหวังพึ่งแต่รูนี่ย์ก็คงจะไม่ได้ และกองหลังของแมนยูก็ชอบเล่นกันพลาดบ่อยๆซะด้วยสิ

ปล. ผมแฟนแมนยูนะครับ แต่มาแสดงความเห็นที่เป็นกลาง ยังไงใจผมก็ภาวนาให้แมนยูจัดมิดฟิลด์ตัวรับมาซักคนก็ยังดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เด้งแน่ๆ ไม่ได้มีความเหมาะสมเลย