ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110

ขอถามอะไรเกี่ยวกับเกม Assassin's Creed ภาค 1 หน่อยครับ

เริ่มเลยนะครับ
    1.เมื่อเก็บธงพวก Hospitalier Flag, Jerusalem Cross , Sacaren Flag , Templar Flag , Teutonic Flag , King Richard Flag ครบแล้วจะมีอะไรหรอครับ
    (ผมเก็บธง Masyaf [Assassin Flag] ครบไม่เห็นมีอะไรเลย แค่ขึ้นใน Additional Memories)
    2.ฆ่า Templar ครบ 60 คน แล้วได้อะไร
    3.ทำภารกิจของ Informer Challenge ครบแล้วได้อะไร
    4.ทำภารกิจเสริมพวก แอบฟัง , ล้วงกระเป๋า , ข่มขู่ แล้วได้อะไร
    5.AC ภาคแรก ทำ Air Assassination ได้ไหม
    (คือผมเล่นภาค 2 เป็นครั้งแรก จนจบต่อด้วย Brotherhood แล้ว Revelations มันทำ Air Assassination ได้ แล้วภาคแรกทำได้หรือป่าวครับ)
    6.ตอนที่ Altair ไปฟันท่อนไม้แล้วหล่นใส่พวก Templars ตาย AI Mualim เรียกลูกน้องมาล๊อกตัว แล้วเขาก็ตบหน้าแล้วเอาดาบแทง แล้วลดขั้นทำไม (ที่รู้ๆ AI Mualim เป็นพวก Templar)

ต่อท้าย : เล่น ACRevelations นานเกินไป ทำให้ผมกด V ในการใช้ Eagle Vision ตลอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbaew : 19th March 2012 เมื่อ 10:54
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    1.2. = ไม่ค่อยได้อะไรเท่าไหร่ครับจากที่เคยเล่นมา (ได้ Achievements ในเกมกับ Additional Memories)
    3. จากการที่ผมเล่นมาก็ได้ ทำเล่นๆนั่นเเหละครับ อันนี้ไม่เเน่ใจว่าได้อะไรเป็นพิเศษรึเปล่า - -
    4. ทำเพื่อให้ไปถึงภารกิจ ลอบสังหารหลักครับ
    5.ได้ครับ เเต่จะกะจังหวะยากกว่าภาคอื่นๆหน่อย
    6. เพราะ Al Mualim เห็นว่าเรากระทำการเกินกว่าเหตุเเละมีความผิด (ตั้งเเต่บุกเข้าไปในวิหารเเล้วสู้กับ Templar ทำให้เพื่อนเราเเขนขาด)

ป.ล. ผมไม่ได้เล่นนานเเล้ว เเล้วภาค 1 ผมก็เล่นผ่านๆไม่ค่อยได้เล่นละเอียดเหมือนภาค อื่นๆ - - ถ้าผิดพลาดผมขอโทษด้วยนะครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreSeTonze อ่านกระทู้
    1.2. = ไม่ค่อยได้อะไรเท่าไหร่ครับจากที่เคยเล่นมา (ได้ Achievements ในเกมกับ Additional Memories)
    3. จากการที่ผมเล่นมาก็ได้ ทำเล่นๆนั่นเเหละครับ อันนี้ไม่เเน่ใจว่าได้อะไรเป็นพิเศษรึเปล่า - -
    4. ทำเพื่อให้ไปถึงภารกิจ ลอบสังหารหลักครับ
    5.ได้ครับ เเต่จะกะจังหวะยากกว่าภาคอื่นๆหน่อย
    6. เพราะ Al Mualim เห็นว่าเรากระทำการเกินกว่าเหตุเเละมีความผิด (ตั้งเเต่บุกเข้าไปในวิหารเเล้วสู้กับ Templar ทำให้เพื่อนเราเเขนขาด)

ป.ล. ผมไม่ได้เล่นนานเเล้ว เเล้วภาค 1 ผมก็เล่นผ่านๆไม่ค่อยได้เล่นละเอียดเหมือนภาค อื่นๆ - - ถ้าผิดพลาดผมขอโทษด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากๆครับ แล้วเล่นกี่วันผมจะจบเนี่ย ผมมีเวลาเล่นแค่ 7 เดือนเอง แล้วก็ต้องเล่น AC3 อีก 2 เดือน แล้วก็วันสิ้นโลก 55
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ผมรู้แล้วครับว่าทำ Informer Challenges แล้วได้อะไร
    แบบมันให้เราไปฆ่านักธนู 3 คน เสร็จแล้วมันจะให้แผนที่นักธนูของวิลเลี่ยมมา บางที่ก็ให้แผนที่อย่างอื่น และบอกวิธีการออกจากเมือง

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bangbaew อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากๆครับ แล้วเล่นกี่วันผมจะจบเนี่ย ผมมีเวลาเล่นแค่ 7 เดือนเอง แล้วก็ต้องเล่น AC3 อีก 2 เดือน แล้วก็วันสิ้นโลก 55
    แปปเดียวก็จบแล้วครับถ้าไม่เล่นแบบละเอียดมาก ผมเล่นเรียงภาค ภาคละ3-4วัน แต่ถ้าไม่เก็บอะไรเลย2วันก็จบได้นะ