ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Guild Wars 2 TH
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 187

สอบถาม PS3 ครับคุณโจ๊กเกอร์

1. ตอนนี้มีแบบใหนบ้างฮะ มีแบบ PS3 Slim 160GB รึเปล่าครับแบบที่เล่นผ่าน HDD ได้น่ะครับ
    2. แล้ว HDD มีแบบขนาดความจุเท่าไหร่ครับ(พร้อมราคาด้วยครับ)
    3. ถ้าเล่นแบบ HDD แล้วใช้แผ่นแท้ออนไลน์ได้ใช่รึเปล่าครับ
    4. ของมีที่ร้านพร้อมสั่งซื้อเลยไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    1. ตอนนี้มีแบบใหนบ้างฮะ มีแบบ PS3 Slim 160GB รึเปล่าครับแบบที่เล่นผ่าน HDD ได้น่ะครับ
    ที่ร้านมี PS3 Slim HDD ขนาด 160Gb ครับ แปลงให้เล่นเกม Copy จาก HDD ได้แล้วครับ
    - ราคาเครื่องสีดำ 11,500 บาทครับ
    - ราคาเครื่องสีขาว 11,900 บาทครับ

2. แล้ว HDD มีแบบขนาดความจุเท่าไหร่ครับ(พร้อมราคาด้วยครับ)
    HDD ที่ติดอยู่กับเครื่อง 160GB ครับ หากต้องการเปลี่ยน HDD จาก 160Gb เป็นขนาด 640GB เพิ่ม 2,500 บาทครับ ทางร้านจะ Install เกมและ Software ให้จนเต็มครับ

3. ถ้าเล่นแบบ HDD แล้วใช้แผ่นแท้ออนไลน์ได้ใช่รึเปล่าครับ
    หากนำเครื่อง PS3 ไปต่อ online ทาง Sony จะบังคับให้ทำการอัปเดทให้เป็น System Software ใหม่ล่าสุดครับ ซึ่งในปัจจุบันเล่น Copy ไม่ได้ เพราะฉะนั้นผู้ใช้ต้องเลือกเอาระหว่าง 2 อย่างครับคือต้องการเล่น Copy หรือต้องการเล่น Online ไม่สามารถเลือกทั้ง 2 อย่างได้ครับ (ข้อมูลวันที่ 29 กรกฎาคม 2554)

4. ของมีที่ร้านพร้อมสั่งซื้อเลยไหมครับ
    มาซื้อที่ร้านได้เลยครับของมีอยู่แล้ว หรือหากไม่สะดวกมาสั่งซื้อทางไปรษณีย์ก็ได้ครับ ราคาเท่ากันเพิ่มค่าจัดส่งเพียง 200 บาทครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณครับ

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    รวมแล้วถ้าเปลี่ยน HDD แล้วพี่ลงเกมส์ให้นี่ก็ราคารวม 14400 + EMS 200 ใช่ไหมครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    หากซื้อเครื่อง PS3 สีัดำ 11,500 บาท เปลี่ยน HDD เป็น 640Gb เพิ่ม 2500 บาืท + ค่าจัดส่ง EMS 200 บาท
    รวมทั้งหมด 14,200 บาทครับ ลงเกมให้ฟรีครับ เอากี่เกมก็ได้ขอให้ระบุมาครับ พี่ใส่ให้เต็มฟรีไม่คิดสตางค์ครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า