ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

สอบถามเกี่ยวกับ xbox live หน่อยครับ

อย่างที่ทราบกันนะครับว่าการสมัคร xbox live นั้นมีหลายโซนและหลายประเทศให้เลือกสมัคร (แต่ไม่มีไทยแน่นอน) ปัญหาก็คือดังนั้นแล้วคนไทยควรสมัคร xbox live โซนใหนดี จะเป็น usa ยุโรป หรือเอเชีย และโซนใหนมีคนไทยอยู่กันมากที่สุด จะได้มีโอกาสได้เล่นกับคนไทยบ้าง

ส่วนคำถามนี้เป็นคำถามเล็กๆ น้อยๆ นะครับ คืออยากถามว่าเครื่อง xbox 360 ที่ขายกันในเมืองไทยส่วนใหญ่เป็นเครื่องจากโซนอะไร และเครื่องที่ร้านที่เขาบอกว่าแปลงเครื่องแล้วส่วนใหญ่แปลงเป็น LT+3.0 หรือยังครับ

ขอบคุณมากครับ

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    ควรสมัคร xbox live โซนใหนดี จะเป็น usa ยุโรป หรือเอเชีย และโซนใหนมีคนไทยอยู่กันมากที่สุด จะได้มีโอกาสได้เล่นกับคนไทยบ้าง
    ส่วนใหญ่จะสมัคร Unitedstate ครับ
    เครื่อง xbox 360 ที่ขายกันในเมืองไทยส่วนใหญ่เป็นเครื่องจากโซนอะไร
    ส่วนใหญ่เป็นโซนเอเชียครับ
    เครื่องที่ร้านที่เขาบอกว่าแปลงเครื่องแล้วส่วนใหญ่แปลงเป็น LT+3.0 หรือยังครับ
    เรื่องนี้ต้องลองถามผู้ขายดูก่อนครับเพราะแต่ละร้านไม่เหมือนกัน ที่เขาบอกว่าแปลงเครื่องแล้วหมายถึงทำให้เล่น Copy ได้แต่ไม่บอกว่า LT อะไร ให้ลองถามดูครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับที่กรุณามาตอบให้ครับ