ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Exclamation ผมไม่สามารถค้นหากระทู้ผ่านทางการค้นหาจากGoogleได้ครับ

วันนี้กระผมได้ทำการค้นหา The Sims 3 Late Night แล้วได้กดเข้ากระทู้ ซึงมันไม่สามารถเข้าได้ มันจะขึ้นว่า ข้อความจากระบบ

ข้อความจากระบบ
    - วิธีอัปเดท Xbox360 ให้เล่น Copy ได้อีกครั้ง หรือเล่นเกม Copy ได้ทุกเกม คลิ๊กที่นี่
    - โหลดเกม PC คอมพิวเตอร์ คลิ๊กที่นี่
    - โหลดเกม PSP คลิ๊กที่นี่
    มันบอกให้Log In ซึ่งผมใช้Lod In IDนี้ครับ มันก็ขึ้นแบบเดิม ไม่ทราบจะทำอย่างไรดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

Senior Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,209
    Blog Entries
    6
    ไม่รู้ว่า Linkที่คุณหาเจอ มันเป็นlinkของบอร์ดเก่าหรือบอร์ดใหม่ เพราะถ้าเจอข้อความแบบนั้นแปลว่ากระทู้มันหายไปแล้วค่ะ(urlของบอร์ดเก่ายังหาเจอในgoogle แต่พอเป็นlinkของบอร์ดใหม่มันจะดูเหมือนกับว่าurlตัวนี้ ยังไม่เคยมีการสร้างขึ้นมาในบอร์ดใหม่น่ะค่ะ) ยังไงซะพอsearchในgoogleได้ ลองคลิกที่"แคช" แทนที่จะคลิกไปที่linkของกระทู้นั้นโดยตรงก่อนนะคะ
    [BLOG] : [Visitor Message] : [Private Message]

ลองเข้าบอร์ดด้วยหมาไฟดูสิ แล้วชีวิตจะดีกว่าเดิม

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    พี่ครับ แล้วผมจะเข้าบอร์ดเก่าได้อีกไหมอะตอนนี้ แล้วกระผมกดแคชแล้วมันแคชไปหน้าหลังๆอะ ไม่พบลิงค์ของเกมแล้ว ซึ่งเกมส์ที่ต้องการคือ The Sims 3 LateNight (MF) อะครับ

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,627
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    ถ้าแคชไปน้าหลังลองเซิร์ทโดยตามด้วยคำว่า หน้า 1 ดูครับ เช่น

The Sims 3 LateNight (MF) หน้า 1

ไม่ก็ The Sims 3 LateNight (MF) เอกสารเก่า

แล้วเขาแคช ถ้ายังไม่ได้อีกลองหาเซิร์ทใน Google เอาแบบ Google ทั่วไปเลยนะึครับ เพราะอาจมีคนเอาเกมส์นี้ไปแจกบอร์ดอื่นด้วย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    แบบ นี้ผมเจอ เยอะมาก ขอบคุณที่แนะนำครับ