ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Exclamation ผมไม่สามารถค้นหากระทู้ผ่านทางการค้นหาจากGoogleได้ครับ

วันนี้กระผมได้ทำการค้นหา The Sims 3 Late Night แล้วได้กดเข้ากระทู้ ซึงมันไม่สามารถเข้าได้ มันจะขึ้นว่า ข้อความจากระบบ

ข้อความจากระบบ
    - วิธีอัปเดท Xbox360 ให้เล่น Copy ได้อีกครั้ง หรือเล่นเกม Copy ได้ทุกเกม คลิ๊กที่นี่
    - โหลดเกม PC คอมพิวเตอร์ คลิ๊กที่นี่
    - โหลดเกม PSP คลิ๊กที่นี่
    มันบอกให้Log In ซึ่งผมใช้Lod In IDนี้ครับ มันก็ขึ้นแบบเดิม ไม่ทราบจะทำอย่างไรดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

Senior Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,209
    Blog Entries
    6
    ไม่รู้ว่า Linkที่คุณหาเจอ มันเป็นlinkของบอร์ดเก่าหรือบอร์ดใหม่ เพราะถ้าเจอข้อความแบบนั้นแปลว่ากระทู้มันหายไปแล้วค่ะ(urlของบอร์ดเก่ายังหาเจอในgoogle แต่พอเป็นlinkของบอร์ดใหม่มันจะดูเหมือนกับว่าurlตัวนี้ ยังไม่เคยมีการสร้างขึ้นมาในบอร์ดใหม่น่ะค่ะ) ยังไงซะพอsearchในgoogleได้ ลองคลิกที่"แคช" แทนที่จะคลิกไปที่linkของกระทู้นั้นโดยตรงก่อนนะคะ
    [BLOG] : [Visitor Message] : [Private Message]

ลองเข้าบอร์ดด้วยหมาไฟดูสิ แล้วชีวิตจะดีกว่าเดิม

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    พี่ครับ แล้วผมจะเข้าบอร์ดเก่าได้อีกไหมอะตอนนี้ แล้วกระผมกดแคชแล้วมันแคชไปหน้าหลังๆอะ ไม่พบลิงค์ของเกมแล้ว ซึ่งเกมส์ที่ต้องการคือ The Sims 3 LateNight (MF) อะครับ

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    ถ้าแคชไปน้าหลังลองเซิร์ทโดยตามด้วยคำว่า หน้า 1 ดูครับ เช่น

The Sims 3 LateNight (MF) หน้า 1

ไม่ก็ The Sims 3 LateNight (MF) เอกสารเก่า

แล้วเขาแคช ถ้ายังไม่ได้อีกลองหาเซิร์ทใน Google เอาแบบ Google ทั่วไปเลยนะึครับ เพราะอาจมีคนเอาเกมส์นี้ไปแจกบอร์ดอื่นด้วย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    แบบ นี้ผมเจอ เยอะมาก ขอบคุณที่แนะนำครับ