ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 210 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 12341252102 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    สู้ๆๆ ต่อไป The Kob

Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เมื่อไหร่จะเปิดฤดูกาลเนี่ยยย อดทนไม่ไหวแล้ววว
    >>ตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด<<
    >>>งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ภาษาวิบัติ<<<

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    ผมชื่อ นิว อายุ 14 ปี
    รายงานตัวครับ (:

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Niizuma
    Guest
    เด็กหงส์ครับ รายงานตัว

ทัณฑ์บน ครั้งที่ 1
    กล่าวขอบคุณ
    938
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,126
    Blog Entries
    3
    เด็กหงส์เราเหนือกว่าเด็กแมนยู อยู่แล้ว

ใช่ไม่ ชิมิ ชิมิ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

รักหงส์แดงยิ่งชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    1
    ชื่อ อ๊อฟครับอายุ 15

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

rider rose
    Guest
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tundevil อ่านกระทู้
    เด็กหงส์เราเหนือกว่าเด็กแมนยู อยู่แล้ว

ใช่ไม่ ชิมิ ชิมิ
    ของมันแน่อยู่แล้วครับ อิอิ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    ยินดีต้อนรับทุกๆคนที่กลับมากันเหมือนเดิมนะครับ ไอผมก็คิดว่างานนี้จะกล่อยๆซะแล้ว

ตอนนี้หลังจากได้ อดัม กับ จอแดน มาแล้ว สิ่งที่เราต้องลุ้นกันต่อไปก็คือ การปล่อยตัวนักเตะส่วนเกินออกไปให้ได้ตามเป้านะผมว่า เรื่องซื้อตัวไว้ทีหลังไม่งั้น นักเตะได้ตีกันตายแต่เลยล่ะครับ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    โยโย่ thekop รุ่นเก๋า

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    >> วีดีโอสบายๆกับการเดินทางไปจีนครับ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    สู้ๆๆ ต่อไป The Kob
    แฟนหงส์ตัวจริงหรือเปล่า The Kop ครับ ไม่ใช่ The Kob

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    692
    1
    ผมขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการ (ใครอยากรู้จักเองว๊ะ)

ชื่อ : นาย

เหตุผลที่เชียร์ หงส์แดง "Liverpool" : เริ่มแรกผมต้องบอกก่อนว่า ผมนั้นไม่ได้ชอบ Liverpool เลย ผมนั้นชอบ Man UTD ตอนนั้นผมเด็กมากชอบ David Beckham พอรู้ว่า ฺBeckham ย้าย ผมก็เลิกชอบแมนยู ผมก็ไม่ได้สนใจบอลอีกเลย จนมาเจอ เกมส์ Winning พอผมเล่นก็เลยชอบทีมนี้เลยครับ สิงห์โตน้ำเงินคราม "Chelsea" เพราะว่า ในเกมส์ Didier Drogba เก่งมาก (Winning ประมานปี 2007 อ่ะ) ผมก็เลยชอบ หลังจากที่เริ่มกลับมาชอบ ฟุตบอลอีกครั้ง เริ่มแรกใครที่เริ่มดูบอล ต้องเป็นแบบผมแน่ๆ นั่งเซิทดูคลิปนักฟุตบอลเก่าๆ ใน Youtube ผมก็ลองดูคลิปโน้น นี่ นั้น ไปเรื่อย จนกระทั้งได้มาดู คลิป ที่ Istanbul ปี 2005 ผมก็นั่งดูเชื่อมั้ยว่า ผมดูครั้งแรก ถึงกับขนลุก ทีมโดนนำก่อน 3 ลูก ไม่มีใครเชื่อว่า เริ่มครึ่งหลังมา แค่ 9 นาที Liverpool จะมีตีไข่แตก แล้ว หลังจากนั้น อีก 6 นาที ได้มาอีก 2 ลูก ผมเห็น Steven Gerrard โขกเข้าลูกตีไข่แตก ผมเห็นถึงพลังของ สุดยอด กัปตันทีม กระตุ้น เพื่อนๆในทีม กับ กองเชียร์ให้เชื่อมั่น (ฮูเปีย กับ คาร์ราเกอร์ ทำแบบที่เจิดก็ไม่มีพลัง กัปตันทีมเท่า พี่เจิดเลย) ซึ่งผมดูคลิปนั้นเสร็จทำให้ผม ตัดสิ้นใจได้ว่าผมจะเชียร์ทีมอะไร และทำไมถึงเชียร์ กองเชียร์ที่ไม่เคยหมดความเชื่อมั่น เหมือนเป็นผู้เล่นคนที่ 12 และด้วยแีรงใจ สปีลิด ของ นักเตะ นี้ละทีมที่ผมต้องการเชียร์ ผมเริ่มเชียร์ Liverpool ตั้งแต่นั้นมา ตั้งแต่ ปี 2007 - ณ ปัจจุบัน

ผมได้ติดตามผลงานของ Liverpool มาตลอด

มาทัวร์ที่ไทยก่อนเปิด ฤดูกาล 2009 - 2010 ผมก็ได้ไปดู บัตรอาจจะไม่สวยหรู เพราะ วันนั้นใครที่ดูจากทางบ้าน หรือไปที่สนาม จะรู้ว่า ช่วงเวลาในครึ่งหลัง ใกล้จะหมดเวลา ฝนได้ตก ลงมาอย่างหนัก แน่นอนตอนนั้นผม 14 เอง คงไม่มีรถขับไป ตัวเปียก และ พายายามรักษา บัตรเท่าชีวิต

งาน True Sport Mega Red War Day ผมก็ไป

แถม

พี่ป๋องไป พากษ์ ทีไร ชนะ ทุกที

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย allzeninezsa : 13th July 2011 เมื่อ 03:21

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    โอ้อย่างงี้สิ เยี่ยมๆผมไม่มีโอกาศไปเก็บบรรยากาศแบบนี้เลย สุดยอดจริงไปผมได้แต่ตั้งโต้ะหน้าบ้านลุ้นบอลกันทุกวันเสาร์อาทิตย์เอง

ไหนๆก็ไหนๆผมเอารูปมาให้ชมกันบ้างนี่ผมตอนอายุ 22 เป็นรูปเดียวที่ผมเหลือไว้ในเครื่องเพราะผมไม่ค่อยถ่ายรูป

ผมอยากบอกว่า ครั้งนึงในชีวิต อยากเห็นลิเวอร์พูล ได้แชมป์ลีกสักครั้ง อยากเห็น เจอร์ราร์ด ชูถ้วย

คนที่ทำให้ผมยิ่งรัก ลิเวอร์พูล ก็เพราะ พี่เจิดนี่แหระ เป็นตัวอย่างที่สุดจะบรรยาย

เขินจิงๆเว้ยเห้ย 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eVanEsCence อ่านกระทู้
    เมื่อไหร่จะเปิดฤดูกาลเนี่ยยย อดทนไม่ไหวแล้ววว
    วันที่ 13 เดือนหน้านี้เอง แต่วันนี้หงส์เราอุ่นเครื่องแล้วนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ellninoo : 13th July 2011 เมื่อ 08:20

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    692
    1
    อิอิ เช่นกันครับอยากเห็น พี่เจิดชูถ้วยสักครั้ง

แต่ผมขอติ ลุงเคนนิดนึง ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบ อดัมมากเท่าไหร่ การมาของอดัม ทำให้กลองกลางของลิเวอร์พูล เหมือนกดดันตัวเอง ต้องแย่งชิงตำแหน่งตัวจริง (ความคิดเห็นส่วนตัว) ยังไงแน่ที่ได้ตัวจริงแน่ๆ ก็ เจิด แล้วใครจะมาเล่นคู่ละ ลูคัสก็เจ๋ง เมเลเรสก็เทพ ไหนอาควินที่เก่ง(กับทีมอื่น) ไหนจะ เฮนเดอร์สั้น นักเตะใหม่ ที่โชว์ฟอร์มเก่งเกินอายุ เมื่อ ฤดูกาลที่แล้ว แล้วก็ กองกลางฟันไม่ปรองดอง(ฟันห่าง) อีก เยอะแยะไปหมด เจ สเพียร์ลิ่ง ดาวรุ่ง นิวเจิด โพลเซ่น มิลฟิลตัวเก๋า(เก๋าจนไม่ได้ลง) เยอะแยะไปหมด ถ้าเป็นตอนสมัย ราฟา ผมจะไม่แปลกใจเลย กองกลางเยอะ เพราะใช้ ตอร์เรสหน้าเป้า พี่เจิดหน้าต่ำ ยังมีที่ว่าง กองกลางอยู่ แต่ ยุค ลุงเคน เล่นหน้าคู่ ซัวเรส แคร์โรล กองกลาง เจิด แน่นอน ตัวจริงอยู่แล้ว ยังเหลือ 1 ตำแหน่ง คราวนี้ต้องแย่้งกันอย่างหนักแน่เลย

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    692
    1
    ไปแล้ว คอนเชสกี้ ยอมเป็น หัวหมาป่า ดีกว่าเป็น หางหงส์ ซบเลสเตอร์ 3 ปี ใบ้ค่าตัว

แบ็คซ้าย หัวล้าน ได้ตัดสินใจ อำลาถิ่น แิอนฟิล ไปอยู่ รังหมาป่า เลสเตอร์ 3 ปี ไม่เผยค่าตัว สื่อตีราคา 1.5 ล้านปอน

เอเย่นต์ โยวา ลั่น 99% ย้ายซบ อันเดอร์เลช

ปีกตกอับ โรโบคอป ได้มีข่าวจะย้ายไปอยู่ กับ ทีม อันเดอร์เลช จากลีก เบลเยี่ยม เกือบจะ 100% ข่าวนี้ผู้ตีข่าว คือ เอเย่นต์ ของนักเตะเอง ฟันเฟริมแล้ว

งูจ้องจก เมเลเรส หนี รังหงส์ ตัวแทนสไนเดอร์

หลังจากที่มีข่าว เยอะแยะเหลือเกิน ว่า ผีแดง นั้นจะเอา สไนเดอร์ ล่าสุด ปธ.ผีแดง ลุยเอง บินข้าม ประเทศ เพื่อลากตัว สไนเดอร์ ถือเป็นเรื่องดีกับทางผีแดง

แต่ ทางหงส์แดง งานเข้า เมื่อ งูจะเสียกองกลางตัวเทพไป เลย หันมาจ้องจะเอา กองกลาง โปรตุกีส สุดเทพ ของ หงส์เเดงลิเวอร์พูลไป หลัง โชว์ฟอร์มโคตรเทพ เมื่อ กลางฤดูกาลที่ผ่านมา โอกาส ที่ เมเลเรส จะย้าย นั้นมี 50 - 50 เพราะทาง ลิเวอร์พูล ก็ได้ตัว อดัม มาแล้ว เหมือนส่งสัญญาณ อะไรออกมา ว่ากองกลางเยอะเกินไป (อารมจะเหมือน อลอนโซ่ น้อยใจ ราฟา ขอขึ้นบัญชีขาย ทั้งๆที่เล่นได้ดี แล้ว จงรักภักดีกับสโมสร แต่จะโดนขาย) อาจจะทำให้ เมเลเรสท้อที่จะแย่งตัวจริง อาจจะย้ายได้ ถึงจะมีข่าวว่า เจ้าตัว พร้อมจะแย่งตำแหน่งก็ตาม

แต่อย่างไรแล้ว แฟนบอล ของหงส์แดงก็คงไม่อยากเสีย กองกลาง โปรตุกีสคนนี้ไปอย่างแน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย allzeninezsa : 14th July 2011 เมื่อ 03:20

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    692
    1
    ตามข่าวอดีตแข้งหงส์ : วันนี้ขอนำเสนอ คลิป เกมส์อุ่นเครื่อง ระหว่าง เชลซี กับ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

ในเกมส์นี้ เชลซี ชนะ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส แบบ ชิวๆ 3 - 0 ซึ่ง 2 ใน 3 ลูก มีอดีต 2 แข้งเทพ ของ หงส์แดงเราอยู่ สองคนนั้นก็ึิึคือ

คลิปไปชมกัน

สยบข่าวลือ รีเซ่ ซบ ฟูแล่ม 3 ปี ใบ้ค่าตัว

อดีตแบ็กซ้าย จอมพลัง ยอห์น อาร์เน่ รีเซ่ (ที่ชอบสกัดบอลเข้าประตูตัวเอง) และ อยู่ในชุดที่ได้ แชมป์เปี้ยนลีกปี 2005 ได้กลับมายัง ลีกผู้ดีอีกครั้ง คราวนี้มาอยู่กับ เจ้าสัวน้อย "ฟูแล่ม" 3 ปี ไม่เปิดเผยค่าตัว

อีกราย ฌิบริล ซิสเซ่ ตกลง ซบ ลาซิโอ 4 ปี ค่าตัว 5.8 ล้านEuro

อดีตดาวยิง เบอร์9 ฌิบริล ซิสเซ่ ได้ซบ ลาซิโอ 4ปี อย่างแน่ชัด

ถ้าพิมผิดยังไง ขอ อภัยไว้ก่อนนะครับ ถ้าไปแย่งข่าวมานำเสนอ ก็ขอโทดไว้ด้วยนะครับ ข่าวได้ที่โพสผมพิมเอง นะครับ อ่านจากหลายๆเว็บแล้วมาเขียนเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย allzeninezsa : 14th July 2011 เมื่อ 03:23

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    692
    1
    เปิดซิง อดัมในชุดหงส์

เปิดซิงแล้ว สำหรับ ชาร์ลี อดัม กองกลางฟันหาง ได้ลงในเกมส์อุ่นเครื่อง ลิเวอร์พูล กับ กวางดอง ในแมทนี้ลิเวอร์พูลเฉือนชนะกวางดอง ด้วย สกอร์ 4 - 3

ในแมทนี้ อดัมก็ได้ลง เหมือนกัน

ผู้ทำประตูในแมทนี้ : 0-1 โพลเซ่น น.19 / 0-2 เอ็นก็อก น.22 / 1-2 ริคาร์โด้ น.45+1 / 1-3 โคดี้ น.72 / คาร์โรลล์ น.85 / 2-4 หลู หลิน น.90 / 3-4 ฮังโบ น.90+1

ภาพบรรยายกาศ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย allzeninezsa : 14th July 2011 เมื่อ 11:56

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ข่าวด่วนจาก www.liverpoolfc.tv นะครับ !!!

liverpool ตกลงค่าตัวของ Stewart Downing กับทาง Aston Villa ได้แล้ว (จากเวปทางการของliverpoolเลยนะครับ)

เหลือแค่ตรวจร่างกายและเซ็นสัญญาส่วนตัวเท่านั้น

อยากอ่านจากเวปนี่เลยครับ http://www.liverpoolfc.tv/news/lates...ee-downing-fee

พวกเราก็รอชูเสื้อกันได้เลย
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    692
    1
    คอนเฟริมด้วยคน The Kop เตรียมเฮ ลุงเคน พูดเอง วิลล่าปล่อย ดาวนิ่ง ชัวร์

คิงเคนนี่ หรือ ลุงเคน คอมเฟริม ว่า ลิเวอร์พูล กำลังคุย ตกลง เรื่อง ดาวนิ่ง กับ วิลล่า จริง ตอนนี้กำลังเจรา เงื่อนไข กับตัว นักเตะ เท่านั้น แต่ก็ยังต้องลุ้น ตรวจร่างกายอีกทีั

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    เจมส์ อายุ 15 เด็กหงส์ คร้าบ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    รายงานตัวครับ

ชื่อ ต้อง อายุ 15 ใกล้จะ 16 แล้ว 26 ก.ค.

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    รายงานตัวครับ

ชื่อ ต้อง อายุ 15 ใกล้จะ 16 แล้ว 26 ก.ค.

กล่าวขอบคุณ
    72
    โดนี่ แซง ดาวนิ่ง เซ็นเข้าทัพliverpoolแล้ว

Reds complete Doni deal

ที่มาhttp://www.liverpoolfc.tv/news/lates...lete-doni-deal

ดังนั้นลำดับการเซ็นสัญญาก็จะเป็น

3. doni
    4. downing
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

40. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    692
    1
    วันนี้ขอนำเสนอหนังเรื่องนึงที่ผมรอดูอยู่ หลายคนอาจจะรู้จักหนังเรื่องนี้ อีกหลายคนก็ยังไม่รู้

Will

หนังเรื่องเกี่ยวกับ เด็กกำพร้าคนหนึ่ง ที่มีเลือด และ หัวใจเป็นสีแดง เป็นแฟนของ หงส์แดง "Liverpool" ที่มีความฝัน อยากจะไปดูนัดชิงชนะ ยูฟ่า แชมป์เปี่ยนลีก ปี 2005 ลิเวอร์พูล เจอ กับ เอซี มิลาน ในหนังมีการเดินทางของเด็กคนนี้ กว่าจะไปถึง อิสตั้นบูลก็จะมีการผจญภัยมากมาย ตามแบบฉบับของหนัง ภาพยนตร์ที่ถ่ายทำในเมืองลิเวอร์พูล, เคนท์ , ปารีสและตุรกี รวมถึงสนามอาตาร์เติร์ก ที่ใช้เป็นสังเวียนนัดชิง ยังได้รับเกียรติจากนักเตะลิเวอร์พูลหลายคนมาร่วมถ่ายทำด้วย ไม่ว่าจะเป็นสตีเฟ่น เจอร์ราร์ด , เจมี่ คาร์ราเกอร์ รวมทั้งกุนซือคนปัจจุบัน เคนนี่ เดลกลิช

ประเทศไทยยังไม่มีที่ท่าจะเอาเข้าฉาย

42. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    หลังจากลุ้นมานาน ดาวน์นิ่งชูเสื้อ Liverpool แล้ว

Stewart Downing has today completed his transfer from Aston Villa to Liverpool.

วันนี้ Stewart Downing ตกลงสัญญา จาก Aston villa มา Liverpool เป็นที่เรียบร้อย

ดังนั้น Stewart Downing จะเป็นการเซ็นสัญญาเข้าLiverpoolเป็นคนที่4 ต่อจาก Jordan Henderson, Charlie Adam และ Alexander Doni.

ที่มา http://www.liverpoolfc.tv/news/lates...l-downing-deal

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: